Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. chichibatsack

chichibatsack Dân đen

1 tha h niê cay cú phát ngôn một thanh niên cay cú phát ngôn
    dù vào chơi ván đầu tiên
    @Mod01
    @mod12

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @fb_490301181489753 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm BQT Sân Đình đã bị khóa tài khoản vĩnh viễn bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần xây dựng sân chơi văn hóa chung. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

3. vinhnguyen1967

vinhnguyen1967 Chắn hội Hải Phòng

Gửi mod !

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Tài khoản @cacsat phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm cha mẹ người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 07 ngày theo qui định anh nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

5. eyelinh

eyelinh Lý trưởng

Image. Gửi Mod, Mod kiểm tra giúp hộ tôi vân này. Rõ ràng mạng tốt, không có tý trục trặc gì mà tôi không thể ấn ù được, để nhà chéo ù bạch định
    https://chanphom.com/replay3?l=l1quzf2d_n5g

Mod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bộ phận kỹ thuật sẽ kiểm tra lại ván chơi của bạn. Sân Đình sẽ có phản hồi cho bạn sơm nhất ngay tại topic này nhé. Thông tin đến bạn, trân trọng!

eyelinh thích điều này.
  7. eyelinh

eyelinh Lý trưởng

Vâng, cảm ơn Mod nhiều nhiều.

Mod01 thích điều này.
  8. anhdt151288

anhdt151288 Dân đen

Bạn ơi cho mình hỏi về ván bài bị phạt sai.

9. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Anh vui lòng cung cấp thêm thông tin hình ảnh ván bài để Sân Đình hỗ trợ nhé.
    Trân trọng!

10. dennhucuthuc

dennhucuthuc Dân đen

Phát ngôn xúc phạm các người chơi trong bàn, nhờ các Mod xử lý.

Các tệp đính kèm:

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @thatnghiep000 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

dennhucuthuc thích điều này.
  12. Nguyen cao nhan

Nguyen cao nhan Dân đen

không chơi chắn được do không được kết nối với máy chủ.

13. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Hiện tượng mất kết nối máy chủ nguyên nhân có thể là do đường truyền gặp vấn đề trong thời tiết xấu hoặc môi trường không thông thoáng, có nhiều vật cản!
    Để tránh TH trên thì mình nếu sử dụng wifi, 3G hãy di chuyển đến nơi thông thoaáng, gần cục phát hơn nhé!
    Cảm ơn anh!

14. Nghiêu__Thuấn

Nghiêu__Thuấn Dân đen

Mod xem thi với 3 ông thì thay 2 ông thay nhau chửi bậy?munchibi13 và Đình Khoa Nghiêm. Chắn Pro 4.0 - 2021.06.23.22.09.11. Chắn Pro 4.0 - 2021.06.23.22.15.48.

15. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh
    Dựa vào hình ảnh anh cung cấp thì thấy tài khoản @munchibi13 có phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người chơi trong bàn. Sân Đình đã khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày rồi anh nhé. Thông tin đến anh.

The End 88Nghiêu__Thuấn thích điều này.
  16. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

E dùng Samsung. Đang chơi xong ấn đa nhiệm, vào lại toàn bị như thế này. Trắng nửa màn. Phải thoát hẳn game vào lại mới hết. Mong mod hướng dẫn cách xử lý ạ Screenshot_20210625-164718_Chn Sn nh.

17. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

https://fptshop.com.vn/tin-tuc/huon...n-giai-man-hinh-tren-samsung-galaxy-s10-85267

Chào anh. Anh thao tác theo như hướng dẫn trong bài viết em gửi, sau đó chỉnh cho độ phân giải màn hình về HD (1280x720). Sau đó anh vào lại game là được anh nhé.

18. MrBin Đẹp Trai

MrBin Đẹp Trai Chánh tổng

Gửi các mod xem giúp em có phải lỗi gì ko mà em thi 2 lần đều là kì 2 ạ

Các tệp đính kèm:

19. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Hình ảnh anh chụp là thời điểm ki kết thúc kỳ 1, thông báo hiện lên khi anh đã đủ điều kiện lên kỳ 2. Anh có thể xem lại trong lịch sử ván chơi của mình thì thông tin chính xác là ngày 24/06 anh đã thi đỗ kỳ 1 và kỳ 2 của Thi Hội.
    Thông tin tới anh!

MrBin Đẹp Trai thích điều này.
  20. MrBin Đẹp Trai

MrBin Đẹp Trai Chánh tổng

A98C4A4E-52D1-42B0-9C6A-1BCB4BCB729D.