Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. ccf12

ccf12 Học chơi

nho mod xem ju toi may viec nhu sau:
    1, Nick này của tôi chơi thi thoảng lại báo rằng"bạn bi kick do đăng nhập ỏ 1 noi khác" trong khi chảng thể có ai đăng nhập cả vì nhiều lần tôi gặ vậy mà tài khoản không thay đổi, hôm nay tôi bị mất ván cbt1 vì đúng lúc nổi 1 cửa chì thì báo bạn bi out do dang nha tu 1 noi khac ChanPro2015.3.25.22.21.52.
    2, Thi thoảng tôi có nap tiền cho nick này 20k, 50k nhung số đó không thể đủ diểm trừ hàng ngày chứ nói ji để len quan bát phẩm được và tôi cũng kiểm tra xem phần giao dịch bảo cũng không thấy có thay đổi bảo do nạp thẻ. nên tôi cho ràng có lỗi nào đó ở đây. đề nghị md kiểm tra.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này có rất nhiều nguyên nhân có thể xảy ra. Ví dụ như anh chơi chung nick với một ai đó, hoặc anh ra ngoài hàng net chơi để lộ mật khẩu. Hay cũng có thể do anh để mật khẩu đơn giản quá như 123456, 123456789, 111111, 123123... Mật khẩu của người chơi ngay bản thân các mod cũng không thấy được và người chơi phải tự bảo về nick của chính mình. Nếu trường hợp này đã diễn ra nhiều lần thì anh nên đổi mật khẩu đi tránh người khác vào được nick nhé.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này hoàn toàn do lỗi của bạn thôi, tuy nhiên mình sẽ hỗ trợ giúp bạn hoàn lại số Bảo bị phạt trong ván chơi này. Chúc bạn chơi vui vẻ.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Những trường hợp đứt kết nối hoàn toàn từ phía người chơi nên mình không thể hỗ trợ được bạn nhé.

5. mrhung6700

mrhung6700 Dân đen

Thank mod nhé

6. Snow Heart

Snow Heart Chắn hội Hà Nội

mod xem hộ em với ak

Các tệp đính kèm:

saigon_1102Nguyenhoavinh thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Thông thường những lỗi này hoàn toàn do người chơi tuy nhiên đây là ván bài khá lớn và cũng rất đáng tiếc. Em đã cộng hỗ trợ lại cho chị rồi nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

:-bd:-bd:-bd:-bddang cap day e ak??

9. buoi_van_cu ?..... upload_2015-3-27_20-42-25.

10. Snow Heart

Snow Heart Chắn hội Hà Nội

Cảm ơn Mod

11. ccf12

ccf12 Học chơi

mod chua tra lời giú tôi sao tu nhiên lại nhiều điểm công thần thế. với lại tôi cung thấy có nhiều bạn thắc mác là bị hach\k ròi vào lại giống tôi mà. chắc phần mềm có vâns đề

12. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã trả lời bạn ngay dưới bài bạn thắc mắc nhưng có thể bạn không để ý. Nếu gặp những vấn đề này bạn nên trực tiếp liên lạc với các mod qua số 0963 064 161, 0969 191944, 0904 701 799 để được hỗ trợ tốt nhất nhé.

13. hoangkim1102

hoangkim1102 Học chơi

Ad kiểm tra giúp cái nào acc vứt k rồi, k thể chơi dc ở bàn nào ngoài bàn này la sao

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      356.2 KB
      Lượt xem:
      0
    • image.
      Kích thước File:
      333.7 KB
      Lượt xem:
      0
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, trường hợp này là do bạn hoặc có người chơi trong bàn chơi đó bị đơ mạng. Bạn kiểm tra lại xem bây giờ còn bị nữa ko? nếu vẫn bị thì bạn vào bàn đó chơi 1 ván rồi thoát ra là Ok bạn nhé

15. vuson

vuson Dân đen

Tại sao cứ báo là đang chơi dở tại phòng 29 Lý Trưởng, nhà cụ Lý đến 10 ngày nay rồi! Nhờ mod kiểm tra giúp!

Các tệp đính kèm:

16. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn chịu khó vào bàn chơi đó chơi 1 ván rồi thoát ra là bình thường nhé. Rất mong bạn thông cảm vì lỗi này do người chơi tự xử lý chứ bên mình không can thiệp được.

17. vipmap

vipmap Chánh tổng

image. Xem giúp mình nhé.ấn ù không đc lại bị báo image.

18. Mod07

Mod07 Moderator

19. anhzaihaihau

anhzaihaihau Dân đen

Máy bạn đã cài Flash phiên bản 10.3.181. Để chơi, bạn cần có Flash bản >= 11.1.
    Cách đơn giản nhất để cài Flash là dùng trình duyệt Google Chrome (đã tích hợp sẵn Flash).
    BẤM VÀO ĐÂY để cài Chrome (tiếng Việt)