Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. _Tào Tháo_

_Tào Tháo_ Chắn hội LÈO TÔM

Mod 0969191944 rất chuyên nghịêp. Sau 5 phút mình đã lấy lại đựơc nick và bảo dù đã 2 năm ko chơi vì sự cố sập đình 2013.
    Hoan nghêng bạn trở về nhà!!!

2. giam doc ngan hang99

giam doc ngan hang99 Chánh tổng

nho mod kiem tra loi an uh dulai bi phat ChanPro2015.8.13.12.29.47.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ lại cho anh rồi nhé.

4. coltplus99

coltplus99 Học chơi

image. image. Mod ơi bàn phỏm bị lỗi 0 bảo vẫn chơi.

nammt333 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Mình sẽ chuyển ván bài này cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

nammt333 thích điều này.
  6. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

nhờ MOD kiểm tra dùm em, mã thẻ này với ạ, thank MOD ạ! ChanPro2015.8.19.10.10.45.

HàNộiMùaThuVàngnammt333 thích điều này.
  7. doi_la_the_thoi

và máy lỗi ChanPro2015.8.19.10.10.50. i báo là

Chỉnh sửa lần cuối: 21/8/15
    nammt333 thích điều này.
  8. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng hỗ trợ lại thẻ cào này cho bạn rồi nhé.

HàNộiMùaThuVàngdoi_la_the_thoi thích điều này.
  9. doi_la_the_thoi

thank MOD nhiều ạ

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. Đông_Anh 1

Đông_Anh 1 Chánh tổng

Mod hay kiem cha cho Dong_Anh 1 van bai nay.nuoi ga lai ko thit dc mod .." style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; width: 746px; border: 0px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 19.999979019165px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    21/08/15 06:09 Sân Đình/Bàn 24, cược 50000. puma lam 01 vào gà 100000, Đông_Anh 1 vào gà 150000. Đông_Anh 1 thoát trước khi xướng, ù đúng và đủ điểm

11. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã kiểm tra và trường hợp này hoàn toàn là do lỗi kết nối mạng từ phía của anh chứ không phải lỗi. Những trường hợp người chơi mất kết nối vì mất mạng bên em không hỗ trợ anh nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. Đông_Anh 1

Đông_Anh 1 Chánh tổng

ừ thảo nào a chơi bên vua bài cũng bi.giờ ngon rồi.mat cả buổi chiều chán ko muôn choii.cảm ơn md07

13. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

Chuyện gì thế này các huynh? 1 người 2 slot

Các tệp đính kèm:

14. Mod07

Mod07 Moderator

Đây là lỗi do mạng của anh bị lag, trong trường hợp này nếu muốn chơi cũng không được mà phải thoát ra vào lại anh nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

pdhienChắn_Tiểu học thích điều này.
  16. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do mạng của bạn vipmap có vấn đề nên thường xuyên phát sinh tình trạng lag và trông trao đổi được đến server. Những lỗi này bên em thường hỗ trợ tay nhưng nếu quá nhiều người chơi phải tự cải thiện mạng của mình.

17. Liutiuhiu

Liutiuhiu Dân đen

M mới chơi, nhờ Mod và mọi người giải thích hộ tại sao ko ù được ạ. Screenshot_2015-08-27-23-59-47.

Chắn_Tiểu học thích điều này.
  18. Mod07

Mod07 Moderator

Trong chắn bạn chỉ ù được cây bốc từ nọc ra, trường hợp cây bài người khác đánh ra có thể ù được duy nhất 1 cước là chíu ù thôi nhé.

19. Liutiuhiu

Liutiuhiu Dân đen

Mod ơi m đọc trong hướng dẫn thế này nên cũng không hiểu hết là thế nào.
    + Chờ ù bạch thủ là ngược với chờ "ù rộng".
    Ta đang có đủ chắn rồi (>= 6 chắn) và đang què 1 lá cửu vạn chẳng hạn thì khi làng bốc lên lá cửu gì ta cũng ù được => số lá ta có thể ù là nhiều (rộng).
    Còn nếu mới có 5 chắn, 4 cạ, què cửu vạn thì chỉ khi làng bốc lên lá cửu vạn ta mới ù được (vì ù là phải có >= 6 chắn) => số lá ta có thể ù là ít (<= 3 lá, vì tổng chỉ có 4 lá cửu vạn).

20. Mod07

Mod07 Moderator

Ván bài của bạn là lá chi chi người khác đánh ra, điều kiện để ù được là phải là lá bài bốc trong nọc ra chứ không phải lá bài người khác đánh ra bạn nhé.