Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

E đoan chắn hạng tốt u cbt con tam vạn

2. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Nhờ xa còn cbt dc sao

3. Cảm ơn bạn đã tham gia toppic của mình câu trả lời của bạn chuẩn với đáp án, nhưng đã có người trả lời trước bạn đúng 50% câu hỏi nên phần thưởng của bạn là 5 triệu triệu bảo, hẹn bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Chỉnh sửa lần cuối: 1/6/17
    hieupbqgmn thích điều này.
  4. Mấy hôm nay toàn liên quan đến các câu hỏi về bảo và hôm nay sẽ lại là chủ đề về bảo. như các bạn đã biết Chắn pro cập nhật tính năng mới “Tính năng CÔNG THẦN”.
    TÍNH NĂNG CÔNG THẦN được Chanpro cập nhật nhằm mục đích tạo điều kiên và hỗ trợ tốt nhất cho tất cả các ACE chắn thủ. Bao gồm các tính năng sau:

· Hỗ trợ khuyến mại
    · Hỗ trợ chuyển (tặng Bảo)
    · Hỗ trợ vay Bảo khi cần thiết

Bên cạnh đó khi tham gia các kỳ Thi Hương, thi hội, thi đình các bạn sẽ được thưởng điểm công thần khi đỗ các kỳ thi trên.

Anh là 1 khách hàng lớn của Sân Đình những đóng góp của anh về mặt vật chất cho sân đình đứng số 1 hiện nay. như các bạn đã biết cứ 10,000 điểm công thần (mười ngàn) thì vay được 1 tỉ bảo. Đây là chính sách tri ân các khách hàng có đóng góp về mặt vật chất cho trang mạng nhưng bên cạnh đó thì chính sách này đã làm tăng số lượng ID ảo trên Sân Đình.

Câu Hỏi : Tính từ ngày 01/06/2016 đến 01/06/2017 (01 năm ) anh đã tích lũy được bao nhiêu điểm công thần, bạn hãy cho biết tổng số bảo vay từ các nick phụ của anh là bao nhiêu tỉ bảo. 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn đưa ra được đáp án gần đúng nhất với Lã Bất Vi.

Lưu ý : Mỗi người chỉ dùng 1 nick của mình để dự đoán

congthan.

5. Phuongngan2011

Phuongngan2011 Lý trưởng

Em dự là khoảng gần 55 tỷ bảo

6. babom

babom Chánh tổng

48 tỉ tương đương 48 ngàn

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  7. anhtho

anhtho Chánh tổng

100 tỷ bảo

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  8. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn gần đúng với đáp án nhất, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn , hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Nguyễn Tiểu Thương, babomanhtho thích điều này.
  9. Mình đã định tối nay chuyển bảo cho bạn nhưng có người trả lời có đáp án đúng hơn nên phần thưởng không dành cho bạn.

10. Sau 5p nữa có câu hỏi mới nhé :))

anhtho thích điều này.
  11. Đây là tính năng sắp ra mắt, vâng đã hơn 02 năm rồi mà vẫn sắp ra mắt. đã rất nhiều lần các member hỏi thì chỉ nhận được câu trả lời là sự hứa hẹn từ lần này sang lần khác, hứa hẹn trong thời gian sớm nhất, tự bằng lòng với những gì mình đang có, vâng đây là cách làm việc thiếu chuyên nghiệp, thiếu đồng bộ từ cấp quản lý đến người nhân viên.

Không biết rằng phiên bản chan 3.0 có kịp tiến độ không ? khi mà trong thời gian sắp tới Microsoft sẽ kết thúc hỗ trợ cho Windows XP vì tính năng bảo mật, lỗi thời ...v......v....

Câu Hỏi : Hãy cho biết tính năng này liệu có ra mắt không ? nếu không ra mắt vì sao, nếu trong trường hợp có ra mắt thì bao lâu nữa mới ra mắt trên Bảng xếp hạng. 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn đưa ra lập luận và ý tưởng trùng máu với Lã Bất Vi.

ChanPro2017.6.2.20.47.34.

Nguyễn Tiểu Thươngbabom thích điều này.
  12. cá và hoa 23

cá và hoa 23 Lý trưởng

Em đoán chắc chắn chắn hạng tốt sẽ ù quân bát sách tại cửa chì vì hai nhà kia 1 chờ nhị văn 1 chờ bát vạn tỉ lệ lên la 15% cho cả 2 quân bát vạn và nhị văn cong bát sách của ù còn rộng thênh thang

13. anhtho

anhtho Chánh tổng

* Có ra mắt chức năng này. trong bản 3.0 alpha có rồi mà anh.
    * Open Beta Chắn 3.0 Phiên bản này dự kiến sẽ được mở vào 09h00 ngày 05/06/2017 kéo dài đến ngày 2/7/2017 sẽ có chức năng cao thủ.
    :D:D:D

14. Gặp đúng ông thánh cầy 3.0 :)):)):))
    10 triệu đã có trong tài khoản của bạn

Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/17
    Nguyễn Tiểu Thương, hieupbqgmnanhtho thích điều này.
  15. Vâng, đỏ thì quên đi, đen phải chịu, bài lá đỏ đen, giao lưu là chính, giải trí là nhiều :)) , đây là kỷ lục của Sân Đình từ trước tới nay.

Câu Hỏi : Hãy cung cấp hình ảnh số ván Ù thông liên tục và thắng số bảo lớn nhất là nick nào, 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn chức minh được đây là kỷ lục của Sân Đình.

Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/17
    Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  16. anhtho

anhtho Chánh tổng

upload_2017-6-3_14-3-28.

Phải của anh sondat không anh

17. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn không chính xác, @Sondat diễm xưa rồi, giờ kỷ lục này đã bị phá cách biệt là 3 tỉ bảo cơ. bạn nên đọc diễn đàn thêm 1 chút nữa nhé :D

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  18. lililinh

lililinh Chánh tổng

Đó là @Chắn Hạng Lục với 7 ván ù liên tiếp ở bàn cược 15m chơi 4 ng, sau 7 ván thắng hơn 4 tỷ 4 bảo.

19. babom

babom Chánh tổng

đây thôi và ko nói gì

Các tệp đính kèm:

20. Cảm ơn 2 bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của 2 bạn ghép lại là đáp án chuẩn cho câu hỏi, 10 triệu bảo chia 2 phần đã có trong tài khoản của 02 bạn, hẹn 2 bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Ván bài bắt gà đỉnh cao
    https://chanphom.com/replay?l=l1oq9ehq_12l3

ChanPro2017.5.20.23.15.26.
    downloadfile.