Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Ngài Đại Uý

Ngài Đại Uý Dân đen

Đúng rồi bạn, mình có 3 ván bài thắc mắc nhưng ko thể nào đăng hình ảnh lên đây đc

TLMN_9791_HV thích điều này.
  2. pntnd

pntnd Dân đen

Đề nghị Mod kiểm tra cho oan uổng quá: Nhà trên đánh con 7S ấn ăn mà k ăn được, lọc lại lên đúng con 7S giữa cửa thì lại tự ăn và bị báo. (Mạng xanh sạch đẹp). Đồng thời mất ván bạch định con nhị lên sau. Đen cả tháng rồi được ván ù lại bị báo vô lý. Kính các Mod xét giùm vụ này. Xin trân trọng cám ơn!

Các tệp đính kèm:

• Báo 03.
      Báo 03.jpg
      Kích thước File:
      294.4 KB
      Lượt xem:
      0
    • Báo 01.
      Báo 01.jpg
      Kích thước File:
      251.2 KB
      Lượt xem:
      0
    • Báo 02.
      Báo 02.jpg
      Kích thước File:
      290.7 KB
      Lượt xem:
      0
    Mod13 thích điều này.
  3. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh,trường hợp của anh em sẽ gửi qua đội kĩ thuật nhờ kiểm tra,sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này,cảm ơn anh!

pntnd thích điều này.
  4. pntnd

pntnd Dân đen

A cám ơn!

5. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Có một góp ý thế này ( vì thấy nó hơi vô lý khi tham gia chơi ). ví dụ: bàn chơi cược 10k, có nuôi gà, khi ván đánh liên tiêp bị nhái và đóng phí nuôi gà, ván đánh kết thúc; Hòa, 1nick bị đá bay ra khỏi bàn, lý do; không đủ tiền cược. loay hoay vào lại ( sau khi nghiến răng nạp thẻ vì tiếc con gà to....) chủ bàn bật tính năng xin chơi, và không chấp nhận xin chơi. ngồi nhìn thấy Ức chế, Tức tối ( người hiền lành sẽ dần từ bỏ,,,người cộc tính súc phạm đến tất tần tật>>>có nguy cơ vi phạm hình sự..) Xem xét lại và điều chỉnh cho hợp lý, nghiêm túc thực hiện đúng tiêu chí phục vụ: Lành mạnh, vui vẻ và giải trí.

6. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Trường hợp anh mô tả thì là do chủ bàn có hành vi chơi xấu. Mình hoàn toàn có thể báo cáo tới Sân Đình để giải quyết. Yếu tố nguy cơ vi phạm hình sự thì không đâu ạ.

7. ducthanh2014

ducthanh2014 Chánh tổng

Mod ơi. Chơi bạn 4.0 tự nhiên bị lỗi ko ấn ù gì mà báo ù láo. Nhớ kiểm tra lại. Hoàn trả lại bảo giúp. hihi

Các tệp đính kèm:

8. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,

Sân Đình sẽ bồi thường thiệt hại ván bài mà bạn bị ù láo với số bảo làm tròn là 54 triệu bảo.
    Về lỗi không bấm ù vẫn bị ù láo trên Chắn 4.0 mình sẽ gửi về KT kiểm tra.

Thân.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/8/19
  9. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Trang games này không có khu vực hỗ trợ Vay/ Trả bảo dành cho VIP hả Admin.?

10. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Tính năng Vay Bảo - Trả Bảo đã được Sân Đình bỏ đi từ cuối năm 2018 và thay bằng tính năng miễn phí khi tặng bảo rồi bạn nhé!
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng.

11. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

khong ai co y kien sao ta?

12. mod02

Chào bạn,

Ở trên Mod06 đã trả lời về tính năng Vay bảo của Sân Đình rồi mà. Chức năng này đã được Sân Đình đóng từ năm 2018, người chơi đã được cộng số bảo tương ứng với số bảo được vay ở mức phẩm hàm tại thời điểm dừng tính năng vào tài khoản rồi, nhưng người chơi còn nợ bảo cũng không phải trả lại bảo vay nữa.
    Thông tin đến bạn.
    P/S: Bạn vui lòng gửi bài có dấu nhé.
    Thân.

13. đề nghị mod xem lại cho mình 2 ván đánh này: Mình ù 2 ván ấn nút ù, mà mình không được ù, mà người chơi khác lại ù là sao. xin gửi kèm 2 ảnh Mod xem cho mình nhé.....
    Sao mình chèn file ảnh không đc

14. mod02

Chào bạn,
    Nếu không up được ảnh thì bạn vào trong phần Ngân hàng, copy và gửi link ván bài mà bạn bị mất ù để SĐ kiểm tra nhé.
    Thân

15. Mình vào ngân hàng thì không xem lại được ván đánh mà chỉ có trailer của sân đình thôi

16. Mod06

Chào bạn,
    Bạn vui lòng gọi điện đến số Hotline Sân Đình 0988.153993 để được hỗ trợ giải quyết vấn đề bạn phản ánh cụ thể và nhanh nhất bạn nhé!

Trân trọng.

17. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Rất mong và đề nghị BQT đưa ngay tính năng: Tự động kích tài khoản ra khỏi bàn chơi nếu trong 1 ván đánh không có bất kỳ thao tác nào ( ăn, bốc, đánh ... ) 3 vòng liên tiếp. Tránh việc người chơi vì đam mê khi vào chơi trong tình trạng không được an toàn ( say xỉn, buồn ngủ, có việc cấp thiết ... ). Tôi gặp rất nhiều trường hợp nick vì các lý do như trên, không chơi được bị các nick cứ hồn nhiên chia bài ngồi chơi, ăn hết sạch tài khoản kia. ( đêm qua do bị cảm, uống thuốc tôi ngồi chơi 1 lát, do ngấm thuốc ngủ gật, 2-3nick thay nhau "hiếp dâm gần 30m" đắng lòng quá ).

18. mod02

Chào bạn,

Trong các phiên bản chắn mới gần đây, quá 2 phút người chơi không có thao tác gì sẽ tự động bị đá ra khỏi bàn chơi.
    Để tránh bị như trường hợp bạn nói ở trên, bạn vui lòng nâng cấp lên phiên bản mới nhất của Chắn Sân đình.

Thân.

19. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Vậy thì tôi báo cáo lỗi của phiên bản chắn 4.0 mới này luôn. Thứ nhất không tự Out người chơi ra sau 2 phút người chơi không thực hiện thao tác ( mod vào kiểm tra lịch sử của tôi từ 22h58 ngày 29/8/2019 sẽ thấy ). Thứ hai các nhiệm vụ hoàn thành trong ngày, tuần và đặc biệt phiên bản này không hiển thị thông báo nhận thưởng ( tôi mất 2 ngày ) >>> Kiểm tra 2 lỗi trên ngay nhé ( cập nhật thưởng 2 ngày trả tôi, và thiệt hại ngồi chơi không thao tác, không bị Out ra mất gần 30m )

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. Mod06

Chào bạn,
    Các vấn đề bạn mô tả thì trong các bài giới thiệu về chắn 4.0 đều có thông báo rộng rãi khi khuyến khích người chơi trải nghiệm rồi bạn nhé!
    Các nhiệm vụ hàng ngày không hiển thị trong chắn 4.0 nhưng vẫn được ghi nhận và lĩnh thưởng ở bản chắn 2 Pro như bình thường. Còn việc bạn đang chơi ngủ quên hay không có thao tác vì lý do chủ quan thì đầu tiên nó là lỗi của chính bản thân bạn.
    * Nếu bàn chơi chỉ 1 người cố tình ngồi để tận dụng ăn hết bảo của bạn thì SĐ sẽ xem xét hỗ trợ.
    * Bàn chơi 3 - 4 người thì chính bạn là người không tôn trọng, làm ảnh hưởng đến người chơi khác. Nên có xảy ra thất thoát Bảo lúc ngủ quên thì SĐ cũng không hỗ trợ được.​
    Bên cạnh đó, bạn vui lòng phản ánh các vấn đề sử dụng ngôn ngữ chừng mực, các Mod chăm sóc khách hàng để hỗ trợ khách chứ không nghe bạn ra lệnh. Với những trường hợp không giữ được lịch sự tối thiểu thì Sân Đình xin phép không hỗ trợ.
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng
    Zalo_ScreenShot_30_8_2019_44677.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.