Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Mình sẽ kiểm tra lại cho bạn, tuy nhiên khả năng lớn nhất là bạn mất kết nối đúng thời gian được ù nên xảy ra trường hợp này.

2. Dạ,nếu e bị mất kết nối ,theo em hiểu có nghĩa là sẽ thoát ra trước khi xướng ù (thỉnh thoảng e chơi hoặc xem các anh thi e vẫn thấy hiện tượng đó ...nhưng sẽ hiển thị là xuông,hoặc ù đúng và đủ 4 điểm dù cước bài mình ù to đến đâu(tùy theo cài đặt của bàn chơi chứ ạ)...nếu vậy thì e ko thắc mắc bởi e nghĩ do mạng của nhà em kém.Nhưng đây e lại bị phạt, bị trừ điểm kinh nghiệm nữa,nên e muốn được các Mod giải thích rõ giùm em thôi ạ:):):).

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. thohht

thohht Dân đen

Các tệp đính kèm:

4. dunghoivisao99

dunghoivisao99 Lý trưởng

Xin mod giả thích trưa hôm qua đang chơi bị lỗi của máy chủ bị out hết ra ko vào lại dc, đang nuôi gà mà chiều vào lại sao ko dc chia gà vậy ,mong mod giải quyết hoặc giải thích hộ ae voi.!!!

5. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại bên em đang kiểm tra trường hợp này và sẽ hỗ trợ lại nếu xác định chính xác là lỗi của Sân Đình anh nhé.

pdhienHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Mod07

Mod07 Moderator

Anh cung cấp lại chính xác thời gian ván chơi cuối cùng em sẽ chia lại gà cho mọi người nhé.

pdhien thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp đứt kết nối từ phía người chơi bên em không hỗ trợ anh nhé.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp chắn pro tự động xướng đúng và đủ điểm nếu bạn chủ động thoát ra hoặc mất kết nối mạng, tình huống này có thể đúng như bạn mô tả và bạn ở trong bàn chơi không thoát ra vì thế chắn pro sẽ không tự động xướng. Bên mình đang kiểm tra những trường hợp này rồi bạn nhé.

Thái Ngọc Quỳnh Anh thích điều này.
  9. Xác định nhanh mình hết bảo chơi rồi:D

10. Tam Dao

Tam Dao Chánh tổng

Nhờ Mod kiểm tra giúp ván bài này. Khi bấm ù chì bạch thủ Thất sách thì máy treo qua cửa thì lại chơi bình thường. Xin cảm ơn. image1.JPG

11. lvlrtuyen1993

lvlrtuyen1993 Dân đen

QBT sân đình.net ! and Mod07 !
    trường hợp của tôi là không hiểu vì sao lại bị bắt báo phạt 8 đỏ 2 lèo trong 1 ván bài. tôi đã xem đi xem lại ván bài đó không hiểu vì sao nên tôi nghĩ đây là 1 lỗi nhỏ của sandinh.net
    tôi là người bị hại trong trường hợp mà tôi là người thắng ván bài đó. khi biết có mục báo lỗi với BQT sandinh.net nên tôi quyết định gửi bài báo lỗi trong trường hợp của tôi. và tôi được biết là có phần thưởng cho người báo lỗi mà không biết có người nào khác bị lỗi này không. Nên hy vọng BQT sandinh.net xem xét cho trường hợp của tôi!
    thân ái! ChanPro2015.9.15.21.23.42.

pdhien, nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do bạn không bấm ù khi lên thất sách hoặc bấm nhầm dưới chứ không thể có trường hợp không bấm được bạn nhé.

Tam Daothohht thích điều này.
  13. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại lỗi này đã được báo lên nhưng lỗi phát sinh lại do mạng của người chơi. Trong trường hợp này mình đã cộng lại hỗ trợ cho bạn và bên mình sẽ có nghiên cứu để hỗ trợ được cho mọi người nhé.

KuBin_LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Tam Dao

Tam Dao Chánh tổng

Máy treo thì bấm thế nào được hả mod????

15. thohht

thohht Dân đen

Mình khẳng định chắc chắn không có lỗi đứt kết nối, vì ván tiếp theo chơi như bình thường. Tại thời điểm 7 sách lên cửa chì , nút ù không thấy nút ù sáng lên.??? không hiểu thế nào Mod lại bảo do kết nối đứt. Có cả đoạn chat ván sau hòa sau khi mình bị nhà congtulx ù bạch thủ ngay tại cửa chì của mình(Thohht), nếu mình thoát do đứt KN thì phải hiện ở dòng chat mầu đỏ chứ. Mod xem xét lại cho nhé. Cảm ơn nhiều.
    ChanPro2015.9.15.1.23.20.
    ChanPro2015.9.15.1.21.11log.
    ChanPro2015.9.15.1.21.11.

16. Mod ko kiểm tra cho mình à

17. vipmap

vipmap Chánh tổng

Xin hỏi các mod sao bài của tôi lại ko đc duyệt và cũng ko thấy mod trả lời bài của tôi.2 ngày trôi qua bài khác mod trả lời hết bỏ qua bài viết của tôi.Mod câu trả lời từ mod

18. lvlrtuyen1993

lvlrtuyen1993 Dân đen

Mod07! đối với trường hợp của tôi thì có được thưởng bảo do phát hiện lỗi không? khi đọc nôi quy thưởng bảo do các thành viên phát hiện lỗi tôi thấy có khả năng BQT sandinh.net sửa lỗi rồi nhưng lại vẫn còn và người tiếp theo phát hiện ra lỗi đó. vậy làm thế nào để biết là lỗi đó là lỗi phát sinh lại hay làm thế nào để biết mình là người đầu tiên phất hiện ra lỗi đó?
    thân ái!

19. dunghoivisao99

dunghoivisao99 Lý trưởng

thanks mod,ko đáng bn nhưng đang chơi cả làng bị lag và đẩy cả 4 nhà ra có phải mình tôi đâu vào lại thì ko vào dc máy báo trang chủ ko vào dc ,nhưng cũng cảm ơn mod đã quan tâm đến mọi người.!!!