Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Ván chơi này a bị bỏ ù do lỗi mạng, em đã cộng lại 2 triệu bảo đền bù theo ván chơi này cho anh rồi nhé.

2. khoaicoi01

khoaicoi01 Dân đen

các mod nên xem lại..chiều nay sd lỗi quá..đang chăn gà ngon thì đứt ..cả làng bực bội

3. hoa pro2

hoa pro2 Dân đen

4. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

Chỉnh sửa lần cuối: 9/7/14
    hocdanh chan ha noi thích điều này.
  5. nguyentuanviet

sao không thấy mod trả lời vậy

6. kenday

kenday Tống văn Chảnh

Tại sao nick của mình không chuyển được bảo mod chỉ dùm với....thank

Các tệp đính kèm:

7. nguyentuanviet

:-?:-?:-?:-?:-? các mod sao vậy

8. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã kiểm tra ván bài của bạn là do đứt kết nối từ máy của bạn và chắn pro đã tự động xướng đúng và đủ điểm. Việc bạn vào các trang báo mạng vẫn bình thường không ảnh hưởng gì đến việc bạn bị mất kết nối một thời điểm nào đó, vì các trang báo có thể bạn đã tải các thông tin rồi, nhưng chơi game là kết nối với những người chơi khác chính vì vậy chỉ cần mạng chập chờn đứt kết nối 1s thôi cũng phải tải lại. Trong trường hợp này bạn đã được hỗ trợ rồi nên mình không cộng thêm nữa nhé.

9. Mod07

Mod07 Moderator

10. Mod07

Mod07 Moderator

Điểm công thần từ 200 điểm trở lên mới được quyền chuyển Bảo anh nhé.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Anh gửi rõ kèm thời gian ván chơi này để em kiểm tra nhé

12. nguyentuanviet

khoảng 1h.30 tức là thời gian sau ván này mod à https://chanphom.com/replay?l=l1n8fmgu_ffv

13. Mod07

Mod07 Moderator

Do anh bị mất mạng nên những người chơi khác vẫn tiếp tục chơi và sau đó 3 phút con gà đã được chia.
    09/07/14 13:41Sân Đình/Bàn 12 langtulangthang105, Luanchan_2013. Chia 22500000 Bảo gà nuôi10.687.500218.270.954
    Đương nhiên việc anh bị mất mạng và tự ra khỏi bàn thì việc bù gà là không có nhé.

14. nguyentuanviet

cái này là lỗi mất mạng máy chủ của chanphom.com . mod xem thế nào làm sao 3 người kia chơi đc. hôm qua toàn bộ máy chủ mất hết mình có điện hỏi ae đều bảo vậy. thời gian mất cũng khá dài khoảng 10p làm sao 3 người kia có thể chơi đc. mod kiểm tra lại chứ tôi chưa thấy thỏa đáng.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Em vừa kiểm tra thì đúng như anh nói, em đã chia lại 5,5 triệu Bảo gà cho anh rồi nhé.

16. nguyentuanviet

:x:x:x. phải như vậy mới đúng chứ mod7 :)):)):)) số bảo ko đáng là bao nhưng nguyên tắc là nguyên tắc. thank mod7 nhiều :):):)

17. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

mod cho hoi: tôi gặp phải trường hợp, lên bài có 6 chắn với lại 2 cái 3 đầu thì có được gọi là Thiên u ko

Em Yêu Anh 2508 thích điều này.
  18. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

1.Nhà lầu xe hơi hoa rơi cửa phật:

Khi ù, bài trên tay có chắn ngũ vạn (nhà lầu), chắn tứ vạn (hình cái xe), chì bạch thủ nhị vạn (hoa đào).
    Chú ý: Chắn ngũ vạn, chắn tứ vạn ăn dưới chiếu không được tính

2.Thiên ù
    : Người có cái (được chia 20 lá) tròn bài, ù luôn (có từ 6 chắn trở lên) thì gọi là thiên ù- Tức là cái bài mình đó
    Bài bạn lên 6 chắn với 2 cái 3 đầu thì không được gọi là thiên ù nhá

19. Trộm Vịt

Trộm Vịt Học chơi

Cho mình hỏi sao ko đặt được avata. hay do nick mình chưa có bài viết