Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ anh rồi nhé.

2. HIEUPROHOT

HIEUPROHOT Trạng Nguyên Sân Đình

mod xem hộ cái lâu lắm mới chơi được ván bài đẹp chuyển bị ù thì bị oắt rao:-)o:-)? ChanPro2014.9.4.21.26.10.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/9/14
  3. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ cho anh rồi nhé.

4. quangdno04

quangdno04 Học chơi

5. nhờ mod kiểm tra hộ tôi với, tôi ù lục sách bạch định thì đẩy tôi ra ngoài, quay lại vào bàn thì chia ván mới, mất oan ván bạch định ChanPro2014.9.9.0.42.54.

6. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ anh rồi nhé.

7. boss222

boss222 Dân đen

mình ù bấm ko dc
    ChanPro2014.9.10.11.50.42.

8. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Mod 7 ơi xem cho anh nhé.Anh click ù mà không cho ù là sao nhỉ?Muốn ù mà k ù được :( 10681916_383205045166860_530511875_n.

9. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã hỗ trợ anh rồi nhé, những trường hợp như thế này mỗi nick chỉ được hỗ trợ 1 vài lần nên nếu anh thường xuyên bị đứt mạng phải xem lại đường mạng của mình tránh bị như thế này nhé.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã hỗ trợ anh rồi nhé, những trường hợp như thế này mỗi nick chỉ được hỗ trợ 1 vài lần nên nếu anh thường xuyên bị đứt mạng phải xem lại đường mạng của mình tránh bị như thế này nhé.

11. Mod cho tôi hỏi tôi đang dung điện thoại samsunggalaxy s4 tôi da cài đặt đầy đủ ( google chrome tôi cũng đã vào play.google.com để cài đặt Flash thông báo đã được cài đặt )mà tại sao vẫn ko thể chơi chắn trên đt của tôi được nhỉ.MOD giải thích cho tôi làm thế nào đc ko.Máy tôi dùng thẻ nhớ 2gb liệu có ảnh hưởng việc ko chơi đc ko nhỉ

12. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Bạn vào ch play tìm kiếm chắn pro hay chắn sân đình...tải xuống cài vào máy chơi cho nhanh

13. đểu số 1

đểu số 1 Dân đen

Chỉnh sửa lần cuối: 11/9/14
  14. Tịnh_Đế

Tịnh_Đế Thổ địa

Xin gửi mod kiểm tra hộ,sao tôi không ấn ù được đúng cửa chì mà nhà dưới lại ù được???Mất con gà còi thì ok ko vấn đề nhưng ức chế là cửa nhà mình mà lại ko ù được ???
    ChanPro2014.9.11.10.59.43.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn, nguyên nhân của tình trạng trên là do mạng của các bạn không ổn định chứ không phải do hệ thống của Sân Đình, nếu do hệ thống thì sẽ sảy ra lỗi khiến toàn bọ người chơi bị out chứ không phải chỉ có 1 người. Tuy nhiên, đây là lần đầu tiên nên SĐ đã hỗ trợ cộng Bảo cho các ván bài trên của các bạn rồi nhé. Nếu tình trạng trên sảy ra tương tự với các bạn nhiều lần thì các bạn nên kiểm tra lại kết nối internet của mình. Chúc các bạn chơi vui vẻ và may mắn.

HàNộiMùaThuVàngTịnh_Đế thích điều này.
  16. Báo cáo các MOD là tình trạng mạng của Hà Nội cũng bị lag và không ổn định.

https://chanphom.com/replay?l=l1nbtncs_fg0

13/09/14 11:05Sân Đình/Bàn 17, cược 1000000. dulichviet, thanh_huyen77, Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, khaiupha. dulichviet ù [Bạch thủ Chi Lèo]-13.000.000212.500.000

ChanPro2014.9.13.11.5.16. lag.

17. tranmaluan

tranmaluan Dân đen

mình chơi bằng đt nên chắc up bài ko đúng đc như yêu cầu của các mod nhưg cũng muốn góp í để các mod xem lại cho tài khoản này của mình . Mình chơi solo với một ông đánh đc 2 cây thì nẩy chi lên bài mình vẫn đang thiếu chẵn và què 1 3 đầu thế mà đến vòng gần cuối chi nẩy cửa nhà mình ù thì lại bị phạt bỏ ù chi...đánh sân đình chán nay mới gặp trường hợp ntn đề ngị các mod giải thích cho mình hiểu ..

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      276.5 KB
      Lượt xem:
      0
  18. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do mạng lag nên anh không ù được, em đã cộng hỗ trợ cho anh rồi nhé.

19. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do mạng lag nên máy chủ đã nhận nhầm cây ù, mình đã cộng hỗ trợ cho bạn trong ván chơi này rồi nhé.

20. tranmaluan

tranmaluan Dân đen

ván đấy mình ù chì btc lèo 24d = 48k + 260 + 34 =342 -100k mod cộng = 242 chưa thấy đâu . Đây chỉ là lỗi bàn nhỏ ít tiền nếu như bàn to ae thua nhiều đến lúc ù đc ván thì bị trường hợp ntn thì mod tính sao? tôi chỉ muốn góp í như vậy thôi ( 1 phan hâm mộ của sân đình nên muốn đóng góp ko gặp phải nhứng lối vớ vẩn làm ae ko thoải mái