[Hướng Dẫn] Cước sắc - Điểm Ù - Cách tính điểm.

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod01, 8/11/11.

?

cho m` hỏi cách tính tước sắc?

1. 1

50.0%
  2. 2

50.0%
  1. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

nói như bạn thì k thể đc mà, chơi 4 mới khó gò giải thưởng:D .Bạn xem lại kỷ lục như bạn nói nè Trịnh Khả 72 điểm nhé ChanPro2012.11.4.0.27.7.

2. viet_hn

viet_hn Dân đen

Chắn là phải tính 4 chứ 2 ngày mai.. đầy người phá kỷ lục ... đóng cửa solo lĩnh thưởng hết :D

mod09 thích điều này.
  3. bibinana12

bibinana12 Học chơi

a nao biet chj cho e voi.khong choi u duoj 4diem,thj luc baj mjh xuong.hoac chj.thj phaj ho ntn de ko bj phat???

4. Mod07

Mod07 Moderator

Không ấn ù thì sẽ không bị phạt có sao đâu bạn.

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  5. bina12

bina12 Học chơi

neu baj mjh u xuong.or chj ma duoj 4diem,vay phaj xuong ntn de ko bj phat???aj biet gjup e voj

6. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Bạn hỏi thế này mọi ng tưởng đùa ko trả lời đâu...:-/
    Nếu mới học chơi thì xem ở đây cộng lại bài mình ù cho bằng và trên 4 điểm là đc. dưới 4 điểm là thua :)

7. thập thành 9999

thập thành 9999 Dân đen

1. Cá nhảy vào thuyền : chì bạch thủ con 8 vạn có chắn hoặc cạ 5 Sách ở dưới chiếu
    2. Cuốc đất trồng hoa : chì bạch thủ con 6 vạn có chắn hoặc cạ 2 vạn dưới chiếu
    3. Cave đi lễ chùa : chì bạch thủ con 8 sách có chắn hoặc cạ con 5 vạn dưới chiếu
    Đề nghị pà kon cho ý kiến thêm cước mới vào Sân Đình chơi cho vui

8. sang thập thành mà kiến nghị thêm nè : Dạng háng công đình, đem con gửi chùa, ăn mày cửa phật nữa cho đủ bộ, ....sân đình chơi kiểu pro đẳng cấp cao nó khác B-)
    .. Các cước tự nghĩ này có lâu rồi trồng chéo hệ thống cước ù không dùng đc..

9. bibinana12

bibinana12 Học chơi

the tuc la neu choj ban ko u duoj 4diem.ma baj mjh ko co cuoc sac j ka?neu cay u den.thj mjh ko an u ah????

10. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

đúng rồi bạn.Nếu bài bạn lên cây ù mà k đủ 4 điểm(k ù dưới 4 đ) thì bạn bỏ ù đi nhé.;)

11. Namkd

Namkd Dân đen

bo u

12. minhtiep

minhtiep Học chơi

a mod oi giup e voi may e moi chay lai windowe the ma lai ko vao choi chan dc a giup e voi

13. minhtiep

minhtiep Học chơi

14. minhtiep

minhtiep Học chơi

giup e voi e dang them choi ma ko sao vao dc

15. Mod07

Mod07 Moderator

Có thể bạn vào bằng IE hoặc firefox thì máy bạn mới cài lại win chưa có flash. Bạn cài lại flash hoặc đăng nhập nick bằng trình duyệt chrome là vào chơi được ngay thôi.

16. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

em ơi muốn tải chrome thì làm thế nào :((
    chị tải về ok rồi nhưng tìm mỏi mắt chả thấy đâu :((
    tự nhiên bị lỗi chrome mới điên chứ X-(

17. minhtiep

minhtiep Học chơi

vao phan dowloa day tim la thay ngay ma
    :x

18. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

tìm dc đã ko phải hỏi :D trước vẫn dùng...tự nhiên tối qua lỗi :((

19. amateurhd

amateurhd Dân đen

Nếu chưa rõ cách tìm do chưa biết file tải về mặc định lưu ở đâu, em có thể dùng công cụ search của windows để tìm trong máy tính, file cài đặt khi tải về có tên là ChromeSetup.exe. Nếu Chrome bị lỗi thì tốt nhất là gỡ bỏ rồi cài đặt lại không nên cài đè.
    ----------
    Em có thể download bản đóng gói tự chạy không cần cài đặt tại đây

20. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

có chromesetup.exe anh ạ nhưng ko cài được...em gỡ bỏ hết rồi cài lại mấy lần vẫn thế nói chung là không dc :))