Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Không phục với cách xử lý ván bài này của SANDINH, nhìn thấy là biết ( chờ bạch thủ còn nguyên 3 con, đi nhảy vào chờ ù bòn bạch thủ, trong khi đó đã ăn cạ, đánh cây cùng hàng ( đánh 4 vạn, quay ra ù bòn 4 sách ) Tôi yêu cầu 2nick này bqt kiểm tra giao dịch chuyển/ tặng bảo CÓ hay KHÔNG với nhau ( Mk.! đánh cho nhau đúng 1 ván ù to, xong còn chào nhau " ngủ đây" ông nào đó còn bảo mình phải kiểm tra vài ván đánh. Bố lạy Thầy... con chơi chắn mạng nát 15 nồi bánh trưng rồi Hà_Nội .... ạ )

2. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Như đúng rồi :))

3. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

677 dịch được như ông "Thánh" này.... chắc cũng thuộc loại " lên bờ - xuống ruộng " - " tứ đổ tường " mấy phen rồi :)) Khuyên ông nhé: nếu là cộng tác viên của chỗ này, hãy điều chỉnh " ngôn phong ". còn nếu là người quen biết nhau từ bên THAPTHANH tôi không để ý. :)

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  4. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Chưa thấy xử lý trường hợp này.
    Câu chuyện là tôi không cần bồi hoàn.! Mà là tôi cần sự hợp lý ở đây, bỏ thời gian, trí lực, tiền bạc để chơi ( đỗ 3 lần kỳ thi Hương, đang được chơi kỳ cuối để mong kiếm cho mình 1 danh hiệu ) Toẹt một phát,,, lỗi hệ thống >>> các công sức của các bạn cho chúng tôi xin lỗi..!!! :)) Nhẹ nhàng :D

5. Ông biết anh Pháo , Anh Tôm , cảnh quan , anh Râu Xồm, Mod Toàn , Mod Thuyết Buôn Vua không ?
    Nói đến Hà Nội Mùa Thu Vàng thì các đời đầu thapthanh ai cũng biết.
    Không phải bơm bài đâu ông bạn nhé . Ông tin các mod Sân Đình đi
    Riêng Sân Đình Vip giời nếu bơm bài là khóa nick vĩnh viễn ngay .

6. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    - SĐ đã bồi hoàn lại lệ phí thi Hương của bạn ngay lúc mình trả lời.
    - Về việc set lại kỳ thi Hương của bạn mình cũng đã trả lời là vào kỳ thi Hương ngày 7/10, bạn sẽ thi từ kỳ thi bạn bị lỗi (ngày 5/10 bạn gặp lỗi ở kỳ 4 thì SĐ cũng sẽ cài đặt lại cho bạn thi từ kỳ 4 ngày 7/10)

Thông tin đến bạn.

Các tệp đính kèm:

• 677.
      Kích thước File:
      3.8 KB
      Lượt xem:
      0
    Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngChanCa_MienTay thích điều này.
  7. TỨ KỲ CITY

TỨ KỲ CITY Dân đen

Tôi có 1 ván bài đề nghị mod kiểm tra hộ cái nhà trên bị lạng và bài lên con 3 vạn tôi ấn ù ko được lên con 3 vạn sau tôi ấn ù được thì báo phạt tám đỏ 2 lèo. Tôi rất bị ức chế đề nghị các mod sử lí thế nào...

Các tệp đính kèm:

8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Em đã tiếp nhận báo cáo này của anh. Em sẽ gửi bộ phận kỹ thuật kiểm tra và báo lại với anh khi có kết quả nhé. Cảm ơn anh!

9. mod02

Chào anh,
    Vấn đề anh thắc mắc đã được @Mod22 hỗ trợ qua điện thoại nên em xin phép không trả lời anh tại đây nữa.
    Chúc anh chơi vui

10. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

11. mod02

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi ván bài này về đội kỹ thuật kiểm tra và trả lời bạn tại đây nhé.
    Thân

12. tonydat

tonydat Lý trưởng

E đang thi mất mạng.đăng nhập lại k vô đc kỳ mình đang thi

Các tệp đính kèm:

mod02 thích điều này.
  13. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ cài lại kỳ 2 thi Hương vào ngày thi tiếp theo 9/10/2019 cho bạn vì lỗi gặp phải trong kỳ thi Hương hôm nay.
    Tuy nhiên, bạn nên chuẩn bị thiết bị có kết nối mạng tốt hơn để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra, như trong ảnh mình thấy cột sóng của bạn là màu đỏ - kết nối rất yếu.
    Chúc bạn chơi vui.

tonydat thích điều này.
  14. tonydat

tonydat Lý trưởng

Cảm ơn mod nha

mod02 thích điều này.
  15. mod02

Chào bạn,
    Mình đã trao đổi vấn đề bạn hỏi với bộ phận kỹ thuật. Trong ván bài này có thể do bạn chạm tay vào để chọn cước Phá thiên thì mới bị xướng sai, hệ thống game sẽ không tự động chọn cước trong mọi trường hợp.
    Thông tin đến bạn

HỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  16. ngô hưởng 88pk

ngô hưởng 88pk Dân đen

Nhờ sân đình sửa hộ lỗi ván bài này 1570628629110.

17. mod02

Chào bạn,
    Đây là lần thứ 3 mình trả lời bạn về ván bài này: 1 lần qua messenger, 1 lần trên HYC và lần này ở diễn đàn.
    Ảnh bạn chụp là lỗi hiển thị do kết nối mạng của bạn tới Sân đình rất yếu (vạch sóng màu đỏ), bạn chỉ cần ra vào lại thì sẽ thấy ván bài chơi bình thường. Ván bài này vẫn diễn ra không có sự cố gì với các người chơi có mặt trong bàn bạn nhé.

Link ván bài: https://chanphom.com/replay?l=l1pz40so_1ace
    ChanPro2019.10.9.20.43.36.

18. Nguyễn Hưng

Nguyễn Hưng Chánh tổng

Tks Mod đã kiểm tra. Lỗi là do mình ko kiểm tra lại trước khi xướng !

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngmod02 thích điều này.
  19. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

kovaofthilaiddc
    Mod
    Ơi
    ChanPro2019.10.10.22.0.29.WEB.

20. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

sau
    lại
    chui
    vào