Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. HackerNo2

HackerNo2 Dân đen

Mong mod kiểm tra và khóa thu hồi bảo với tài khoản "tmk3512" chuyên đi canh xong ván bắt đầu chia là vào để vồ gà nếu bị kích ra thì lại được chia gà.tài khoản này ra vào các bàn chơi liên tục để canh gà.chứ ko hề có ý định chơi.mong mod giải quyết để tránh bức xúc cho những người chơi khác.cảm ơn!

Ban Pháp Chế Sân Đình thích điều này.
  2. Chào bạn @HackerNo2
    Ban pháp chế Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn, chúng tôi sẽ theo dõi và ghi nhận thêm các trường hợp báo cáo về tài khoản này và sẽ có chế tài phù hợp nếu đủ cơ sở khẳng định tài khoản này có hành vi chơi không đẹp, chộp giật, rình gà.
    Để bảo về quyền lợi người chơi Sân Đình có phát triển tính năng Khóa bàn - Xin chơi. Bạn vui lòng sử dựng hoặc nhắc chủ bàn sử dụng để đảm bảo quyền lợi của người chơi trong bàn.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

3. HackerNo2

HackerNo2 Dân đen

Nhiều người chơi họ ko chú ý đến việc cài xin chơi và mình không phải chủ bàn nên không cài được.họ còn canh cả bàn chơi 4 khi có gà vài chục điểm họ thấy có 1 người chỉ còn đủ bảo để chơi 1 ván cuối họ canh nhảy vào.mình ý kiến vì đây không phải là lần đầu tiên mình gặp họ.mình có thể khẳng định 100% đây là cố ý.

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Như Ban pháp chế đã trả lời bạn ở trên, Sân Đình cần nhiều hơn các trường hợp báo cáo cũng như log ván chơi thể hiện trong lịch sử giao dịch của tài khoản bạn báo cáo hoặc tài khoản liên quan thể hiện việc rình gà - thay đổi bàn chơi liên tục mang tính trục lợi bạn nhé.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

5. Thắng1952_MinhKhai

Thắng1952_MinhKhai Lý trưởng

Nhờ Mod xem lại hộ tôi ván bài Tổ Tôm. Tôi bất thực 4 vạn, xướng trả chén đúng, nhưng Game bắt lỗi trả chén sai.

Các tệp đính kèm:

6. Thắng1952_MinhKhai

Nhờ Mod kiểm tra lại giúp tôi ván bài tổ tôm. Tôi bất thực 4 vạn, xướng trả chén đúng nhưng game bắt lỗi trả chén sai. Bài tôi ù bạch định 2. 2. 2. 2. 2. 2. 2.

7. Thắng1952_MinhKhai

Nhờ Mod kiểm tra lại giúp tôi ván bài Tổ Tôm. Tôi bất thực 4 vạn, xướng trả chén đúng nhưng game bắt lỗi trả chén sai. Bài tôi ù Bạch Định 2. 1. 2. 1.

Mod01 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào Bác Thắng1952_MinhKhai
    Kiểm tra nội dung Bác phản ánh Sân Đình nhận thấy Bác bị bắt lỗi vì trả chén sai vì khi ù Bác mới trả chén Bác nhé. Đúng ra Bác phải trả chén luôn khi hạ phu 234, 234 vạn vì đã lộ hết quân Bất thực. Thông tin đến Bác.
    Trân trọng!

9. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Mod kiểm tra giúp ván này mình bấm ù trước mà cửa dưới lại ù là sao vậy?(máy báo lỗi mình ko gửi kèm được)

10. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Anh vui lòng cung cấp hình ảnh hoặc thông tin về thời gian diễn ra ván chơi để Sân Đình có căn cứ kiểm tra và hỗ trợ trả lời đến anh nhé.

Trân trọng.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Nhờ Mod kiểm tra giúp ván này mình bấm ù trước mà cửa dưới lại ù là sao vậy ta?

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Sân Đình đã nhận được nội dung anh phản ánh. Vì mức cược không cao và ván chơi không ảnh hưởng đến kết quả kì thi nên Sân Đình chủ động hoàn lại số bảo đúng ra anh được nhận rồi nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

13. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Thanks Mod nha

Mod01 thích điều này.
  14. Changbenho153

Changbenho153 Học chơi

Tôi đang chơi thì bị out ra báo là tk đăng nhập chỗ khác. Tôi liên tục đăng nhập lại thì tk bị báo là mật khẩu sai. Sau đó tôi bấm lại mấy lần thì lại vào được và tk bị trừ 300tr bảo. Tôi thắc mắc là nếu bị hack thì tại sao thằng đó nó đổi mật khẩu khác rồi lại đổi lại mk cũ nhanh như thế được. Tôi cảm thấy nghi ngờ trường hợp này. Đề nghị mod giải thích và đề nghị admin can thiệp lấy lại bảo cho những người bị hại như chúng tôi

15. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Mình đã hỗ trợ b rồi nhé

16. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Mod xem giúp mình chưa nhận được số bảo hoàn lại

Mod16 thích điều này.
  17. Mod16

Chào a!
    Theo như em thấy thì a đã được bồi hoàn rồi, a ktra lại nhé

upload_2024-2-10_21-31-6.

doantheanh72Mod01 thích điều này.
  18. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Mình ko thấy xuất hiện trên Ngân hàng Bảo Mod ơi Chắn 05.2.24.

19. Mod16

upload_2024-2-11_22-0-30.

20. Lỗi tải ảnh hội làng mod ơi Screenshot_20240213_175036_Chrome.

Mod01 thích điều này.