Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. tran dang khoi

tran dang khoi Dân đen

Đêm qua và rạng sáng nay tôi vẫn đang chơi với tên tk là Khách -433823 với tiền vàng gần 20 triệu ,, giờ vào chơi không thấy tồn tại tk cũ mà bị ép thay bằng tk mới học việc là sao vậy Ad..?

2. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Tài khoản Khách là tài khoản chơi có thể vào tự do trải nghiệm game miễn phí mà không cần đăng ký tài khoản, vì thế nên không lưu lại thông tin giống như những tài khoản đã được đăng ký khác.
    Khi bạn xóa đi tải lại game hoặc đăng xuất ra, khởi động lại game, tài khoản Khách tự thoát ra mà không lưu lại thông tin cũ và tự tạo 1 tài khoản Khách khác.
    Bạn vui lòng đăng ký 1 tài khoản mới để có trải nghiệm tốt nhất nhé.
    Thông tin đến bạn

3. DongTuu115

DongTuu115 Dân đen

Hiện tại tài khoản của tôi không vào được chắn 4 và chắn 5. Vào là báo kết nối không ổn định. Sao thế Ad
    Khi vào web thì bị báo như này upload_2023-8-5_0-9-23.

4. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Hiện tượng anh gặp phải rất nhiều khả năng do các phần mềm bảo vệ (diệt virus) mà anh cài trong máy hoặc tích hợp trong trình duyệt Cốc Cốc anh đang sử dụng.
    Để khắc phục anh vui lòng lựa chọn bỏ chặn đối với sandinh.com hoặc chanphom.com
    Ngay lúc này mình vào chắn 5G bằng trình duyệt Chrome rất nhanh và mượt.

Chúc anh cuối tuần vui và giải trí sảng khoái với chắn Sân Đình.

screenshot_1691201520.

5. DongTuu115

DongTuu115 Dân đen

Tổ tôm chơi ok nhưng chắn 4.0 và chắn 5g thì chịu upload_2023-8-5_22-38-29.

6. DongTuu115

DongTuu115 Dân đen

cài app trên Win thì chỉ được như này thôi upload_2023-8-5_22-51-32.

7. lovevklove

lovevklove Học chơi

Xướng ù là bị đá ra ngoài

Các tệp đính kèm:

8. One28

One28 Dân đen

Mod ơi, sáng nay em có ù Chi cửa trì mà hệ thống lỗi hay gì đó nhà dưới lại ù đè của em.

Mod xem rồi thưởng bảo cho em nhé :)

Em có chụp lại 2 ảnh đây ạ

Các tệp đính kèm:

9. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Ván bài bạn phản ánh Sân Đình ghi nhận có lỗi đến từ hệ thống Game dẫn đến việc bạn không ù thành công và bị nhà khác ù cây Chi Chi bốc ở cửa Trì nhà bạn.
    Sân Đình đã bồi hoàn đầy đủ số Bảo đúng ra bạn được nhận nếu ù thành công ván bài trên rồi bạn nhé.

Trân trọng

10. songkieu

songkieu Lý trưởng

Mong BQT xem lại ván chơi và xem lỗi này do đâu. Ván bài nhà trên đánh 8 sách, tôi bấm ăn để tính đánh 7 sách kiếm cước tôm mà hệ thống lại tính ăn con trong nọc mà tôi không hề bấm bốc. Hệ thống tự bắt báo tôi để 8 vạn xuống nhà dưới ù to. ChanSD-Android-1.6.3-2023-09-14 23-11-50.

Mod01 thích điều này.
  11. songkieu

songkieu Lý trưởng

Trong khi đó bài tôi đang chờ rộng 8, nếu mở 8 sách tôi đã ù trì rồi

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Kiểm tra ván chơi bạn phản ánh Sân Đình nhận thấy đây là lỗi do bạn bấm ăn muộn sau khi hết thời gian ăn quân 8 sách nhà trên đánh ra và hệ thống đã tự động mở Nọc ra tiếp quân 8 sách bạn nhé. (Hết thời gian ăn quân bài ở cửa nhà trên người chơi không bấm bốc nọc thì hệ thống sẽ tự động bốc để đảm bảo hoàn thành ván chơi).
    Đây không phải là việc hiếm gặp trên Sân Đình do người chơi bấm ăn khi đã hết thời gian qui định và Nọc là trùng hợp lại mở lên quân bài giống như quân nhà trên đã đánh.
    Sự cố này xảy ra khi bạn thao tác chậm hoặc mạng của bạn bị lag. Bạn lưu ý thao tác nhanh hơn và chuẩn bị cho mình 1 kết nối tốt hơn để việc giải trí được vui vẻ hơn.
    Thông tin đến bạn!

13. Hoatra78

Hoatra78 Dân đen

Tôi không đc cộng điểm,ví dụ như cước to này

Các tệp đính kèm:

14. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Điểm nhiệm vụ chỉ được tính khi bạn chơi từ 3-4 người nhé. Solo sẽ không được tính.
    Thông tin đến bạn!

15. Hoatra78

Hoatra78 Dân đen

Kierm tra ko cộng điểm cho tôi

16. thanhtay32

thanhtay32 Dân đen

[​IMG] t có bỏ ù đâu. mà khi ù nó bảo bỏ ù ???

17. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Khi quân Thất Vạn lên bạn không bấm Ù mà chờ Thất Văn lên mới gọi ù nền bạn bị phạt vì bỏ ù quân Thất Vạn là hoàn toàn chính xác nhé.
    Thông tin đến bạn.
    screenshot_1697014026.

18. Diego 6789

Diego 6789 Dân đen

Mod xem giúp e ván lỗi e ù tbt1 k bấm đc ù vào ngày 19/10/2023 vào hồi 10 giờ 36 phút do lỗi tính năng của sân đình chỉ cho ù bạch thủ,ko thể chụp đc ảnh do lỗi sđ.E xin cám ơn mod!

19. Chào bạn. Sân Đình đã nhận được thông tin bạn phản ánh. Sau khi kiểm tra và có kết quả sẽ trả lời bạn tại bài viết này nhé. Thông tin đến bạn.

Diego 6789 thích điều này.
  20. Diego 6789

Diego 6789 Dân đen

E xin cám ơn mod nhé.E nhận đc rồi ạ!