Phát ngôn thiếu văn hóa

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

1. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Tài khoản @Cao lao nhan có hành vi phát ngôn thiếu kiềm chế với bạn chơi cùng bàn đã được Sân Đình nhắc nhở cảnh cáo.
    Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo, phản ánh, góp phần làm xây dựng sân chơi văn hóa chung.

Trân trọng!

2. Kính Tứ Cố♡

Kính Tứ Cố♡ Dân đen

Mình nhờ các MOD xem xét nick @methangco này có tình lập nick miệt thị mình. Đây là nick mới của nick @sachthat hôm trước đã bị cảnh báo. Vào bàn chơi mình không trêu ghẹo gì cứ thế là chửi. Mong các bạn xử lý triệt để.
    Trân trọng!

Các tệp đính kèm:

3. Mod14

Chào bạn,
    Tài khoản @methangco có hành vi phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi cùng bàn, sau khi bị khóa tài khoản cảnh cáo lại tiếp tục lập nick khác để có tình tái phạm hành vi xúc phạm. Sân Đình đã khóa vĩnh viễn theo quy định.
    Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo, phản ánh, góp phần làm xây dựng sân chơi văn hóa chung.

Trân trọng!

Kính Tứ Cố♡ thích điều này.
  4. vaichancaloi2016

vaichancaloi2016 Dân đen

Em ko biết đăng bài ở đâu, kính gửi mod xử lý giùm. Chơi đến lúc bạn chơi gần hết tiền thì chửi và đuổi, e nói lại thì văng tục, chửi bới.

Các tệp đính kèm:

5. Chào bạn. Sân Đình sẽ khóa 03 ngày đối với nick @haochuacay vì lỗi sử dụng ngôn từ bậy bạ, thiếu văn hóa trên bài chơi nhằm xúc phạm người chơi khác. Bạn cũng nên chú ý sử dụng ngôn từ phù hợp khi nói chuyện, tránh kích động, khiêu khích người chơi khác nhé.

6. hello các cụ

hello các cụ Dân đen

em ù bị chửi , chửi xong em chửi cả bàn rồi out , nhờ sandinh xử lý

Các tệp đính kèm:

Ban Pháp Chế Sân Đình thích điều này.
  7. Chào anh
    tài khoản @0973797932 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người chơi trong bàn đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày anh nhé.
    Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  8. hello các cụ

hello các cụ Dân đen

nhờ mod sandinh , tôi lập bàn chờ mn vào , xc tôi chưa cho chơi là quyền tôi sao lại chửi tôi ?

Các tệp đính kèm:

9. Chào anh. Nick @BANH DAU XANH sẽ bị khóa vĩnh viễn vì vi phạm nội quy phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi. Nick này trước đó đã bị khóa lần 2 vì vi phạm lỗi này. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

10. THÔNG BÁO
    Tài khoản @Bạch Cốt Tinh hnvn có hành vi phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi cùng bàn đã bị Sân Đình xử lý khóa 3 ngày theo quy định.
    Cảm ơn bạn @Hoàng Hân 89 đã báo cáo, góp phần làm sạch sân chơi chung.

Trân trọng.

screenshot_1711529221.
    screenshot_1711529235.

11. Mod14

THÔNG BÁO
    Tài khoản @Diepchi BC có hành vi phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi cùng bàn đã bị Sân Đình xử lý khóa 7 ngày theo quy định.

12. vuilachinh1977

vuilachinh1977 Dân đen

13. Mod14

Chào anh
    tài khoản @nqp81 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người chơi trong bàn đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 07 ngày anh nhé.
    Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

14. THÔNG BÁO
    Tài khoản @Minhaka99 có hành vi phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi cùng bàn đã bị Sân Đình xử lý khóa 3 ngày theo quy định.
    Cảm ơn bạn @Sonha Pham đã báo cáo, góp phần làm sạch sân chơi chung.

Trân trọng.

screenshot_1711944131.

screenshot_1711944157.

15. vinhsonduong.

vinhsonduong. Phó trưởng ban Tài chính - Ủy viên Ban TCSK HCHD

gửi mod ChanSD-Web-1.8.5 build 3943-2024-04-08 20-55-23. ChanSD-Web-1.8.5 build 3943-2024-04-08 20-55-38. ChanSD-Web-1.8.5 build 3943-2024-04-08 20-55-59.

16. Mod14

17. Nguyễn My God

Nguyễn My God Dân đen

Đi thi mà cũng xúc phạm người chơi. ChanSD-Android-1.8.5 build 3943-2024-04-08 22-46-41.

18. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã khóa 03 ngày đối với nick @bosshuy199999 vì hành vi phát ngôn xúc phạm người chơi cùng bàn rồi anh nhé. Thông tin đến anh.

Nguyễn My God thích điều này.
  19. THÔNG BÁO
    BQT Sân Đình thông báo về việc khóa cảnh cáo 03 ngày đối với tài khoản @
    Vua online vì hành vi phát ngôn thiếu văn hóa - xúc phạm người chơi khác trong bàn:
    https://sandinh.com/api/#/ticket/ticketDetail/54106

Trân trọng!