Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

tôi đã cung cấp thời gian, mod kiểm tra phần này giúp.
    Còn góp ý thêm nhé, nếu đã là nơi cung cấp dịch vụ, tôi khuyên; khi nào dịch vụ đó hoàn chỉnh hãy đưa ra để phục vụ, con chưa thì dừng ngay lại, không sẽ làm cho khách hàng thêm ức chế nhé.

2. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Với thời gian bạn đã cung cấp ở trên.. Mình kiểm tra và thấy như sau
    Zalo_ScreenShot_30_8_2019_525394.
    Trong lúc bạn ngủ quên, bàn chơi có 4 người mình không hỗ trợ. Nhưng từ 23h21 chỉ còn lại nhà venetian ngồi chơi cùng bạn và thắng bạn trong lúc bạn không có thao tác gì (Tổng thiệt hại của bạn là 7,9 triệu Bảo cho đến khi bạn tỉnh ngủ lúc 0h05.)
    Lần này, SĐ sẽ hỗ trợ bạn số bảo 7,9 triệu và gửi thư nhắc nhở người chơi venetian về hành vi cố tình ăn Bảo của bạn chơi cùng bàn khi không có thao tác gì (đây là hành vi chơi chưa đẹp). Sau này mong bạn khi thật khỏe mạnh, tỉnh táo hãy chơi để không bị thiệt hại và để việc giải trí được vui vẻ hơn.
    Cũng cảm ơn bạn đã góp ý về việc đưa sản phẩm mới ra khi hoàn thiện. Vẫn biết chắn 4.0 còn nhiều tính năng cần hoàn thiện nhưng nó cũng là giải pháp tức thời và hướng đến lâu dài để các chắn thủ chưa thể cài đặt App chơi trên Thiết bị điện tử vẫn có thể chơi chắn được.

Trân trọng.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. badenpizza

badenpizza Dân đen

Chào Mod !
    Làm ơn kiểm tra giúp, mình ù đúng mà sao lại báo là Ù láo nhỉ. Bài có 5 chắn tay, Chi Chi lên cửa Chì. ChanPro2019.9.1.0.38.27.

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn. Rất xin lỗi bạn về sự cố mà bạn gặp phải. Xác định đây đúng là lỗi của Sân Đình. Toàn bộ số Bảo bạn bị phạt kèm theo số Bảo bạn được nhận khi ù sẽ được hoàn trả vào nick của bạn nhé. Rất mong bạn thông cảm. Cảm ơn bạn.

5. cụ già

cụ già Dân đen

Anh/ chị kiểm tra lại giúp ván bài này của mình: 1 nhà bị 'báo' do đáng sai. Nhưng khi kết thúc mình vẫn bị trừ bảo.
    1567361167863. 20190902_011211.

HàNộiMùaThuVàngMod06 thích điều này.
  6. Mod06

Chào bạn,
    Về ván chơi bạn phản ánh: trong bàn có người chơi bị báo mà kết thúc ván chơi bạn vẫn bị trừ bảo.
    Sân Đình xin trả lời bạn:
    * Bắt đầu ván chơi, mỗi nhà cùng vào Gà 3 điểm.
    * Trong ván chơi, khi nọc bốc 2 cây Chi Chi liền nhau. Ở cây Chi thứ hai khi bị Nhái, mỗi nhà vào Gà 2 điểm.
    Vậy tổng cộng, ván chơi đó bạn bị trừ 5 điểm = 250.000 Bảo do góp Gà chứ không phải bị trừ Bảo do bạn chơi Ù Thông Tôm.
    Bạn có thể đối chiếu ở các hình mình gửi kèm nhé!
    Chúc bạn chơi vui với Chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

ChanPro2019.9.2.1.0.41-.

ChanPro2019.9.2.1.0.41-2.

ChanPro2019.9.2.1.0.41-3.

Zalo_ScreenShot_2_9_2019_122275.

Mod22 thích điều này.
  7.  
  8. xin gửi Mod 22 ván bai này tại sao bốc chi lên mà minh ù trong khi đó máy lại báo là mình ù náo mod22 xem lại jup mình

9. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Xác định đây đúng là lỗi của Sân Đình. Rất mong bạn thông cảm vì sự cố này. Toàn bộ số Bảo bạn bị trừ đã được hoàn trả vào nick của bạn. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé.

10. trai nguyenbac

trai nguyenbac Chánh tổng

1567569341611. helo các mod. Mình báo lỗi cái.. Ních trai nguyenbac ù chi đã hiện bảng ấn ù.. BTC tám đỏ lèo. Nhưng bác cả @Gadaubac Tueminh lại ù đc bạch thủ chi...kkkk. Bài đang hiện trên màn hình là bài mình @trai nguyenbac ... Thanks mod

11. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi ván bài của bạn sáng kỹ kỹ thuật để kiểm tra và trả lời bạn ở topic này nhé.
    Thân

trai nguyenbac thích điều này.
  12. dinhdangthang

dinhdangthang Dân đen

tôi ù chì bạch thủ nhưng không dược ù mà bàn dưới chưa tròn bài mà dược ù

13. Mod06

Chào anh,
    anh vui lòng cung cấp thêm thông tin về hình ảnh hoặc thời gian của ván bài mà anh phản ánh để Sân Đình có điều kiện kiểm tra và hỗ trợ anh nhanh nhất anh nhé!
    Cám ơn anh.

14. mod02

Chào bạn,
    SD đã chuyển bảo bồi thường ván bài bạn không ù được do lỗi game: 23đ x 3m x 2ng x 95% + 33m ~ 165m vào nick @trai nguyenbac rồi nhé.
    Chúc bạn chơi vui.
    Thân

trai nguyenbac thích điều này.
  15. trai nguyenbac

trai nguyenbac Chánh tổng

Thanks mod nhé

16. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Khu vực Dân Làng Thượng/ Hạ đều không xem lại được ván đánh trong lịch sử Mod nhé.
    04/09/2019 Quán Dốc/Bàn 22, cược 5000. khách-49783 ù [Chíu ù Bạch thủ Tôm]
    22:19 Ván đánh này tôi được ù, sao hệ thống lại cho nhà dưới ù?? ( báo lỗi nhé Mod )

17. mod02

Chào bạn,
    Bạn cho mình hỏi cây ù bốc lên ở cửa Trì của bạn hay nhà khác? Vì theo luật của SĐ thì tính ưu tiên ù theo thứ tự: nhất Trì - nhì Chíu - thứ ba theo vòng. Như bạn gửi thì nhà dưới của bạn Chíu ù, nếu cây bốc ở cửa trì của bạn thì mình sẽ gửi sang Kỹ thuật để ktra và trả lời bạn, còn cây ù bốc ở cửa khác thì nhà Chíu ù sẽ được ưu tiên ù bạn nhé.
    Thông tin đến bạn.
    Thân

18. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

tôi không đồng ý về luật ưu tiên chíu ù được ù, sai hoàn toàn về luật chơi, nếu áp dụng như thế còn gì là ngồi trên/ ngồi dưới. Anh ngồi dưới tay tôi, anh được ù đè ngược tôi.( không phải cửa chì )???. Nực cười quá.!

19. mod02

Chào bạn,
    Luật chơi mỗi nơi có quy định khác nhau, Ở Sân Đình thì thứ tự ưu tiên ù này đã được áp dụng từ khi bắt đầu mở game năm 2011 và thông báo tới người chơi rồi bạn nhé.
    https://chanphom.com/threads/cac-luat-rieng-trong-chan-pro.69/#post-685
    Thân.

Mod06 thích điều này.