Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @Phongdo94 đã có phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi, đặc biệt trong Khoa Cử. Nick này đã bị khoá 7 ngày theo quy định xử lý của Sân Đình.
    Chúc anh vui vẻ!

2. Tuyết sơn 88

Tuyết sơn 88 Lý trưởng

1633932024661. mod xem giúp hộ ko ăn ko đánh được mất ù chắc lỗi

3. caodinhminhchien

caodinhminhchien Học chơi

sao mình không nhập được mã giới thiệu vậy ạ. Mình nhập số nhưng không có mã otp về

4. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Qua kiểm tra lịch sử đánh mình thấy kể từ khi quân 7 sách lên cửa bạn, bạn ấn nút dưới rất nhanh (khi thời gian ăn - đánh mới trôi qua hết 1/3)
    Và game cũng hoạt động rất bình thường, ko gặp sự cố trong quãng thời gian trên.

Lời khuyên của mình là bạn nên sử dụng phiên bản mới nhất cũng như ktra khả năng về thiết bị có thực sự ổn định khi chơi không bạn nhé

5. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Mình ktra thì tính năng nhận OTP khi giới thiệu bạn bè vẫn hoạt động bình thường.
    Vì vậy ở Phần nhập mã OTP bạn có thể thử Thêm hoặc bỏ số 0 ở phần nhập sdt xem sao nhé.
    Nếu không được, bạn có thể gọi tới 0988153993 để được hỗ trợ!
    Cảm ơn!

6. hale3689

hale3689 Dân đen

Kính gởi BQL: trong thời gian vừa qua tham gia giải trí trên chương trình chắn sân đình tôi thấy nói chung rất vui và có văn hoá, xong bên cạnh đó có những hành động rất vô văn hoá như hình gởi kèm theo. Xin BQL cần có biện pháp loại trừ những hành động như vậy, để thật sự đây là sân chơi văn minh mang đậm nét văn hoá của người Viejt chúng ta. Xin chân thành cám ơn BQL. 25AF8B4C-CA2E-4259-B16A-1832C220E2E9.

7. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!
    Tài khoản @ViệtDung1976 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác trong bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 7 ngày theo quy định.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ!

8. moachaptat10

moachaptat10 Chánh tổng

9. mod02

Chào bạn,
    Việc người chơi mất kết nói là do mạng của mình không tốt, còn nếu Game server bị lỗi mạng thì tất cả người chơi đều bị bạn nhé.

Bạn vui lòng kiểm tra lại kết nối của mình khi chơi game để tránh sự cố đáng tiếc xảy ra.
    Thông tin đến bạn.

10. it tien99

it tien99 Dân đen

may bi treo

11. it tien99

it tien99 Dân đen

may bi treo

12. it tien99

it tien99 Dân đen

may loi qua

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nhanh thông tin bạn gửi Sân Đình nhận thấy game vẫn hoạt động bình thường trên các nền tảng. Bạn vui lòng kiểm tra lại kết nối của mình hoặc chuẩn bị cho mình một kết nối mạng tốt hơn để việc trải nghiệm game được vui vẻ bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

14. hoaanhdao1102

hoaanhdao1102 Lý trưởng

Nhờ Mod xử lý giùm chắn thủ @nghicxs phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi 1634266177496.

15. ChắnSĐ Pro

ChắnSĐ Pro Dân đen

Mod khoá dùm với chơi mà cứ chửi loan lên

Các tệp đính kèm:

16. mod02

Chào bạn!
    Tài khoản @nghiacxs phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác và BQT Sân Đình trong bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản vĩnh viễn theo quy định.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ

ChắnSĐ Pro thích điều này.
  17. Phạm Duy Chinh

Phạm Duy Chinh Lý trưởng

Đề nghị sự lý tài khoản: Quoc Huy Nguyen

Các tệp đính kèm:

18. mod02

Chào bạn!
    Tài khoản @Quoc Huy Nguyen phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác trong kỳ khoa cử đã bị Sân Đình khóa tài khoản 3 ngày theo quy định.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ

19. lienpoter

lienpoter Dân đen

mod02 thích điều này.
  20. mod02

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp thêm thông tin về thiết bị bạn sử dụng, phiên bản chắn bạn đang chơi: Chắn 2/Chắn 4/Chắn 5G để Sân Đình kiểm tra lại ván bài này và trả lời bạn sau nhé.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và gửi báo cáo.