Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. toni112233

toni112233 Dân đen

Mod ơi bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra cho mình chưa vậy?

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Trước tiên mong anh thông cảm vì đã phản hồi thông tin chậm với anh. Sau khi kiểm tra thì thấy tại thời điểm anh chơi có sự cố về kết nối mạng, tín hiệu chập chờn nên đã dẫn đến sự cố làm ảnh hưởng ván chơi của anh. Tuy nhiên đây là ván ù khá đẹp. Em sẽ hỗ trợ anh số Bảo của ván ù đó để anh có thêm thời gian trải nghiệm trên game Sân Đình và có nhiều góp ý cho Sân Đình hơn nữa trong quá trình chơi để Sân Đình ngày càng hoàn thiện hơn nữa.

Góp ý với anh: Nếu anh chơi bằng 4G, anh vui lòng ngồi ở vị trí thoáng, có kết nối tốt, tránh ngồi ở trong phòng kín dẫn đến kết nối không ổn định. Còn nếu anh chơi bằng thiết bị wifi, thỉnh thoảng anh khởi động lại modem (Các nhà cung cấp mạng cũng hay yêu cầu làm việc này) để có kết nối thông suốt và ổn định hơn anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. taolachien

taolachien Lý trưởng

https://chanphom.com/replay?l=l1q0t5ey_1acm Lại ván nữa đây chán quá. Lên Chi mà không được ù

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Em sẽ gửi bộ phận kỹ thuật kiểm tra báo cáo của anh. Khi có kết quả em sẽ trả lời anh tại bài viết này nhé. Cảm ơn anh!

taolachienHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. lienquananninh

lienquananninh Dân đen

Nhờ mod kiểm tra hộ ván bài nay. Lên bát vạn cửa trì bt nhưng ko ấn ù được.

Các tệp đính kèm:

6. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh, em sẽ gửi qua bộ phận kĩ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ trả lời anh tại bài viết này!

7. Cướp Phủ 1080

Cướp Phủ 1080 Lý trưởng

Hơn 03 tuần đã qua mà không thấy mod phản hồi lại thắc mắc của mình . Với cách làm việc này liệu em có được thưởng 5 triệu bảo theo cam kết của Sân Đình không ạ.
    @mod05 @forumadmin trả lời trực tiếp cho em được không ?

camket. camket1.

8. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh, Sân Đình rất xin lỗi anh trong việc trả lời anh về việc báo lỗi muộn.
    Sân Đình xác nhận đây là lỗi game. Bộ phận kỹ thuật vẫn đang tìm hiểu và xử lý lỗi này ạ!
    Số bảo còn thiếu đã được gửi đến tài khoản của anh và đền bù thêm cho anh trong việc trả lời chậm, tổng số bảo anh nhận được sẽ là 5.000.000 Bảo
    Một lần nữa Sân Đình thành thật xin lỗi anh vì đã xử lí chậm trễ trường hợp của anh.
    Trân trọng!

Mod22 thích điều này.
  9. hangchip101

hangchip101 Hội Chắn Hà Tây

314109B4-5DF8-41C2-BC55-04C2305CC7D6. 7050D27E-C29F-4A9C-8A15-988A2CD4FBF4. 8FD64812-867C-420B-8F3D-25A6E4D17B16. 448A9DF1-0F0A-439E-BD9D-20F79B606508. 117F5B56-EB52-4F5B-8168-0E8BDCED02FE. Mod kiểm tra giùm mình nick : hangchip101 tối qua thi hội bị lỗi

10. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp anh gặp lỗi khi thi Hội ạ. Em sẽ cài đặt lại kì thi anh gặp lỗi để anh tiếp tục trải nghiệm tính năng thi cử của Sân Đình.
    Rất mong anh thông cảm về sự cố này ạ.
    Chúc anh vui vẻ!

hangchip101Mod22 thích điều này.
  11. Dương z179

Dương z179 Tiêu Dao Hội

Mod xem hộ tôi u chi mà ấn u rồi lại ko đc u

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngVuong gia Bin thích điều này.
  12. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp của anh gửi lên và sẽ tiến hành kiểm tra. Kết quả sẽ được gửi tới anh sớm nhất có thể ạ.

Vuong gia Bin thích điều này.
  13. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

nhờ mod kiểm tra vào lúc 19h14' e nạp thẻ 100k viettel tổng đài báo nhận dc mà k có bảo.

Các tệp đính kèm:

14. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

nhờ mod kiểm tra vào lúc 19h14' e nạp thẻ 100k viettel tổng đài báo nhận dc mà k có bảo.

Các tệp đính kèm:

15. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Bạn nhắn cho mình số seri, mã thẻ cào vào số 0929652906 để mình kiểm tra nhé

16. dangquangnguyen

dangquangnguyen Dân đen

Mod ơi sao em chỉ tải đc lóc ván chơi lên hội làng nhỉ,tải anh lên nó toàn báo lỗi như này thôi.

17. mod02

Chào bạn,
    Bạn vui lòng mô tả rõ hơn lỗi bạn gặp phải để Sân dình có thể hỗ trợ bạn tốt nhất

18. hangchip101

hangchip101 Hội Chắn Hà Tây

Mod kiểm tra lại, mình đã đỗ kỳ 2, tối nay vào thi vẫn báo nộp phí thi kỳ1

19. dangquangnguyen

dangquangnguyen Dân đen

Dạ là do em chơi chắn 4 trên diện thoai,nên em ko có chức năng chụp ảnh. CỦa game,do vậy em chụp ảnh của diên thoai. lên nó nặng quá không tải đc ảnh dự thi lên được. Mod Tuấn vũ vừa giải thích cho em xong. Không biết tải lóc ván chơi lên có đc dự thi cước út to tuần không. Mong mod kiểm tra và duyệt bài cho em.em sorry vì sự bất tiện này!

20. mod02

Mình vừa kiểm tra bài của bạn đăng trong mục Hội làng, ván bài đó vẫn được nhận thưởng bạn nhé. Phần thưởng sẽ được trao vào ngày thứ Hai tuần tới.