Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Mỗi nơi mỗi khác bạn nhé!
    Cách mà trang bên họ làm là để bảo vệ khách quen hay ngủ gật hoặc hay bị mất nick.
    Cái bỏ 20% số ván kết quả bị hủy trong giải đấu của họ làm không hợp với Sân Đình và cũng không hợp với tình huống bạn nêu ở trên.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. hanoinhoem12

hanoinhoem12 Dân đen

mod xem lỗi ji nhé. đang chơi lại bị như thế này

Các tệp đính kèm:

nammt333 thích điều này.
  3. NguVanNhinBatSach

NguVanNhinBatSach Dân đen

4. Mod07

Mod07 Moderator

Ván này mình thấy hoàn toàn bình thường mà bạn, bạn không ăn con trước mà ăn con sau bị báo là đúng rồi.

5. Mod07

Mod07 Moderator

Lần sau bạn thoát ra vào lại là hết nhé, trường hợp này do lag bàn chơi và thường xảy ra ở những máy có tốc độ xử lí chậm.

6. NguVanNhinBatSach

NguVanNhinBatSach Dân đen

van de la o mang bi lag. khi minh kich an ko an dc roi khi na dc thi bi bao ban a

7. dong_vd83

dong_vd83 Dân đen

thông chíu ù bạch định con thất sách mà bị báo sai cước chíu ù đề nghị MOD kiểm tra lại

Các tệp đính kèm:

8. Ù đúng đâu mà ù đúng. phạt là đúng rồi bạn ơi :))

Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/16
  9. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Hãi bạn quá!
    https://chanphom.com/replay?l=l1o5nznz_n5n
    Chơi bơm bài còn lên đây báo cáo cơ.
    Bài đã ù từ con 7 văn, còn cố bơm 7 sách để chíu ù cơ à.
    Tí mod8 sẽ vào xử lý 1 số nick của bạn nhé.
    Danh sách nick band đang chờ tên bạn.

Last edited by a moderator: 15/4/16
  10. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

thanhhuong251189 thích điều này.
  11. Đây gọi là siêu nhân

Vôtiềnkhoánghậu2015 thích điều này.
  12. hề hề tham mà, éo ù 7 văn thì thôi, lại chờ chiếu ù 7 sách. lộ hàng rồi. chit vì cái tội Ng

Chu Thị Hồng Liễu thích điều này.
  13. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Thi thoảng phần bạn bè lại bị như thế này: k lấy được thông tin bạn chơi và k đóng được các cửa sổ chat (trong hình là Namchinh2236 và 0972469381), màu chữ của 2 nick này cũng khác (vàng # xanh)
    ChanPro2016.4.20.20.50.45.

nammt333pdhien thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Em đã test nhưng không tái hiện được lỗi này. Em sẽ chuyển cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra và sửa lỗi này anh nhé. Cảm ơn bác đã báo cáo.
    Thanks.

nammt333, pdhien, XXXCRAZYXXX1 người khác thích điều này.
  15. Alvin003

Alvin003 Chánh tổng

Nhân tiện có người khiếu nại về mục bạn bè, tôi thấy có một bất cập như sau:
    Nếu trong danh mục bạn bè có những nick đã có giao tiếp nhưng chat dài, nhiều icon thì khi mở lại load rất lâu. Sẽ có tình trạng đang chơi thì hiển thị có tin nhắn mới do bạn nhắn tin, mở ra load một lúc (Có khi đến 5s) sẽ qua vòng hoặc bỏ ù. Bộ phận kỹ thuật nên test lại chức năng này, nếu cần có thể để nút xóa tin nhắn để Server đỡ nặng cũng như người chơi có thể xóa đi những tin nhắn không cần thiết.

nammt333, pdhienHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh, em sẽ gửi sang bên kĩ thuật để xem xét những tính năng này.

nammt333Alvin003 thích điều này.
  17. vipmap

vipmap Chánh tổng

Cái này đúng đấy.Thêm nữa là khi chơi máy tính bàn có tin nhắn bạn bè nhưng chưa đọc mà chuyển sang ipad hay điện thoại lại ko thấy có. mà chỉ có tin nhắn cũ mà tin mới hiện.Nếu cứ hết 1 ngày lại load lại tin nhắn hoặc xóa như điện thoại thì hay

nammt333, pdhien, Alvin0031 người khác thích điều này.
  18. Alvin003

Alvin003 Chánh tổng

Cái này Mập nói đúng nhưng chưa đủ. Hiện phần tin nhắn chỉ LƯU lại ở thiết bị khi đã NHẬN hoặc ĐỌC tin nhắn. Sang thiết bị khác (Vào cùng Account) sẽ không còn đọc lại được nội dung đã lưu ở thiết bị kia.

Hiện tại chỉ giải quyết tình trạng đơ khi load tin bằng cách xóa nick bạn đi và kết bạn lại.

nammt333pdhien thích điều này.
  19. quyetchem

quyetchem Dân đen

Gui BQT

Các tệp đính kèm:

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào em!
    Nguyên nhân em không đủ điều kiện tham gia thi do không đủ số Bảo theo quy định.
    Để tham gia được thì sau khi đóng lệ phí 1.000.000 Bảo thì số dư còn lại của em tối thiểu phải là 5.000.000 Bảo (tức là ban đầu em phải có tối thiểu 6.000.000 Bảo mới tham gia được em nhé.

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.