Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã kiểm tra và xá nhận đó chính xác là trường hợp lỗi game trên Chắn 5G. Sân Đình xin đền bù số Bảo chính xác anh được nhận của ván Ù đó. Rất mong anh thông cảm cho sự cố này ạ.

MrBin Đẹp Trai thích điều này.
  2. MrBin Đẹp Trai

MrBin Đẹp Trai Chánh tổng

Mod ơi e chưa nhận đc đền bù số bảo bàn chơi , cước ù của em thuộc top 3 hội làng

HàNộiMùaThuVàngMod29 thích điều này.
  3. Mod29

Mod29 Administrator Ban quản trị

Chào anh, Sân Đình đã bồi hoàn số Bảo của cước ù và số Bảo anh phải trả trong ván chơi bị lỗi. Trân trọng!

4. hien chua

hien chua Dân đen

5. hien chua

hien chua Dân đen

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Mong anh thông cảm vì sơ xuất này. Em đã + gửi anh số Bảo còn thiếu rồi anh nhé. Anh kiểm tra giúp em ạ. Cảm ơn anh.

7. hien chua

hien chua Dân đen

Ok rồi. Cảm ơn các mod.

Mod01 thích điều này.
  8. giangphamlc01

giangphamlc01 Chánh tổng

Bị thế này mấy lần rồi. Lên còn ù mà chỉ hiện mỗi nút ăn. 37ECCC09-3C3C-490E-B2C0-74F543DC3F73.

9. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp báo lỗi anh gửi lên và xác nhận đây là lỗi trên Chắn 5G ạ. Sân Đình xin đền bù số Bảo của ván bài này khi anh Ù chính xác.
    Rất mong anh thông cảm, Sân Đình đang khắc phục lỗi này ạ.
    Chúc anh vui vẻ!

giangphamlc01Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  10. ChơiVuiSốngĐẹp

ChơiVuiSốngĐẹp Tiêu Dao Hội

Nhờ mod xử lý giùm thành viên @Do xuan phu 6666 ạ!
    Trông thì lớn tuổi mà phát ngôn nhiều câu bậy quá, ko dám chụp!

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @Do xuan phu 6666 phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

12. jonathan wick

jonathan wick Chánh tổng

Đề nghị mob nhắc nhở thành viên thuydienlon, chức sắc tuần phủ rồi, nhiều bảo, chơi bàn cược nhỏ giải trí thuần tuý nhưng luôn phát ngôn k chuẩn mực trong bàn chơi . Có mấy câu k hay lắm tôi k muốn chụp.

Các tệp đính kèm:

13. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Tài khoản @thuydienlon phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

jonathan wick thích điều này.
  14. 89F1 00033

89F1 00033 Dân đen

Ngồi trong bàn vui thôi mà lão ùchi88888 phát ngôn gây ức chế, nhờ mod xem thái độ ngôn từ của nick này cái

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @ùchi888888 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

16. van_phong_1

van_phong_1 Dân đen

Kính gửi các Min, Mod của sân đình.
    Thực sự là tôi ko biết post bài về vấn đề này vào đâu, nếu chưa đúng chủ đề mong Min, Mod thông cảm.
    Nick van_phong_1 tôi mới lập về sau này. Ngày 14/12/2021 tôi nhận 190 triệu bảo tặng từ nick Tiểu Nông. Ngày hôm qua 18/12/2021 tôi chơi và số bảo lên được hơn 300 triệu nhưng đến sáng nay tôi ko vào đc nick. 9h47' tôi có gọi lên CSKH (0988153993) và được cấp lại mật khẩu, sau đó tôi đã thay đổi mật khẩu. Đến lúc 11h lại tiếp tục ko vào đc nick, tôi gọi điện lúc 11h06' và được các bạn cấp lại mật khẩu một lần nữa. Tôi đã tiếp tục đổi mật khẩu và đăng nhập lại được. Các bạn CSKH có khuyên tôi chuyển bảo ra khỏi nick đó, nhg nick van_phong_1 chỉ có 120 điểm công thần nên ko chuyển bảo đi đc. Đến hơn 17h tôi đăng nhập vào nick và bị mất toàn bộ số bảo do có người đã đăng nhập và chơi thua hết.
    Mong diễn đàn kiểm tra lại các lỗ hổng bảo mật chứ như này thì các member như tôi thấy ko yên tâm khi tham gia chơi game chắn sân đình nữa. ChanSD-Android-1.0.15-2021-12-19 17-46-49. ChanSD-Android-1.0.15-2021-12-19 17-46-45.

Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Có 2 vấn đề BQT muốn trao đổi với bạn để bạn hiểu. Thứ nhất nếu có lỗi bảo mật thì các tài khoản có vài chục thậm chí cả trăm B ở trong top phú hộ đã bị lấy mất chứ không tính đến các tài khoản có 1, 2 trăm M. Thứ 2 là vấn đề bảo vệ tài khoản của bạn, mật khẩu của bạn do bạn đặt và chỉ có người có mật khẩu mới vào được nick của bạn. Trường hợp này của bạn có thể do bạn đăng nhập ở các thiết bị dùng chung như quán nét, máy ở cơ quan mà chưa thoát ra hoặc cũng có thể do mật khẩu bạn đặt quá đơn giản khiến cho kẻ gian có thể dễ dàng dò ra và vào nick của bạn bạn nhé. Thông tin đến bạn!

18. van_phong_1

van_phong_1 Dân đen

Báo cáo Mod là lần thứ 2 tôi đổi mật khẩu thì chỉ có duy nhất tôi biết, và tôi đăng nhập duy nhất trên 1 thiết bị.

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mod21 đã trao đổi và hỗ trợ trực tiếp với bạn rồi nhé. Trân trọng!

20. luongthuyquan

luongthuyquan Dân đen

đơ toàn tập