Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. Cảm ơn 02 bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của 2 bạn gộp lại là đáp án đúng cho câu hỏi nên phần thưởng sẽ chia đều cho 2 bạn, bảo đã có trong tài khoản của 2 bạn rồi, hẹn gặp lại các bạn ở câu hỏi tiếp theo.

@mod02 hiện nay là người có chức vụ cao nhất trong các quyết định của trang mạng chắn Sân Đình. Các chính sách, phương hướng hoạt động, quy trình làm việc, chính sách bán hàng, định hướng phát triển, kế hoạch của Sân Đình đều phải thông qua bạn Ngọc Anh mod02. Lã Bất Vi tôi muốn chia sẻ cho các bạn các thông tin trên để các bạn hiểu và biết khi chơi chắn trên trang mạng Sân Đình.

2. Khoai Hà Vô Đối Sân Đình, vâng nhắc đến cặp đôi Khoai Hà thì chắc hẳn ai cũng biết đây là cặp đôi trên bến dưới thuyền, chuyên đi đánh giải đấu cặp đôi để ủng hộ cho các giải đấu các chắn hội. Cặp đôi BÚN MIẾN khi nghe tên đến cặp Khoai Hà là đã hồn bay phách lạc.

Nghe giang hồ đồn đại sắp tới Chắn Hội Hà Nội tổ chức giải đấu, cặp đôi Khoai Hà sẽ mời cặp đôi @Sondat @chumso đánh 1 trận giao hữu ủng hộ 1 triệu tiền mặt làm cờ cúp lưu niệm và 500 triệu bảo.

Câu Hỏi : Hãy cung cấp hình ảnh cặp đôi Khoai Hà chụp ảnh chung với nhau trong sự kiện do Sân Đình đứng ra tổ chức OFFLIKE, 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn cung cấp đúng hình ảnh của câu hỏi.

Tào Tháo, thích đàn ông, lililinh3 others thích điều này.
  3. Canon LBP3300

Canon LBP3300 Phó trưởng ban TCSK Hội Chắn Hải Dương

4. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn hoàn toàn chính xác, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

thích đàn ôngNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  5. NGẪU HỨNG

Gà ơi ta bảo gà này
    Gà ăn no bảo gà về với ta
    Gà yêu chớ sợ tránh xa
    Ta đây chỉ thích mỗi gà mà thôi =P~
    Cả đêm đánh chắn thua rồi
    Chỉ mong ván cuối phục hồi bảo ngay 8->
    Chi Chi cầm chắc trong tay
    Sáu đỏ có sẵn, bài hay quá trời
    Chắp tay con khấn ông giời [-O<
    Chi lên đúng cửa ... con lời tí ti :D
    Giời nghe thấy, cười hi hi
    Hiện ngay Chi đúng cửa chì cho em
    Anh Em mau đến đây xem
    Lại Chì bạch thủ ...... em bắt gà

Mới đó mà đã hơn 05 năm anh và em quen nhau nhỉ, thời gian trôi nhanh quá. Em là thành viên cốp cán trong BQT Chắn Hội, sự thành công của Chắn Hội với 1 chặng đường dài không thể không nhắc đến tên em, những việc em làm cho Chắn Hội chỉ có thể đó là sự đam mê mới có thể làm được.

Với anh là em là anh đã buông bỏ nhưng với em thì không ? Nên ở cái Sân Đình này anh rất nể và quý em, đôi khi anh còn sợ em nữa, anh nợ em 1 ân tình với những gì em làm cho Chắn Hội vì Chắn Hội luôn trong trái tim anh, cảm ơn em nhé và hôm nay anh mạnh dạn chia sẻ với em để em hiểu, em xứng đáng được Lã Bất Vi vinh danh em tại topic này, em là người xứng đáng nhất, xứng đáng hơn ai hết.

Chúc em luôn mạnh khỏe, vui vẻ , hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. ^:)^^:)^^:)^

P/s : Sắp tới Sân đình có tổ chức giải đấu Vương gia đại chiến tri ân các khách hàng VIP, anh có 1 vé mời tham dự, anh muốn chuyển tặng cho em nhé.

Câu Hỏi : Bài thơ trên là của ai, hãy cung cấp một vài hình ảnh của em trên diễn đàn trong xự kiện Sân Đình tổ chức OFFLINE. 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản nếu bạn cung cấp đúng hình ảnh cho câu hỏi. (tối thiểu 3 hình ảnh)

Chỉnh sửa lần cuối: 24/5/17
  6. __Phieu_Du__

__Phieu_Du__ Phó Ban TCSK_TDH

Dạ, đây em gửi bác nhé. đó là chị @DẾ MÈN 80
    GIẢI KHUYẾN KHÍCH : Tác giả chắn thủ DE MEN 80 ~:>~:>~:>
    Sau thời gian tiến hành bình trọn, Ban giám khảo xin công bố kết quả cuộc thi “ Làm Thơ Hay Nhận ngay giải thưởng như sau :

GIẢI NHẤT : 1 GIẢI 200.000.000 Bảo :

GIẢI NHÌ : 1 GIẢI 150.000.000 Bảo :

• maidep với bài thơ “CHƠI CHẮN LỊCH SỰ”
    GIẢI BA : 2 GIẢI 100.000.000 Bảo : Bảo thuộc về các chắn thủ

• Chắn thủ paultan1011 với bài thơ “Thương em Bát sách “
        • Chắn thủ xuantocxoan với bài thơ “ Chơi chắn “
    GIẢI KHUYẾN KÍCH : 4 GIẢI 50.000.000 BẢO : Bảo thuộc về các chắn thủ

• Chắn thủ Timekiller với bài thơ “Điểm, dịch, gà “
        • Chắn thủ kenday với bài thơ “NHẤT CÁ MÈ “
        • Chắn thủ DẾ MÈN 80 với bài thơ ngẫu hứng “Gà ơi ta bảo gà này”
        • Chắn thủ Công tử Bạc với bài thơ “VỊNH SÂN ĐÌNH “
    GIẢI CHẮN THỦ NHIỀU BÀI DỰ THI NHẤT : 1 GIẢI 70.000.000 Bảo :

• Chắn thủ maidep với 48 tác phẩm dự thi
    GIẢI CHẮN THỦ CÓ BÀI THI NHIỀU LIKE NHẤT : 1 GIẢI 70.000.000 Bảo :

• Chắn thủ Mod06 với tác phẩm tác phẩm “BẠCH THỦ CHI VÀ CÁI VUNG NỒI...” - 24 like
    Ngoài ra anh Củ khoai lang còn tặng thêm một số giải phong trào 20M cho một số ae chắn thủ đã nhiệt tình tham gia.

Các bạn có thể thưởng thức các tác phẩm đạt giải ở phía dưới hoặc xem tất các các tác phẩm dự thi tại topic này :https://chanphom.com/threads/làm-thơ-hay-tặng-ngay-giải-thưởng.3692/

NGẪU HỨNG

Gà ơi ta bảo gà này
    Gà ăn no bảo gà về với ta

Gà yêu chớ sợ tránh xa
    Ta đây chỉ thích mỗi gà mà thôi =P~

Cả đêm đánh chắn thua rồi
    Chỉ mong ván cuối phục hồi bảo ngay 8->

Chi Chi cầm chắc trong tay
    Sáu đỏ có sẵn, bài hay quá trời

Chắp tay con khấn ông giời [-O<
    Chi lên đúng cửa ... con lời tí ti :D

Giời nghe thấy, cười hi hi
    Hiện ngay Chi đúng cửa chì cho em

Anh Em mau đến đây xem
    Lại Chì bạch thủ ... Dế em bắt gà

Chỉnh sửa lần cuối: 24/5/17
    Tào Tháo, Ngố Xinh Xinh, hieupbqgmn2 others thích điều này.
  7. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn hoàn toàn chính xác, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Ngố Xinh XinhNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  8. Tôi biết em qua 1 lần nạp bảo Sân Đình, hôm đó là khuyến mại nên tôi được 340 triệu bảo cho 1 triệu tiền mặt, số bảo quá lớn đối với tôi tại thời điểm bấy giờ, không còn cảnh trong cặp, trong ngăn bàn làm việc hàng chục chiếc thẻ nạp điện thoại với các loại mệnh giá khác nhau. cảm ơn em đã tin tưởng và nạp nợ bảo cho tôi lúc đêm hôm mưa gió.

Sáng hôm sau tôi hẹn em trả tiền, em dáng người nhỏ bé như em bé, quần áo thì đã bạc mầu theo năm tháng, em đi trên 1 chiếc xe Wave tầu màu xanh nhạt, nhìn nước sơn đã phai nhạt theo năm tháng, tiếng máy xe thì kêu lọc sọc , nổ không đều, ốc vít rung lên bần bật. Tôi cảm nhận rằng chiếc xe đã quá đát từ rất lâu rồi mà em vẫn đi.

Thời giam thấm thoắt qua mau, đã hơn 05 năm tôi và em quen nhau và có biết bao nhiêu kỷ niệm đẹp, em là 1 người mod mẫn cán nhất mà tôi từng biết, những việc em làm cho trang mạng chắn Sân đình nhiều vô kể, thời gian làm việc cho Sân Đình em cũng cống hiến nhiều nhất so với các mod tôi từng biết, ở em có tố chất của 1 người lãnh đạo cao nhất Sân Đình, em xứng đáng được hưởng thành quả sau bao năm gắn bó, đóng góp, cống hiến cho Sân Đình.

Những xự kiện "chia sẻ yêu thương, ẤM ÁP MÙA ĐÔNG" đã làm nên tên tuổi của em, thời điểm đó tôi ngưỡng mộ em nhiều lắm.

Nhưng thời gian gần đây em đã thay đổi, đó là quan điểm chủ quan của Lã Bất Vi tôi, em thay đổi đến chóng mặt, điện thoại nào mới ra là em đổi chấp nhận mất 1 số tiền lớn, em đã sắm ô tô, quần áo, dầy dép thì toàn đồ hiệu ngay cả chiếc bật lửa ZIPPO cũng là hàng hiệu đi kèm với việc xung quanh em cũng có bao nhiêu cô gái đẹp vây quanh, em đã bằng lòng với những gì mình có và quên đi cảnh bần hàn trước đây của mình. Chúc mừng em, em khỏe thì anh mừng, em có thì anh vui.

Tôi là 1 khách hàng lớn của em, là khách hàng lớn của Sân Đình nhưng giờ em không còn nhiệt tình như trước nữa, không còn đam mê như trước nữa và không hỗ trợ tôi sau bán hàng như trước nữa đó là cảm nhận chủ quan của tôi về em, nếu em vô tình đọc bài này của tôi thì tôi chỉ khuyên em rằng vui chơi nhưng không quên nhiệm vụ, vợ con gia đình là số 1, luôn phấn đấu không ngừng, hạnh phúc luôn ở quanh ta, chia sẻ yêu thương chưa bao giờ là muộn.

Câu Hỏi : Hãy cho biết mod nào có tố chất của 1 người lãnh đạo cao nhất Sân Đình, hãy cung cấp một vài hình ảnh của em trong các xự kiện do chính em là người đứng ra tổ chức, 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn cung cấp đúng hình ảnh cho câu hỏi. (tối thiểu 03 hình ảnh)

Chỉnh sửa lần cuối: 25/5/17
  9. Mran275

Mran275 Chánh tổng

theo em đó là MOD 1

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 25/5/17
  10. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn hoàn toàn chính xác, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  11. bạn @Mod09 ơi, bạn tính hộ mình trung bình bao nhiêu điểm 1 ván hả bạn

123.

12. Screenshot_2017-05-27-11-43-47-862.
    Theo thông tin mật từ viện vệ sinh an toàn thực phẩm trong thời gian sắp tới Microsoft sẽ kết thúc hỗ trợ cho Windows XP vì tính năng bảo mật, lỗi thời ...v......v....

Vậy nâng cấp GAME để theo kịp với tình hình hiện đại hóa và công nghệ hóa hiện nay trên thế giới là điều mà mỗi công ty hoạt động trong lĩnh vực kinh doanh GAME ONLINE đã và đang làm. đây là yếu tố sống còn của cá trang mạng.

Mặc dù chắn 3.0 đã đi vào thử nghiệm được 2 tháng nhưng tình trạng lỗi vẫn diễn ra thường xuyên, lỗi chồng lên lỗi và theo thống kê vừa được gửi lên là có chắn thủ đã được thưởng bảo tương đương đến 300 triệu bảo.

Câu Hỏi : Đội mod kỹ thuật sân đình hiện nay đang làm việc với tinh thần 200% khả năng của mình về Chắn 3.0 với tiêu chí nét, mượt, mịn, bảo đảm được nét đặc trưng của văn hóa Sân đình kế thừa và phát huy truyền thống trong 05 năm qua thì bao lâu nữa mới hoàn thành xong, 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn đưa ra được thời gian trùng máu với Lã Bất Vi tôi. (thời gian tính theo tháng)

Chỉnh sửa lần cuối: 27/5/17
    Nguyễn Tiểu Thươnglililinh thích điều này.
  13. anhtho

anhtho Chánh tổng

Cao điểm có tới hơn 100 chắn thủ chơi chắn 3.0. Và hiện tại e không kiếm thêm được thưởng ở 3.0 nưa rồi. Em đoán không quá 1 tháng nữa sẽ chính thức ra mắt

14. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

E đoán chắc hết năm nay tức Là khoảng 6 thang nữa

15. Ping Guo

Ping Guo Lý trưởng

12 tháng nữa

16. babom

babom Chánh tổng

Theo trung tâm dự báo khí tượng thủy văn chỗ em thì 2 tháng nữa.. có trùng với viện vệ sinh ATTP ko biết... ;)

17. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn sai tuyệt đối.
    Theo thông tin mật từ trường qua S9 thì với tốc độ làm việc 200 % của đội mod kỹ thuật hiện nay thì trong vòng 30 ngày nữa phiên bản trên sẽ chưa thể đi vào hoạt động chính thức, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/5/17
    Nguyễn Tiểu Thươngbabom thích điều này.
  18. lililinh

lililinh Chánh tổng

Mặc dù chắn phiên bản 3.0 vẫn chưa thể đi vào hoạt động chính thức, và vẫn còn lỗi chồng lỗi, nhưng em vẫn hy vọng chắn 3.0 sớm đi vào hoạt động. Em thấy chắn 3.0 có 1 tính năng mới và rất hữu ích với người chơi( đặc biệt với người mới chơi) đó là ko cần dowload qua CHplay ( khi dùng đtdd hay ipad)..... Theo em không quá .....3 tháng:D:D:D:D

19. chelsea2017

chelsea2017 Dân đen

Cuộc sống đi lên chứ đâu phải củ mài ăn xuống hả lão ngoan đồng@@. Con người chứ nào gỗ đá đâu. Thánh nhân còn thay đổi huống hồ con người. Cuộc sống trăm mối, mỗi người mỗi cảnh, nằm trong chăn mới hay rận cắn. Phú quý cũng trăm mối tơ lòng, phải đặt ở hoàn cảnh của chủ thể hoặc chính chủ thể mới hiểu dc lão già à.

thích đàn ôngChắn Hạng Mù thích điều này.
  20. Chắn Hạng Mù

Chắn Hạng Mù Dân đen

Qua ông em từ 2.8 tỉ lên 9.8 tỉ bảo. Đỏ vãi lùn :)):)):))
    Riêng chắn hạng nộp cho ông em 4 tỉ .