Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. hieupbqgmn

hieupbqgmn Chánh tổng

Bác tặng em nhiều thế. Em sẽ cẩn thận tặng cho người khác một nửa. Cảm ơn Bác nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối: 31/5/17
  2. cá và hoa 23

cá và hoa 23 Lý trưởng

ca nha cho hoi cuoc u khong chan la cuoc nao a

3. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

#-o Báo lỗi Chắn 3.0 suốt mà không phân biệt được con nào bốc,con nào đánh#-oNhìn qua không có ai chíu trả cửa,thì đương nhiên Chắn hạng mù đánh 8 vạn rồi:D

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bài lên không chắn mà ù được thì bạn xướng: "Phá thiên" bạn nhé.

5. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn hoàn toàn chính xác, đặc cách 10 triệu bảo chuyển tặng cho bạn vì bạn là thành viên mới tham gia góp vui giao lưu chuyên mục của mình.

Cái định mệnh, đúng là Mù, xé 4 ù ngay, xé 7 ù luôn mà lại đi xé nhị, sợ thì ở nhà với vợ

1234.

Nguyễn Tiểu Thươnghieupbqgmn thích điều này.
  6. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, khi Lã Bất Vi đã lên nòng định chuyển bảo thưởng cho bạn thì bạn lại thay đổi kết quả nên phần thưởng này đã không thuộc về bạn, hẹn bạn ở câu hỏi tiếp theo.

anhtho, hieupbqgmndienhuyen2008 thích điều này.
  7. vannghi76

vannghi76 Chắn hội Hải Phòng

Đảo Cát HP thích điều này.
  8. Tiểu Su Bin

Tiểu Su Bin Lý trưởng

em xin trả lời : anh h9999 ù cây lục văn

hieupbqgmn thích điều này.
  9. Như đã chia sẻ ở các bài viết trước trang mạng chắn Sân Đình là trang mạng chơi xanh chín, bình đẳng và công tâm, mọi người tham gia đều bình đẳng và tự do ngôn luận nhưng trong khuôn khổ nhất định.
    Trang mạng chắn Sân Đình là trang mạng truyền thống , Game dân gian việt, nơi lưu giữ bản sắc dân tộc và điều đặc biệt của trang mạng Sân Đình là đặt nhẹ vấn đề kinh tế, đưa yếu tố đạo đức kinh doanh lên hàng đầu .

Chắn hội và Bang hội như là xương sống của chắn Sân Đình còn các thành viên chắn hội hay bang hội như là mạch máu của chắn Sân Đình.

Lã Bất Vi hiểu ra rằng những người hoạt động trên diễn đàn chắn Sân Đình mới là những khách hàng ruột của trang mạng còn nhưng người chỉ chơi Game đơn thuần thì vài tháng sau họ sang các game khác chơi khi đã nợ 1 lượng lớn bảo của Sân Đình.

Lã Bất Vi khi lập ra topic này muốn truyền cảm hứng cho các bạn, chia sẻ thông tin cho các bạn để các bạn cũng đam mê diễn đàn như Lã Bất Vi và trở thành khách hàng ruột của trang mạng. Đây là những thông tin bổ ích cho các bạn.

Ban Quản Trị trang mạng chanphom.com đã hiểu được nỗi vất vả của những thành viên trong BQT các chắn hội các bang hội nên đã chuyển tặng bảo mỗi tháng cho các thành viên giữ các chức vụ trong BQT Chắn Hội theo từng cấp bậc cụ thể tương ứng.

Câu Hỏi : Chắn Hội Hà Nội sau 1 năm tạm dừng hoạt động (2016) vì 1 số lý do công việc cá nhân khách quan, hay chủ quan của BQT Chắn Hội Hà Nội nhưng Sân Đình vẫn tặng bảo thưởng cho các thành viên trong BQT Chắn Hội hàng tháng, bạn hãy cho biết số bảo mà Sân Đình chuyển tặng cho BQT Chắn Hội Hà Nội trong 1 năm (12 tháng) là bao nhiêu bảo, 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn trả lời gần đúng nhất với đáp án của Lã Bất Vi.

1.

Nguyễn Tiểu Thươngbabom thích điều này.
  10. anhtho

anhtho Chánh tổng

Em dự mỗi tháng là 1,5 tỷ *12= 18 tỷ trong một năm

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  11. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Nhìn vào danh sách em đoán 1 năm sđ tặng khoảng 13,2 tỷ bảo

Các tệp đính kèm:

12. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

E đoán khoảng 12 tỷ tức Là mỗi tháng trên dưới 1ty

13. babom

babom Chánh tổng

1 năm Sân Đình chuyển tặng bảo cho các thành viên BQT CHHN khoảng 24 tỉ bảoX_X

14. P7_NGC

P7_NGC Dân đen

Em đoán khoảng 19,5 tỷ

15. lililinh

lililinh Chánh tổng

khoảng 16 tỷ bảo.

16. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình câu trả lời của bạn gần đúng nhất với câu hỏi của Lã Bất Vi, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Nguyễn Tiểu Thương, hieupbqgmnbabom thích điều này.
  17. Đỏ quên đi, đen phải chịu :))

Câu Hỏi : Căn cứ vào hình ảnh dưới đây bạn hãy cho biết nick nào bắt gà ván bài này, cây Ù là cây nào. 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản nếu bạn trả lời đúng câu hỏi.

ChanPro2017.5.29.23.0.37.

18. anhtho

anhtho Chánh tổng

theo em binchum bắt gà ù con nhị văn

19. 220kv_yenbinh

220kv_yenbinh Dân đen

mình đoán chelsea2017 ù trì bạch thủ con bát vạn

babomhieupbqgmn thích điều này.
  20. P7_NGC

P7_NGC Dân đen