Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

2. dungcanh1988

dungcanh1988 Dân đen

image. Mod xem giúp nhé.ấn ù ko ù đc

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, nguyên nhân là do bạn bị đứt kết nối nên không bấm ù được. Mình đã hỗ trợ cộng Bảo cho ván bài này của bạn rồi nhé.
    P/s: bạn nên kiểm tra lại đường truyền internet của bạn xem có vấn đề gì không nhé. Vì khi kiểm tra mình thấy bạn bị đứt rất nhiều lần.
    Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

4. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Sau 4 năm chơi chắn sandinh, đây là lần đầu tiên gặp phải lỗi này. Rất khó hiểu khi kích vào bảng xướng ù là BT chi, nhưng khi bấm nút xướng thì kết quả là đây.
    thiếu điểm.
    Mod nào giải thích giúp mình cái nhé.
    Thank.

5. yb1234

yb1234 Dân đen

5 chan que 5.ăn ca đầu tiên ,xe 3 đầu,ăn chi chi chờ u 6 văn.ăn chăn 9 văn danh 6 u 9 vạn đúng? sai?

6. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi này liên quan đến kết nối mạng thôi và rất khó có thể xảy ra được nên những lỗi như thế này bên em sẽ hỗ trợ trực tiếp lại cho người chơi. Em đã cộng lại Bảo cho ván chơi này cho anh rồi nhé :D

cuongmah0911 thích điều này.
  7. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Ở Sân đình thì hoàn toàn được. Lý do: Chi chi ko ù rộng và nó được "ưu tiên" nên khi bạn đã đủ chắn nhưng xé què, ăn Chi chi, ù con khác là được.

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  8. choichozui

choichozui Chánh tổng

Gửi @Mod01 , @Mod07 .

Tối qua trên Vương 4 ae đánh, lúc con gà khoảng 1,2 tỷ thì ko chia bài được nữa. Có nick @Ới Giời Ơi làm chứng. Sau khi thoát ra thì ko ai được chia gà. Mod bù lại cho các người chơi giúp nhé. 4 người chơi là: Lãng tử không nhà, TrầnHải77, Choichozui, xososd.
    Ảnh:
    Error_chan. ChanPro2015.4.24.1.54.1.

cuongmah0911heromediapro thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn choichozui, mình sẽ chuyển log ván bài này sang cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra xem có lỗi gì không. Mình đã cộng bù gà cho cả 4 người chơi rồi nhé. Chúc mọi người chơi vui vẻ và may mắn.

choichozui thích điều này.
  10. choichozui

choichozui Chánh tổng

Cảm ơn mod nhiều :D

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. chi_online_6688

chi_online_6688 Dân đen

MOD,kiem tra lai giup,tu nhien lai bi ra.chi len ko u duoc

Các tệp đính kèm:

12. vipmap

vipmap Chánh tổng

Xem giúp mình nhé, image.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Những ván chơi mất kết nối từ phía người chơi bên mình chỉ hỗ trợ một vài ván thôi nhé. Bạn phải tự khắc phục mạng của mình để tránh bị như thế này.

14. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

mod kiểm tra cho e ván này nhé, lên 9s e ù 8 đỏ nhưng bấm ù thì bị out ra, vao lai luôn thì bị ntn ChanPro2015.4.27.17.37.6.

15. A Di Đà Fệt

A Di Đà Fệt Dân đen

16. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Đề nghị BQT Chanphom xem gúp tôi ván này. Đã có lỗi xảy ra khi tôi ù đúng xướng đúng nhưng bị phạt. Đề nghị BQT xem giúp tôi.Trân trọng cảm ơn

Các tệp đính kèm:

17. Nhờ mod xem giúp image.

18. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ lại cho anh rồi nhé.

19. Mod07

Mod07 Moderator

Những trường hợp đứt kết nối từ phía người chơi như thế này
    Những ván bài này đều là do mạng của người chơi nên bên em không thể hỗ trợ được anh nhé.

20. Mod xem mod nói có logic không nhé.mình bị lần đầu tiên,và mình xem các ván bài ng chơi post lên đều đc cộng trả lại bảo,vậy mà mod bảo do mạng ngừoi chơi,phải chănng có sự thiên vị,mình đọc nhiều bài,nhiều người gửi lên không chỉ 1 lần vẫn đc cộng lại.bảo dù chơi bé chơi to không quan trọng,quan trọng là ng chơi thâyd đc sự công tâm trong cách xử lí của các mod..trân trọng