Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Tính năng quà đăng nhập hàng ngày và nhiệm vụ đã được bảo trì. Thông tin chi tiết nằm ở bài viết sau, anh theo dõi giúp em:

https://sandinh.com/threads/thong-bao-bao-tri-tinh-nang.21689/

Em cảm ơn anh. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ

2. lansungluc

lansungluc Học chơi

Tôi gửi ảnh khiếu nại. về vấn ù này. Tôi cầm 1 cây Chi, nhà trên đã ăn một chắn Chi. Vậy mà bốc nọc nảy Chi. Chéo cánh của tôi ù Chi. Vậy là ván bài có những 5 cây Chi chi.Nhờ Mod xem xét kiểm tra giúp.

Các tệp đính kèm:

• Image.
      Kích thước File:
      301.1 KB
      Lượt xem:
      0
  3. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Như trong ảnh bạn gửi thì người chơi @tomcangxanh07 ù quân Chi Chi đã được người chơi @Longhai Nguyen ăn. Quân bài ù được đánh dấu khung đỏ chứ không phải bài có 5 quân Chi Chi bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

Mod22 thích điều này.
  4. hoahelo

hoahelo Học chơi

Sao mấy hôm nay nhiệm vụ khi kích vào toàn báo lỗi vậy adm

Các tệp đính kèm:

5. mod02

Chào bạn,
    Tính năng Nhiệm vụ hàng ngày đang được Sân Đình bảo trì từ 17/5/2021, do vậy người chơi sẽ không nhận được Bảo từ Nhiệm vụ hàng ngày nữa. Bạn vui lòng cập nhật lên phiên bản mới nhất là 2.17.14 để không còn hiện nút Nhiệm vụ hàng ngày nhé.
    Chúc bạn chơi vui

6. diepnm.cp

diepnm.cp Dân đen

không hiện mục thưởng

Các tệp đính kèm:

7. donghiem790

donghiem790 Dân đen

sao không báo danh vs nhận nhiệm vụ trên wes đc vậy ad

8. bep nha san

bep nha san Dân đen

khong hien thi nhiem vu hang ngay

9. Mod22

Chào anh. Tính năng quà đăng nhập hàng ngày và nhiệm vụ đã được bảo trì. Thông tin chi tiết nằm ở bài viết sau, anh theo dõi giúp em:

Em cảm ơn anh. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

songtinh77 thích điều này.
  10. Mod22

11. mod02

Chào bạn.
    Tính năng quà đăng nhập, nhiệm vụ hàng ngày đã được Sân Đình đóng bảo trì. Bạn tham khảo thêm chi tiết ở bài viết:
    Chúc bạn chơi vui.

12. thongyenduong

thongyenduong Dân đen

Không có thưởng đăng nhập và thưởng tích điểm

13. Mod22

14. chinhlavui80

chinhlavui80 Dân đen

Mình vừa nạp bảo qua thẻ cào 100k nhưng nạp xong không thấy được bảo chỉ báo đang xử lý 1 lúc sau lại báo 15p không giao dịch được thì bảo mod mong mod kiểm tra lại !trân trọng cảm ơn

15. Mod22

Chào anh. Anh vui lòng gọi trực tiếp đến số điện thoại 0988153994 để được hỗ trợ sự cố thẻ nạp anh nhé. Vì Sân Đình cần xin thêm thông tin thẻ cào của anh mới có thể kiểm tra được ạ. Thông tin đến anh.

chinhlavui80 thích điều này.
  16. songtinh77

songtinh77 Dân đen

Mod kiểm tra hộ lại xem ván bài ở chợ phiên/ bàn 4 lúc 11h27' ngày hôm nay (30/05/2021) của tôi có đáng phải bị đền không. Cây tôi ăn và bị báo lỗi cũng là cây nhà dưói ù thì ko biết có nên bắt đền ko? Vì chơi bình thường thì cây như vậy họ ù thì còn ăn được đâu mà đền.

Các tệp đính kèm:

17. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Trường hợp của anh hệ thống bắt lỗi hoàn toàn chính xác nhé anh, vì việc anh bị báo trước khi nhà người khác ù nên hệ thống tính anh bị báo và phải đền ván đó.
    Thông tin đến anh.
    Trân trọng!

18. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Nhờ Mod kiểm tra giúp ván này sao mình bấm ù 6 văn máy lại báo chưa dc ù nhỉ 1622303187579.

19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Kiểm tra thông tin ván chơi anh phản ánh, bài của anh đủ điều kiện ù. Có thể hệ thống đã nhận diện sai quân bài 6 văn. Sân Đình đã bồi hoàn cho anh số bảo anh bị thiệt hại cũng như số bảo đúng ra được nhận rồi nhé. Cảm ơn anh đã gửi báo cáo góp phần hoàn thiện game. Chúc anh giải trí vui vẻ!

doantheanh72 thích điều này.
  20. songtinh77

songtinh77 Dân đen

Mod giải thích thế khiến bản thân tôi không phục lắm. Thứ nhất ở sân đình nếu ván bài đang đánh mà có nhà ù thì cây ù đó sẽ ko bao giờ nhà trên hay nhà dưới ăn được. Thứ đến nếu liên quan đến cú nhấp như mod nói là ai click trước thì tính trước vậy cho hỏi trong ván bài 2, 3 hay thậm chí 4 nhà cùng ù 1 cây thì ai click nhanh nhất sẽ được hưởng ù trước sao.
    Sự thắc mắc này cũng là góp ý mong sân đình sửa đổi sao cho phù hợp và ngày càng phát truển. Trân trọng cảm ơn mod đã đọc.

Mod22 thích điều này.