[Cập nhật] Thể lệ tham gia và luật được áp dụng trong khoa cử Sân Đình

Thảo luận trong 'Khoa cử' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. bongbua

bongbua Dân đen

Ok, mình đã hiểu. Cảm ơn SĐ nhé!

mod02 thích điều này.
  2. ACkhongsomuaroi

ACkhongsomuaroi Dân đen

mod cho hỏi, nếu lỗi không vào được vòng loại 2 Thi Đình có được bảo lưu vào tháng kế tiếp ko?
    Thanks

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Trường hợp lỗi không vào được vòng loại 2 thi Đình thì kết quả sẽ không được bảo lưu. Tháng tiếp theo, anh phải thi đỗ Tiến Sĩ hoặc sử dụng suất đã đỗ Tiến Sĩ trước đó mà chưa sử dụng đến để tham gia lại vòng loại Thi Đình anh nhé. Thông tin đến anh.

4. ACkhongsomuaroi

ACkhongsomuaroi Dân đen

Thanks Mod22

Mod22 thích điều này.
  5. ngoc2012italia

ngoc2012italia Dân đen

Mod cho e hỏi....e thi hương và thi hội có giải mà sao k thấy thưởng vậy?

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn. Khi thi Hương, Hội. Bạn phải đỗ nhất hoặc nhì của kỳ thi thứ 4 mới được thưởng nhé. Còn nếu đỗ nhất, nhì của kỳ 1-2-3 thì chưa được thưởng. Thông tin đến bạn.

7. gianghn18

gianghn18 Học chơi

Chưa được thi Đình lần nào nên hỏi ngu chút:
    Tôi có xuất thi Đình nhưng vì bắt đầu 20h thi vòng 1 tôi không vào được, vậy tôi có thể vào vòng 2 lúc 21h30 không?
    Nhiều lần muốn vào thi mà vì nhiều lý do không vào đc lúc 20h00

8. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Nếu không dự thi vòng 1 được vào lúc 20h thì mình sẽ không thể tham gia thi vòng 2 được anh nhé.
    Vì thi Đình cũng như thi Hương Hội thôi, nếu ko qua vòng 1 thì không được thi vòng 2.
    Thông tin đến a.

9. nguyenbaominh123

nguyenbaominh123 Dân đen

Nhiều trang quá ko đọc hết, mới đc thi đình đỗ vòng 2 hôm qua và vòng 3 hôm nay( 27/3) mà ở nơi ko vào mạng được. Xin hỏi Mod có được bảo lưu không ạ.

10. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Khi bạn đã tham gia thi Đình thì kết quả sẽ không được bảo lưu. Nếu bạn đã đỗ vòng 3 và không tham gia vòng Tứ kết thì bạn đã bị trượt, suất Tứ kết của bạn sẽ lấy từ danh sách dự bị.
    Thông tin tới bạn

11. nguyenbaominh123

nguyenbaominh123 Dân đen

Hic vậy cũng khó bố trí được thời gian Mod nhỉ.

Mod01 thích điều này.
  12. Kekhattien

Kekhattien Dân đen

Thi Hương đỗ kỳ 1 có được bảo lưu kết quả cho các ngày hôm sau hoặc tháng sau ko vì tôi ko thây hiển thị trên hệ thống.

13. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Các kỳ thi Khoa Cử (Thi Hương, Thi Hội) đều được bảo lưu bạn nhé.
    Do hôm nay là ngày mở Thi Hội nên Thi Hương không hiển thị thông tin bạn đã đỗ kỳ 1.
    Ngày mai hoặc các ngày lẻ trong tháng (trừ ngày 25,27) bạn hoàn toàn có thể vào để tiếp tục thi Hương các kỳ sau.

Thông tin đến bạn.

14. Kekhattien

Kekhattien Dân đen

Tks, nếu tháng này tôi dừng ở đỗ kỳ 1 thi Hương thì tháng sau reset lại chứ ko bảo lưu đúng ko admin

15. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Kết quả trong Khoa Cử của a sẽ được giữ nguyên nhé.
    Mod06 đã giải thích cụ thể ở trên.
    Thông tin đến anh.

16. Kekhattien

Kekhattien Dân đen

Mod check lại, tôi qua kỳ 2 thi hương và đang thi kỳ 3 thì hết giờ. 2 hôm sau vào thi tiếp lại phải quay lại thi từ kỳ 1, chán quá

17. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cho biết cụ thể về việc bạn đã qua 2 kỳ thi Hương của ngày bao nhiêu và bạn quay lại thi Hương ngày nào bị thi lại từ kỳ 1 để Sân Đình có căn cứ kiểm tra hỗ trợ đến bạn nhé.

Trân trọng.