Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mrku1111

mrku1111 Dân đen

Ad xem nào giải quyết nhanh hộ với. Hxjx

Các tệp đính kèm:

2. mrku1111

mrku1111 Dân đen

mod xem giúp thế nào chứ the này vua mat tien oan vua ko dc đăng kí cước ù to hxhxhxh

Các tệp đính kèm:

3. mrku1111

mrku1111 Dân đen

mod xem nào giải quyết hộ chứ phạt oan thế này thì chết. bắt báo thế này thì mất cả đăng kí cước to tuẫnhxhxhxhxhxh

Các tệp đính kèm:

4. mrku1111

mrku1111 Dân đen

5. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng lại Bảo hỗ trợ cho bạn rồi nhé.

6. POS TBHR

POS TBHR Dân đen

Mình tải file lên nhưng máy báo "lỗi khi tải file lên máy chủ" nên không có hình ảnh kèm theo được. Vậy mình mô tả để nhờ sandinh xem lại cho ván này.
    Hôm đó là ngày 4/9/2015, vào lúc 8h49'48", khi con ngũ sách lên đúng cửa chì và bài mình đã tròn để ù cước "chì bạch thủ, bạch định, có bòn", mình nhấn nút "ù" và máy đã hiện cửa sổ để mình xác nhận cước, sau đó mình nhấn nút "xướng" thì bị treo luôn.
    Tks trước nha.

7. Mod07

Mod07 Moderator

Anh đăng nhập lại vào nick rồi tải lên anh nhé, thông báo như anh nhận được hiện lên khi nick không đăng nhập thôi ạ.

8. Tony2009

Tony2009 Dân đen

Mod kiểm tra dùm tại sao account của mình 2 hôm nay không vào chơi được. Click vào hình thì có thông tin nhưng ở ngoài thì không hiển thị bảo và không vào được bàn nào để chơi.
    Thanks.

Các tệp đính kèm:

Kích thước File:
      172.8 KB
      Lượt xem:
      0
  9. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do mạng của anh chậm quá hoặc do anh chơi ở công ty đội IT bên công ty anh chặn cổng game thì sẽ xẩy ra hiện tượng như thế này ạ.

dangcanhnhung thích điều này.
  10. Tony2009

Tony2009 Dân đen

Không phải Mod ạ, mình đã thử nhiều mạng mà vẫn ko được. Kể cả các wifi public mà mình vẫn chơi trước đây, giờ cũng ko vào được.
    Các trang web khác vẫn chạy vèo vèo.
    Mình bị vấn đề này từ tối 26/10, khi đang chơi thì mất wifi, sau đó vào bằng 3G thì không được nữa.
    Tịt luôn đến tận bây giờ. :D
    Mod kiểm tra giúp nhé: ID 3552800
    Cảm ơn.

11. khoaicoi01

khoaicoi01 Dân đen

Mod xem giúp mình..ku em cầm máy chơi xong gọi a ơi sao bị phạt nhỉ Screenshot_2015-10-28-21-58-09.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Đây có thể là lỗi liên quan đến kết nối, mình đã cộng hỗ trợ lại cho bạn rồi nhé.

Shin Shin, khoaicoi01HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. 10000dong

10000dong Dân đen

ChanPro2015.10.29.21.11.20. ChanPro2015.10.29.21.11.20.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

mod08KuBin_Love thích điều này.
  15. trinhsat3

trinhsat3 Lý trưởng

A mod ơi xem hộ e cái danh sách bạn bè của e làm sao ý. lúc nào e bật lên cũng có 4 người. cả ngày lẫn đêm luôn. còn các người khác onl nhưng của e k biết gì luôn. Hình Như Chức Năg Bạn Bè E Bị Hỏng Rồi ạ zzzxxxxxz. zzzxxxxxz.

16. UHAAMD2021-16

UHAAMD2021-16 Chắn hội LÈO TÔM

1446226140609. Mod kiểm tra cho ván này cái ù chì bạch thủ bát văn mà không sướng được

17. Mod07

Mod07 Moderator

Có thể do bạn chơi trên điện thoại nên tính năng bạn bè chưa được cập nhật, bạn thử tải bản mới nhất về để xem còn bị hiện tượng này không nhé.

trinhsat3 thích điều này.
  18. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì sau thời điểm bạn bấm ù bạn bị đứt kết nối với máy chủ. Rất tiếc những trường hợp đứt kết nỗi từ phía người chơi như thế này bên mình không thể hỗ trợ được nhé.

ankhangthịnhvượng86 thích điều này.
  19. trinhsat3

trinhsat3 Lý trưởng

a ơi e đánh máy tính ạ. nhưng nó lag e lên quán nét cũng thế. có khi là do lỗi bạn bè ở ních e. làm lại hộ e cái... k e gửi ních cho a vào thử xem là như nào nhé a

20. Shin Shin

Shin Shin Dân đen

mod kiểm tra cho e phát. lúc 9h tất cả mọi người trong bàn bị lag, out ra thì k đc chia gà ChanPro2015.11.2.9.0.37.