Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. vinhsonduong

vinhsonduong Phó trưởng ban Tài chính - Ủy viên Ban TCSK HCHD

nhờ mod sử lý trưởng hợp này 12.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @mensaycobacm sử dụng tên đăng nhập phản cảm, phát ngôn thiếu văn hóa,xúc phạm người khác trên bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản vĩnh viễn rồi bạn nhé. Thông tin đến bạn !

vinhsonduong thích điều này.
  3. hoàng củibg

hoàng củibg Dân đen

Hiện nay tôi đã cập nhật nhiều lần; tuy nhiên thanh nhiệm vụ ngày vẫn chưa có. Vậy nhờ Admin hướng dẫn giúp xem cách cập nhật sao cho có thanh nhiệm vụ ngày?

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cập nhật phiên bản mới 2.17.14 là để gỡ bỏ lỗi hiển thị của các tính năng đã được đóng lại chứ không phải để sửa lỗi không có thanh nhiệm vụ bạn nhé!
    Bạn vui lòng đọc rõ nội dung thông báo bản cập nhật giúp mình.
    Trân trọng!

5. Nguyễn Thị Lan Phương

Nguyễn Thị Lan Phương Chắn hội MU

Nhờ các mod xử lý giúp trường hợp phát ngôn vô văn hoá trong bàn chơi của njch fb 1826696070824429

Các tệp đính kèm:

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào chị. Em đã khóa nick @fb_1826696070824429 03 ngày vì vi phạm nội quy phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi rồi nhé. Cảm ơn chị đã gửi bài báo cáo. Chúc chị chơi game vui vẻ ạ.

7. mefe17

mefe17 Dân đen

Mod xem hộ nạp the Vina nhé,được ngày khuyến mại nạp cả tiếng đồng hồ không được cái thẻ!

8. Mod22

Chào anh. Anh vui lòng gọi trực tiếp đến số 0988.15.3993 để được hỗ trợ một cách nhanh nhất anh nhé. Em cảm ơn anh.

9. dungphcn

dungphcn Dân đen

không nhận được bảo khi đăng nhập hàng ngày và khi chơi

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã tạm đóng các tính năng Quà Đăng nhập và Nhiệm vụ hàng ngày từ 17/5/2021.
    Các tính năng này sẽ được mở lại với kịch bản chơi mới và hấp dẫn hơn trong các phiên bản cập nhật mới nhất.
    Sân Đình sẽ có thông báo trên các kênh thông tin tới tất cả người chơi khi tính năng được mở lại.
    Thông tin tới bạn!

11. Ông Giáo Làng Hồ

Ông Giáo Làng Hồ Thành Hoàng 2016

nho mod xu lý

ông giáo. ông giáo 1. ông giáo 2. ông giáo 3.

12. Mod22

Cháu chào chú. Sân Đình đã tiếp nhận thông tin chú phản ánh. Với hành vi này của nick @_GẠO NẾP_ , Sân Đình quyết định khóa 07 ngày cảnh cáo vì có những lời lẽ rất thô tục và xúc phạm người lớn tuổi. Cảm ơn chú đã gửi bài phản ánh thông tin. Cháu chúc chú chơi game vui vẻ ạ.

13. fb_146096356436771

fb_146096356436771 Dân đen

không hiển thị nút nhiệm vụ hàng ngày

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã tạm đóng các tính năng Quà Đăng nhập và Nhiệm vụ hàng ngày từ 17/5/2021. Thông báo chi tiết bạn có thể theo dõi tại đây:
    https://sandinh.com/threads/thong-bao-bao-tri-tinh-nang.21689/
    Các tính năng này sẽ được mở lại với kịch bản chơi mới và hấp dẫn hơn trong các phiên bản cập nhật mới nhất.
    Sân Đình sẽ có thông báo trên các kênh thông tin tới tất cả người chơi khi tính năng được mở lại.
    Thông tin tới bạn!

15. mod xử lý tay này, phát ngôn ức chế

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @ThichDun01 phát ngôn thiếu văn hoá , xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khoá tài khoản 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

DuyHV thích điều này.
  17. quangliem123

quangliem123 Dân đen

Nhờ mod giup

Các tệp đính kèm:

18. Mod22

Chào anh!

Tài khoản @BOTCS phát ngôn thiếu văn hoá , xúc phạm người chơi khác đã bị Sân Đình khoá tài khoản 03 ngày anh nhé. Chúc anh giải trí vui vẻ!

19. xinchuconchot

xinchuconchot Dân đen

Mod kiểm tra xem giúp tôi ván chơi lúc hơn 8h ngày 5/6.
    Tôi ăn 3 cây ù tròn mà không cho tròn. Khi ăn cây thứ 3 tự cây 6 cơ đánh đi. Mod kiểm tra xem có lỗi của phần mềm game ko nhé

Các tệp đính kèm:

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Mod22 sẽ trực tiếp hỗ trợ bạn về sự cố này bạn nhé.
    Trân trọng!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.