Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Ai bảo ông là Dân đen :) Joke tí cho vui thôi nhé!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn, @Tiemvang
    Đây đúng là lỗi của hệ thống khi bạn bị bắt lỗi ù láo lúc chơi ở khu Lý Trưởng. Bạn cho mình hỏi thêm là bạn gặp lỗi này khi bạn đang chơi ở phiên bản chắn 2.0 hay chắn 4? Để mình chuyển về bộ phận kỹ thuật xem xét kiểm tra khắc phục sớm.

Sân Đình sẽ bồi hoàn lại số Bảo bạn đã bị trừ do lỗi của hệ thống này. Làm tròn là 11M Bảo.
    Sau này, các vấn đề bạn gặp phải trong lúc chơi, cần sụ hỗ trợ bạn cứ gửi phản ánh lên để Sân Đình tiếp nhận thông tin và kiểm tra, hỗ trợ bạn sớm nhé!
    Chúc bạn chơi vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

3. dnhuong_vns

dnhuong_vns Lý trưởng

Mod xem giúp mình ván này mình chíu ù tam văn sao lại bị ù láo nhỉ. 1569066404408. 1569066461277.

4. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Đây đúng là lỗi của hệ thống khi bạn bị bắt lỗi ù láo lúc chơi ở khu Lý Trưởng. Bạn cho mình hỏi thêm là bạn gặp lỗi này khi bạn đang chơi ở phiên bản chắn 2.0 hay chắn 4? Để mình chuyển về bộ phận kỹ thuật xem xét kiểm tra khắc phục sớm.

Sân Đình sẽ bồi hoàn lại số Bảo bạn đã bị trừ do lỗi của hệ thống này. Làm tròn là 7M Bảo.
    Sau này, các vấn đề bạn gặp phải trong lúc chơi, cần hỗ trợ bạn cứ gửi phản ánh lên để Sân Đình tiếp nhận thông tin và kiểm tra, hỗ trợ bạn sớm nhé!
    Chúc bạn chơi vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

5. dnhuong_vns

dnhuong_vns Lý trưởng

Bản trên điện thoại Android mod ạ

mod02 thích điều này.
  6. chichi bat

chichi bat Lý trưởng

7. chichi bat

chichi bat Lý trưởng

8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Xin lỗi bạn vì đã để trôi mất bài viết này. Mình sẽ gửi bộ phận kỹ thuật xem lại ván chơi này. Khi có kết quả mình sẽ thông báo lại cho bạn nhé.

9. mod02

Chào bạn,
    Gà bị chia nhiều lần là do các bạn đá người chơi trong bàn 2 lần rồi cùng thoát hết nên gà chia làm 3 lần như sau:

* Lần 1: 3 người chơi đá nick nguyen viet hung3333, người chơi này được hưởng 1/4 số gà là 7.100.000 : 4 = 1.775.000

NVH3333.

* Lần 2: 2 người chơi đá nick thaithuy_thaibinh84, người chơi này được hưởng 1/4 số gà còn lại là 5.325.000 : 4 = 1.331.250

thaibinh_84.

* Sau đó 2 người chơi còn lại thoát hết, gà còn lại chia đều cho 4 người chơi
    NeoTom.

Chanonlines.

Vì ván cuối cùng trước khi đá người chơi khác, bàn chơi có 4 người tham gia nên người chơi bị đá sẽ nhận được gà chia là 1/4 số gà còn lại trước khi bị đá. Trường hợp tất cả người chơi thoát thì gà còn lại cũng được chia đều cho 4 người chơi tham gia đánh ở ván cuối cùng.

Thông tin đến bạn.

10. UHAAMD2023-2

UHAAMD2023-2 Dân đen

Cám ơn Mod đã trả lời, như tôi nói từ trước: số bảo không nhiều, tôi nghĩ là lỗi nên mới báo cho Sân Đình biết (chứ nếu tham gà thì tôi và bạn còn lại đã chơi thêm 1 ván 2 người để chia gà, chứ không thoát ra luôn như thế)
    Mod cho hỏi thêm là: chỉ khi người chơi bị đá ra thì mới được chia gà, hay là tự thoát ra cũng được chia gà?
    Trân trọng.

11. mod02

Chào bạn,
    Nếu 1 người chơi tự động thoát mà những người còn lại vẫn tiếp tục chơi thì sẽ không được chia gà. Gà chỉ được chia khi người chơi bị đá hoặc tất cả người chơi trong bàn thoát hết. Trường hợp đặc biệt là khi SD reset server.
    Thông tin đến bạn.

ChanOnlines thích điều này.
  12. Tiemvang

Tiemvang Dân đen

mình chơi chắn 4.0

Mod06mod02 thích điều này.
  13. thoduong2

thoduong2 Dân đen

Làm sao gửi được ảnh ván ù cước to ạ

Các tệp đính kèm:

14. mod02

15. Nhờ xa Anh

Nhờ xa Anh Dân đen

Sao mình thi đấu trường tỷ phú kết thúc ở vòng 3 mà ko đc tặng 1m vậy? (Ngày 23/9/2019)
    Chú ý:
    • Các bài cần khiếu nại bắt buộc phải có ảnh chụp màn hình bằng chức năng chụp hình của Chắn Pro
    • Khi chụp ảnh nên chụp ngay tại thời điểm gặp lỗi, nếu lỗi liên quan đến tính Bảo y/c các thành viên chụp thêm ảnh có bảng tổng kết của ván đó.
    • Gửi kèm log ván chơi đó trong phần lịch sử các ván chơi!
    • Hãy đọc lại luật chơi trong Lệ Làng trước khi gửi, đảm bảo bạn đánh đúng với luật trong Chắn Pro.
    • Các trường hợp cố tình khiếu nại không đúng sự thật, thay đổi log để gửi lên, sửa ảnh chụp sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn!
    Các bạn đọc thêm trong quy trình khiếu nại!
    BQT sẽ không xem xét ván mà không có ảnh chụp màn hình![/QUOTE]
    Sao mình thu đấu trường tỷ phú kết thúc ở vòng 3 mà ko đc tặng 1m vậy? (Ngày 23/9/2019)

16. Mod22

Sao mình thu đấu trường tỷ phú kết thúc ở vòng 3 mà ko đc tặng 1m vậy? (Ngày 23/9/2019)[/QUOTE]

upload_2019-9-23_20-21-34.

Chào anh! Đây là hình ảnh ván đấu cuối cùng của anh trong lượt thi đấu "Đấu Trường Tỷ Phú" sáng ngày 23/9/2019, kết thúc vào lúc 12h23. Như vậy là anh đã về nhì ở trận này và anh sẽ được vào tiếp vòng sau. Nếu đây là vòng 3 như anh nói, ngày 24/9/2019 anh sẽ thi tiếp ở vòng 4 anh nhé.

Còn nếu anh mà trượt ở vòng 3, anh sẽ không nhận được phần thưởng vì anh trượt ở vòng nào, anh sẽ nhận thưởng của vòng đó - 1. Ví dụ: Trượt vòng 3 nhận thưởng vòng 2. Trượt vòng 5 nhận thưởng vòng 4. Nếu anh trượt vòng 3 thì sẽ không có phần thưởng vì vòng 1 và 2 không có phần thưởng anh nhé. Thông tin đến anh!

upload_2019-9-23_20-25-33.

17. Longpro90

Longpro90 Dân đen

Em nạp thẻ viettel cứ báo lỗi. Mod xem lại hộ ngay và luôn với

18. Mod22

Chào bạn! Bạn vui lòng gọi đến số điện thoại 0988.15.3993 để Sân Đình xin thêm thông tin và hỗ trợ bạn nhé. Cảm ơn bạn!

19. HanhTu811

HanhTu811 Dân đen

Nhờ kiểm tra ván bài lúc 21:59, con tam vạn lên gần cửa nhà mình mà mình ù bạch thủ không được, chéo cánh ù thông 2 tôm và dẫn đến 1 loạt ván bài khác thay đổi hết cục diện... Chán lắm ý !!!!

Các tệp đính kèm:

20. BlackB

BlackB Dân đen

chắn 4 lỗi rồi Mod ơi...
    https://chanphom.com/replay?l=l1pyderj_n5t ChanPro2019.9.25.11.50.7.