Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. songtinh77

songtinh77 Dân đen

Cảm ơn mod vì mình mơid vào tham gia sân đình nên chưa có tài khoản chính. Khi lên 7 có bấm ù nhueng bên kia bấm ù là bị mất luôn ko bấm được nữa. Mod xem lại xem vòng quay của tôi mới quay chưa được nửa thời gian thì đã tắt nên bấm mà vẫn ko ù được.

2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Anh có thể đăng nhập nick daohieu0310 (theo thông tin anh cung cấp). Anh đăng xuất nick songtinh77 và đăng nhập nick daohieu0310, sau đó nhập mật khẩu để đăng nhập (đây chính là tài khoản gặp sự cố theo thông tin anh cung cấp).
    Thông tin về ván bài anh báo lỗi thì Mod16 đã trả lời anh đầy đủ.
    Trân trọng!

3. tứcốvôthân

tứcốvôthân Dân đen

nhờ mod xem lại cách tính điểm sai của hệ thống:ù trì bạch thủ chi cũng bị trừ =2,7k : ù trì bạch thủ chi lèo = 2,7k.nếu tính ra thì trì bạch thủ chi lèo= 23 đ

Các tệp đính kèm:

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Hệ thống tính đúng đấy chứ anh. Cụ thể:

Ván đầu tiên lúc 16h19: Trì bạch thủ chi = 22 điểm x 100.000 Bảo/ cược = 2.200.000 Bảo. Anh vào gà 500.000 Bảo. Tổng số Bảo bị trừ là: 2.200.000 + 500.000 = 2.700.000 Bảo

Ván thứ lúc 16h24: Trì bạch thủ chi lèo = 24 điểm x 100.000 Bảo/ cược = 2.400.000 Bảo. Anh vào gà 300.000 Bảo. Tổng số Bảo bị trừ
    2.400.000 + 300.000 = 2.700.000 Bảo

Hoàn toàn khớp với số Bảo anh bị trừ trong bảng hiển thị. Anh vui lòng xem lại giúp em nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

tứcốvôthânHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. tứcốvôthân

tứcốvôthân Dân đen

6. tứcốvôthân

tứcốvôthân Dân đen

ag xin lỗi mod vì không đọc kỹ

Mod01 thích điều này.
  7. UHAAMD2022-02

UHAAMD2022-02 Lý trưởng

App báo Ù sai, nhà dưới ù đè!

Image (8). Image (7). Image (6). Image (5). Mong các Mod kiểm tra giúp trường hợp này. Thi hội ngày 10/07, Bàn 37 lúc 22h21. Bài chờ ù rộng Ngũ, chéo cánh mở nọc lên Ngũ vạn, bấm ù, App lại báo ù Lục sách (trên bài ko còn què hay 3 đầu Lục) nhà dưới lại Chíu ù đè được Ngũ vạn

Mod06 thích điều này.
  8. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn
    Luật chơi chắn trên Sân Đình quy định rất rõ thứ tự ù như sau: Nhất Trì - Nhì Chíu - Thứ ba Theo vòng nên việc bạn bị nhà dưới Ù đè bằng hình thức Chíu Ù là hoàn toàn chính xác bạn nhé.
    Còn hệ thống hiển thị gọi Ù Lục Sách là hiện tượng thông tin sai tên cây ù (khi dùng tính năng xem lại, không ảnh hưởng đến thực tế ván chơi)

Bạn vui lòng tham khảo lại luật chơi chắn trên Sân Đình Tại Đây để có cho mình những trải nghiệm vui vẻ hơn với chắn dân gian Sân Đình.
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng!

upload_2021-7-10_23-30-34.

9. UHAAMD2022-02

UHAAMD2022-02 Lý trưởng

Còn hệ thống hiển thị gọi Ù Lục Sách là hiện tượng thông tin sai tên cây ù (khi dùng tính năngxem lại, không ảnh hưởng đến thực tế ván chơi)
    Như này thì khác j sai mà ko nhận sai, App sai thì phải sửa. Đã là trò chơi, đã là luật thì phải đúng. Hiển thị sai khi xem lại mà lại ko nhận lỗi thì chịu. Cảm ơn Mod đã giải đáp.

10. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Ờ đây là 2 vấn đề:
    - Hệ thống bị lỗi thuyết minh khi xem lại ván chơi (đọc/hiện gọi Ù cây Lục Sách khi thực tế là ù cây 5 Vạn).. HOÀN TOÀN KHÔNG ẢNH HƯỞNG ĐẾN THỰC TẾ VÁN CHƠI. Cái này Sân Đình đã ghi nhận, chưa sửa được và cáo lỗi với toàn thể chắn thủ
    - Còn trường hợp bạn bị Ù đè là hoàn toàn chính xác, phù hợp với luật chơi mà mình đã thông tin đến bạn.

Trân trọng!

11. UHAAMD2022-02

UHAAMD2022-02 Lý trưởng

Sandinh nên sửa lỗi này sớm. Xem lại cũng là tính năng quan trọng khi giải quyết khiếu nại. Đã là trò chơ thì phải công bằng, đã là tính năng thì cần phải chuẩn, xem lại mà lại ko giống thì Camera đã ko ra đời. Cảm ơn mod và ko thắc mắc j thêm.

Mod06 thích điều này.
  12. jincoi06

jincoi06 Dân đen

Tôi có nick trantien70 đang chơi thì có thông báo bị đăng nhập từ xa sau đó bị mất mạng và out ra. Sau khi đăng nhập lại thì bị thông báo là sai mật khẩu. Nick của tôi cũng còn hơn 100M
    Xin hỏi MOD tôi có lấy lại được nick của mình không vậy
    Thank MOD Screenshot_20210716-145631_Chn Sn nh. Screenshot_20210716-145631_Chn Sn nh. Screenshot_20210716-145631_Chn Sn nh.

13. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

chào bạn!
    Bạn vui lòng gọi tới số 0988153993 để được hỗ trợ nhanh và tận tình nhất nhé!

14. MinhAnh8282

MinhAnh8282 Chắn hội MU

15. Mod22

Em chào anh. Qua xem lại ván bài thì thấy tại thời điểm cây Cửu Văn lên, anh gặp sự cố kết nối mạng, vòng quay của anh còn quay hết thời gian chờ rồi tự động dưới. Anh nên chú ý về kết nối mạng trước khi chơi để tránh gặp sự cố trong quá trình chơi anh nhé. Thông tin đến anh.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VànggDuyHV thích điều này.
  16. MinhAnh8282

MinhAnh8282 Chắn hội MU

Mod check lại giùm, mình ngồi yên vị trong phòng ko hề có lỗi mạng, ko ù được tới hết giờ chạy qua. Không ù được mình kêu 3 nhà còn lại là sao tôi bấm ù không được, 9văn lên cửa tôi. Mạng hoàn toàn bình thường nhé..

17. Mod22

Chào anh. Thông tin em trả lời anh là em đã kiểm tra qua bộ phận kỹ thuật rồi anh. Sân Đình luôn lắng nghe ý kiến của khách hàng phản ánh, nếu đúng lỗi của Sân Đình thì anh sẽ được đền bù hoàn toàn mọi thiệt hại nếu là do lỗi của Sân Đình gây ra, còn nếu là do phía anh gặp sự cố thì Sân Đình sẽ có lời góp ý với anh về sự cố để lần sau chơi tránh bị lặp lại. Thông tin đến anh.

18. kinh co

kinh co Dân đen

Mod ktra giúp tình trạng của tôi hnay cũng vậy mà.mạng nét nhà khoẻ và ổn định .mới cập nhật bản mới bị thế này luôn? Image (3). Image (3).

Các tệp đính kèm:

19. kinh co

kinh co Dân đen

20. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh.
    Qua xem lại ván bài thì thấy tại thời điểm cây Thất lên, anh gặp sự cố kết nối mạng, vòng quay của anh còn quay hết thời gian chờ rồi tự động dưới.
    Đây không phải vấn đề về lỗi game hay máy chủ Sân Đình mà là từ phía người chơi! Sân Đình chỉ có thể ghi nhận về việc a gặp phải sự cố đáng tiếc. Lời khuyên của em dành cho anh là Anh nên chú ý về kết nối mạng trước khi chơi để tránh gặp sự cố trong quá trình chơi anh nhé. Nhất là trong thời điểm Cáp quang đang bị đứt và hỏng ở ngoài biển như bây giờ...
    Thông tin đến anh.

DuyHVMod22 thích điều này.