[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. ToiVaChungTa1234

ToiVaChungTa1234 Dân đen

Cho mình hỏi, App Sân Đình trên App Store với App SĐ tải trực tiếp trên web rồi cấp quyền cho ứng dụng
    cũng như App Sân Đình trên CH Play với Ứng dụng SĐ tải trên web cài đặt rồi cấp quyền
    Có gì khác nhau?

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn các phiên bản bạn nói không khác nhau bạn nhé. Bạn muốn hỏi chi tiết hơn vui lòng gọi đến số CSKH 0988153993 chúng tôi sẽ giải đáp cho bạn chi tiết hơn.
    Thông tin đến bạn!

3. Tomboyloichoi2020

Tomboyloichoi2020 Dân đen

Đã vào chơi rồi theo hướng dẫn vào safari trên iPhone. Nhưng giờ ko vào được mà nó treo như Files đính kèm. Chờ mãi mà ko load được. Help me plz!

Các tệp đính kèm:

4. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Trường hợp này anh chơi trên thiết bị điện thoại, anh mở khóa xoay màn hình rồi đặt ngang màn hình là chơi được (Áp dụng khi chơi Chắn 4.0). Trường hợp anh có thể tải bản Chắn 2 trên Sân Đình rồi mình vào màn hình chính, nháy vào biểu tượng Chắn Sân Đình là chơi được.
    Thông tin tới anh.

5. Tomboyloichoi2020

Tomboyloichoi2020 Dân đen

Chào bạn!
    Mình tải 4.0 mà. Lúc trước kích vào là nó loading vào màn chọn sân chơi. Nhưng giờ nó cứ treo như màn hình. Ko loading vào được

6. mod12

Anh vui lòng xóa cache, lịch sử trình duyệt web trên thiết bị rồi vào lại sẽ được anh nhé!

7. mod ơi cho e hỏi sao không tải được tlmn trên ioss vậy

8. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào b, hiện tại thì game Tiến Lên và Phỏm đang bảo trì trên iOS nên sẽ ko thể tải đc nhé

9. _chuồn_chuồn_

_chuồn_chuồn_ Lý trưởng

mod ơi sao chắn trên ios lại lỗi không tải dc vậy?

10. mod12

Chào anh. Sân Đình sẽ đưa bản cài iOS lên sớm nhất nhé.
    Mong anh thông cảm vì sự cố này!

11. duhocchina

duhocchina Dân đen

Sao mình cài iPhone 6splus ma ko chạy dc. Nhờ add tư vấn nhé.

Mod01 thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình đã tiếp nhận các trường hợp báo lỗi iOS và đang khắc phục. Bản cài mới nhất sẽ được Sân Đình đưa lên sớm nhất và sẽ thông báo rộng rãi trên các kênh truyền thông.
    Thông tin đến bạn!

duhocchina thích điều này.
  13. duhocchina

duhocchina Dân đen

Tks add.

Mod01 thích điều này.
  14. T4qKK

T4qKK Dân đen

Mình mới nâng cấp lên ios 13.4 sao lại ko xác minh lại được ứng dụng nhỉ?

Mod01 thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình đã tiếp nhận các trường hợp báo lỗi iOS và đang khắc phục. Bản cài mới nhất sẽ được Sân Đình đưa lên sớm nhất và sẽ thông báo rộng rãi trên các kênh truyền thông.
    Thông tin đến bạn!

16. Lưng còng

Lưng còng Dân đen

Cứ được lần đầu, sau toàn bị lỗi xác minh cần kết nối internet mod ah

Các tệp đính kèm:

17. mod12

Chào anh. Hiện tại bản cài chắn trên IOS đang gặp sự cố. Bản cài mới nhất sẽ được Sân Đình đưa lên sớm nhất và sẽ thông báo rộng rãi trên các kênh truyền thông.
    Thông tin đến anh!

18. duhocchina

duhocchina Dân đen

Hiện tại chơi qua wed cũng ko đc. Add có cách gì ko?

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bản chắn 4.0 trên web mọi người vẫn đang chơi bình thường bạn nhé. Bạn vui lòng gọi tới số CSKH 0988153993 để được trợ giúp.
    Trân trọng!

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn!
    App Chắn trên iPhone/ iPad bị lỗi đã được Sân Đình đã fix lại và có thể tải về rồi nhé. Các bạn hãy gỡ bỏ app Chắn cũ bị lỗi, mở safari rồi truy cập sandinh.com. Bấm vào Tải Chắn cho iPhone/ iPad sau đó vào cài đặt, cài đặt chung, xác thực tin cậy là có thể chơi vui giải trí thoải mái rồi. Thông tin đến các bạn, chúc các bạn chơi vui.
    Trân trọng!

ToiVaChungTa1234 thích điều này.