Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn. 21h44, bạn thi xong ở bàn số 91, sau đó được đi tiếp và thi ở bàn số 39 (không bị thu phí). Sau đó bạn chơi 1 ván xong thoát ra, các người chơi còn lại vẫn chơi (mình đã kiểm tra rồi). Do đó bạn đã bị đánh trượt khi thi ở bàn số 39.

Sau đó bạn tham gia thi tiếp thì sẽ phải đóng lệ phí là đúng với luật khoa cử Sân Đình bạn nhé. Thông tin đến bạn.

2. Taxi Phương Long

Taxi Phương Long Dân đen

Nhờ ad xem giúp ván em ù trì bạch thủ bát văn. Bát văn lên cửa trì k ấn ù được. Có viền màu xanh chạy vòng,k có nền vàng, k ấn ù được

Các tệp đính kèm:

3. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Ván bài bạn báo lỗi đã được gửi đội Kỹ thuật kiểm tra lại nhé. Sân Đình sẽ trả lời bạn tại bài viết này.
    Cảm ơn bạn

4. Nê híp

Nê híp Dân đen

Ván gần đây nhất tôi ù Trì Bạch thủ Chi lèo mà ko đc tính điểm. Chia ván mới gà vẫn còn. Ván sau tôi ù: Trì ù bòn Tám đỏ. Vui lòng kiểm tra lại giúp!

5. manhtung116

manhtung116 Dân đen

Khu lý trưởng, nhà cụ phó, bàn 25 mình ù trì bạch thủ chỉ lèo không đc tính điểm và tính bảo

Các tệp đính kèm:

6. Taxi Phương Long

Taxi Phương Long Dân đen

Chưa thấy phản hồi

7. mod02

Chào bạn,
    Vào lúc 2h - 3h sáng ngày 23/8/2021, nhà cung cấp mạng cho Game Sân Đình gặp trục trặc nên dẫn đến việc tổng kết ván chơi không được. Hiện Sân Đình đang tổng kết và sẽ có bồi hoàn cho người chơi gặp lỗi tại thời điểm đó.
    Mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  8. mod02

Chào bạn,
    Vào lúc 2h - 3h sáng ngày 23/8/2021, nhà cung cấp mạng cho Game Sân Đình gặp trục trặc nên dẫn đến việc tổng kết ván chơi không được. Hiện Sân Đình đang tổng kết và sẽ có bồi hoàn cho người chơi gặp lỗi tại thời điểm đó.
    Mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.

9. mod02

Chào bạn,
    Sáng nay đội kỹ thuật đã kiểm tra và xác định là lỗi Game. Sân Đình sẽ bồi hoàn cho bạn số Bảo bạn được nhận trong ván chơi này.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm Chắn 5G và gửi báo lỗi.

10. hh34132

hh34132 Học chơi

2 ván ù liền ko tính điểm là sao

11. babysoc

babysoc Dân đen

lý Trưởng-Sân Đình-bnaf 10 lỗi uu không cộng điểm

12. thang379

thang379 Dân đen

ù chì bt mà gà còn nguyên BQT xem lại nhé

Các tệp đính kèm:

mod02 thích điều này.
  13. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào tất cả ACE
    BQT Sân Đình xin thông báo!
    Trong rạng sáng nay do trục trắc kết nối mạng từ phía đối tác nhà mạng FPT dẫn tới việc người chơi có thể gặp lỗi trong quá trình chơi.
    Cụ thể sẽ có 1 số ván chơi không thể tổng kết hoặc không có lịch sử được ghi lại vào thời điểm trên. Sân Đình rất tiếc vì điều đó.
    • Thời gian gặp lỗi: 1h50 - 2h15 & 2h58 - 3h02!
    • Những ai bị lỗi trong thời gian này sẽ được BQT Sân Đình tổng kết trên hệ thống và có phương án xử lý đền bù thích đáng với mỗi ván chơi mà người chơi gặp lỗi.
    • Việc bồi hoàn tự động cho tất cả người bị lỗi tổng kết với mức theo ghi nhận của hệ thống tại thời điểm trên.
    Rất mong các ACE thông cảm!

https://chanphom.com/threads/loi-tong-ket-van-choi-ngay-23-08-2021.22281/

14. sinhthieugia

sinhthieugia Dân đen

Khoảng 12h30 ngày 21/8/2021 tôi có gửi báo lỗi không được ù trì bạch thủ mà hiện tại k thấy giải thích và không thấy bài viết mong mod có ý kiến giúp xem. Thanks

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chăm Sóc khách hàng sau bán hàng ở Sân Đình hiện nay là top 1 ở chắn Online .
    Bạn gửi bài hôm 21/08 bị lỗi, không có chuyện bạn gửi bài mà các mod không trả lời bạn, hình ảnh minh hoạ dưới đây .
    Đường truyền mạng của bạn kém chất lượng nên không thể gọi ù cây 7 vạn . " Sóng 2 vạch đỏ "
    Chia sẻ ở góc độ người chơi cho bạn thôi nhé

Các tệp đính kèm:

Mod22 thích điều này.
  16. Mod22

upload_2021-8-25_9-45-5.

Em chào anh. Em gửi anh hình ảnh thống kê thông tin nick anh. Hiện nick anh chỉ mới gửi 1 bài. Có thể hôm 21/8 anh viết bài mà quên chưa ấn nút gửi hoặc có sự cố nào đó về bài viết mà anh không để ý nên bài viết chưa được gửi lên diễn đàn.

Còn với hình ảnh anh gửi sáng nay, báo cáo sự cố ván chơi. Như ảnh anh gửi, tín hiệu kết nối của anh đang "rất yếu" - hiển thị ở cột sóng kết nối ngay dưới ảnh đại diện là 2 vạch màu đỏ, do đó đã ảnh hưởng đến ván chơi của anh làm anh không ấn ù được.

Anh vui lòng kiểm tra và chuẩn bị mạng của mình để có kết nối thật tốt trong quá trình chơi, tránh gặp sự cố anh nhé. Với các sự cố game từ phía Sân Đình thì bên em luôn ghi nhận, xin lỗi và sẽ đền bù khách hàng. Nhưng với các sự cố đến từ kết nối mạng của khách hàng thì rất mong anh thông cảm, Sân Đình không hỗ trợ được các sự cố đó.

Cảm ơn anh đã gửi bài lên diễn đàn. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

17. Mod22

Em cảm ơn anh đã chia sẻ thông tin. Em cũng đã trả lời anh @sinhthieugia ở trên rồi anh ạ.

18. ngocdiepvt1383

ngocdiepvt1383 Lý trưởng

e nhờ các mod kiểm tra lại cho e ván bài này ạ. E đang đánh đến vòng 3 rồi mà sân đình báo " Ván bài đã bắt đầu,bạn ko được xếp bài". Xong bài đảo loạn hết lên, e phải vừa ăn vừa xếp lại bài đến khi e bấm ù con nhị vạn,lúc đó nhà trên đã nă nhị vạn và đánh cửu vạn. Thì sân đình báo bạn ù con cửu vạn rồi bắt lỗi ù láo của e. Trong khi đó con nhị vạn vẫn chưa hết giờ. Thế là e bị phạt tám đỏ 2 lèo. Vừa bị phạt vừa ko được ù bạch thủ tám đỏ. Tổng thiệt hại ván bài đó e bị thua hơn 30m bảo ạ
    Kính mong các Mod xem xét và lấy lại công bằng giúp e với.
    E xin trân thành cám ơn! Chan. Chan. Chan. ChanPro.

19. Mod22

Chào anh. Em đã kiểm tra lại và đã hoàn trả anh số Bảo bị thiệt hại vào nick rồi ạ. Anh kiểm tra nick giúp em nhé. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Cảm ơn anh.

20. zangteehee1

zangteehee1 Chắn hội MU

Mod xem lại giúp vòng loại thi đình cũng có ù láo thế nhỉ Image (1).

mod02vinhnguyen1967 thích điều này.