[Sân Đình] Báo lỗi khi chơi Tổ Tôm Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Báo lỗi Tổ Tôm Sân Đình' bắt đầu bởi mod02, 17/3/21.

1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và sẽ kiểm tra, tiến hành khắc phục lỗi này ạ. Sân Đình đã đền bù ván bài này của anh rồi nhé.
    Rất mong anh thông cảm.

Mod01nhìn gì 66 thích điều này.
  2. NguyenAn1234Chan

NguyenAn1234Chan Dân đen

Ván bài của NguyenAn1234Chan hồi 14h53 ngày 7/6, tại bàn 8/Nhà Cậu Tú, NguyenAn... bấm ù cây Bát Vạn, nhưng cây Bát Vạn lại nhảy xuống nhà dưới để nhà dưới hạ ù, NguyenAn... không hạ ù được. Cuối cùng lại bắt lỗi nhà NguyenAn...không xướng ù.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 7/6/21
    Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào chú
    Đây đúng là lỗi của hệ thống. Sân Đình đã bồi hoàn lại cho chú số bảo đúng ra được hưởng rồi ạ. Bộ phận kỹ thuật cũng đang tập trung kiểm tra lỗi này để sửa trong thời gian sớm nhất. Thông tin đến chú, chúc chú giải trí vui vẻ!

4. khunglongfch

khunglongfch Dân đen

A3CF5330-2A87-42BE-9685-1C8A4BC5EB16. Bài em chọn thế này rồi ấn vào úp khàn trình phu không được

5. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Quy định về việc “Úp khàn trình phu” đang được sử dụng trong game Tổ Tôm Sân Đình là khi anh có 1 thiên khai và quân trong thiệ khai ghép được với 2 quân nữa tạo thành phu dọc thì mới được nhé anh.
    Trân trọng!

Cao Xuân Ngời thích điều này.
  6. Cao Xuân Ngời

Cao Xuân Ngời Dân đen

Khái niệm Bất thực thiên khai ăn khàn trình phu - Úp khàn trình phu - Ăn khàn trình phu là để dành cho phu dọc: Bài bạn có thiên khai, lẻ 2 quân mà 2 quân đó có thể ghép với quân trong thiên khai tạo thành phu dọc thì bạn mới có thể thực hiện việc này được. Trường hợp của bạn chẳng ở đâu cho phép cả vì vốn dĩ đó là phu bí, tất cả các quân đều trôi hết rồi bạn nhé

khunglongfch thích điều này.
  7. hungnm2010

hungnm2010 Dân đen

Nhờ Mod xem và khắc phục lỗi này. Khi tôi bấm ù, có 1 người trong Bàn thoát ra, lập tức tôi không hạ được bài vì Hệ thống báo người ngồi dưới tôi Ù trong khi không phải thế. Và tôi không thể hạ được bài mình. Xin cảm ơn E3D18CEA-5AA3-42A9-AB17-4483044B4541.

8. vlc638

vlc638 Dân đen

Báo lỗi: Đang chơi thì tự nhiên thế này, mọi người thoát ra vào lại cũng không được

Các tệp đính kèm:

9. tôm288

tôm288 Dân đen

Nhờ MOD xem giúp đang chơi bị lag báo lỗi bất thành phu trừ hết bảo nick tôm288 ToTomSD-Android-1.11.1-2021-06-07 17-19-25.

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sự cố đã được bộ phận kỹ thuật khắc phục các bàn chơi đã trở lại trạng thái bình thường ngay sau đó rồi bạn nhé. Thông tin đến bạn!

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Đây đúng là lỗi hiển thị trong game. Cây bài 3 vạn là cây bài bạn đánh đi... Sân Đình đã bồi hoàn cho bạn số Tôm bạn bị thiệt hại rồi nhé. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

12. hungnm2010

hungnm2010 Dân đen

Liệu em có được đền bù không Mod, em ù ăn Gà,nhà trên Thoát ra, lập tức treo,e không hạ được Bài,khỏi ăn. Ức chế quá đi 0863C203-5245-4A17-8624-E0A18407239E.

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Như đã nội dung đã thông báo Sân Đình chỉ hỗ trợ và bồi hoàn các lỗi phát sinh ảnh hưởng đến quyền lợi của người chơi đến từ lỗi của hệ thống bạn nhé. Các trường hợp do lag mạng, mất kết nối Sân Đình sẽ không hỗ trợ . Thông tin đến bạn!

14. hungnm2010

hungnm2010 Dân đen

nếu mạng LAG hay mất kết nối thì em post vào đây làm gì Mod ơi. em phân biệt được các vấn đề ấy chứ. Mod có xem được lịch sử ván ấy không?

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Sân Đình không ghi nhận lỗi nào từ hệ thống khiến bạn không thể hạ bài và không xướng ù nhé. Bạn có thể xem lại ván chơi của mình:
    3184759.

3184759b.

Thông tin đến bạn!

16. hungnm2010

hungnm2010 Dân đen

thất vọng quá Mod ạ. thôi em chả tranh cãi nữa, còn các Mod ko tiếp nhận lỗi thì Game vẫn tồn tại lỗi thôi. em nhìn cái lịch sử trước các Mod rồi nên ko lạ gì với ảnh mod đưa ra cả.

17. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn. Cảm ơn bạn đã gửi bài phản ánh thông tin. Tuy nhiên như Mod01 đã trả lời bên trên, hệ thống không hề có ghi nhận sự cố như bạn báo cáo.

Nếu có, Sân Đình sẵn sàng đền bù thiệt hại cho người chơi ngay, bạn có thể xem các bình luận trước bình luận của bạn để thấy rằng Sân Đình chưa hề từ chối hỗ trợ bất cứ trường hợp nào gặp lỗi do Sân Đình gây ra.

Còn khi không có lỗi, trả lời bạn, bạn lại không hài lòng như thế này thì Sân Đình cũng rất lấy làm tiếc. Tuy nhiên các Mod xử lý cũng phải dựa trên những gì được hệ thống ghi lại. Rất mong bạn thông cảm và vẫn sẽ luôn ủng hộ game Sân Đình trong thời gian tới đây. Thân!

18. M.T.A

M.T.A Lý trưởng

Gửi Admin,
    Ad xem lại lỗi này (Games tự động dậy khàn của người chơi, cho là dậy thiên khai sau khi người chơi đánh quân đầu tiên)
    1. Bài mình úp Khàn 8 sách, nhà trên đánh quân 5 Vạn, lập tức Games tự động dậy khàn của mình và nói là: dậy thiên khai.
    2. Ván đó mình vẫn ù bình thường. Sau đó ván tiếp theo mình đánh đi quân 4 sách, lập tức Games làm nhà dưới cánh dậy luôn khàn 8 Vạn và cũng nói là : dậy thiên khai.

Lỗi này đều có đặc điểm là: nhà trên đánh xong 1 cây đầu, nhà dưới cánh dậy luôn khàn, các nhà khác không bị ảnh hưởng
    Tks!

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Lỗi tự động dậy khàn của người chơi đã được bộ phận kỹ thuật sửa rồi bạn nhé. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

20. Mạnh Sơn 1975

Mạnh Sơn 1975 Chánh tổng

Game lỗi nè Mod ơi,sao ván này thuykinh ù dc chi nẩy nhể 4 cây 8s + 2 cây 9 vạn. Xem đính kèm 354559

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.