Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Tính năng quà đăng nhập, nhiệm vụ hàng ngày đã được Sân Đình đóng bảo trì. Bạn tham khảo thêm chi tiết ở bài viết:
    https://sandinh.com/threads/thong-bao-bao-tri-tinh-nang.21689/
    Chúc bạn chơi vui.

2. __tư lệnh__

__tư lệnh__ Dân đen

tôi là nick @tuanhung032006 tôi vi phạm phát ngôn xúc phạm bạn chơi tôi đồng ý. tôi họi mod hành vi chơi xấu có bị khóa nick ko?

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Với mỗi một hình thức vi phạm khác nhau Sân Đình sẽ có qui chế xử phạt khác nhau bạn nhé. Topic này chỉ xử lý các hành vi về việc phát ngôn. Các hành vi chơi xấu bạn có thể gửi vào topic Báo cáo các hành vi chơi xấu theo qui định:
    https://sandinh.com/threads/bao-cao-hanh-vi-choi-xau.3530/
    Căn cứ vào nội dung và mức độ vi phạm Sân Đình sẽ kiểm tra và phản hồi lại cho bạn.
    Trân trọng!

4. Rất lịch sự

Rất lịch sự Lý trưởng

Havu 1969 chửi bậy quá Image (1).

Phong 1988Mod01 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Tài khoản @havu1969 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm BQT Sân Đình đã bị khóa tài khảon vĩnh viễn theo qui chế anh nhé. Cảm ơn anh đã báo cáo góp phần xây dựng sân chơi văn hóa chung. Chúc anh giải trí vui vẻ!

6. HOÀI AN 17

HOÀI AN 17 Lý trưởng

Nhờ MOD kiểm tra giúp ván bài. Tôi ù chi cửa trì mà không ấn ù được. Cảm ơn.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  7. PioneerPro

PioneerPro Dân đen

Mấy tuần gần đây, server bị lag rất nặng, tôi hầu như ko thể chơi được, ko ăn, bốc đánh đc, vì thế bị thua rất nhiều bảo! Thứ 2, nút chức năng nhận thưởng bị mất trên giao diện Chắn 4.0 Rất mong BQT Sân đình kiểm tra lại và có đề bù bảo cho những ae thiệt hại như chúng tôi. Trân trọng

Mod01 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sự cố bạn gặp phải sẽ được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra. Sân Đình sẽ có phản hồi sớm nhất cho bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tính năng quà đăng nhập, nhiệm vụ hàng ngày đã được Sân Đình đóng trên toàn hệ thống từ ngày 17/5. Thông tin chi tiết bạn có thể xem bài viết thông báo:
    Còn về việc bạn nói là game bị lag, người chơi không thể thao tác ăn, đánh ... thì do nhiều nguyên nhân khác nhau. Cũng có thể do chất lượng kết nối của bạn. Sân đình rất tiếc là không có cơ sở và cũng không có chính sách hay qui định để đền bù theo như yêu cầu của bạn. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

10. Tải về oy xác mình oy khi vào vẫn bị trắng tinh thì sao đây mod.bao giờ mới vào đk vậy

Các tệp đính kèm:

11. Cả Thèm Chóng Chán

Cả Thèm Chóng Chán Lý trưởng

Gửi các Mod nhắc nhở cụ với.
    Tổ Tôm mà gay gắt quá.
    557D2F55-38E0-411A-9ED7-F4A53A449B0D.

12. 30F00001

30F00001 Chánh tổng

Báo cáo Mod!
    Sáng nay, mình chơi mãi chả ù ở gốc đa bụi dứa mà lại bị chửi SML.
    Đề nghị mod xem xét xử lý giúp.

Các tệp đính kèm:

13. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @0982797024 đã có phát ngôn xúc phạm bạn chơi trong bàn. Dựa trên mức độ vi phạm Nick này đã bị khoá 7 ngày theo quy định.
    Chúc anh vui vẻ!

30F00001 thích điều này.
  14. mod12

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @thanhdongydtb đã có phát ngôn thiếu văn hoá khi chơi. Đây là lần đầu vi phạm nên Sân Đình đã nhắc nhở tới nick này không nên có phát ngôn bực tức khi chơi như vậy.
    Chúc anh vui vẻ!

15. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào a! Hiện tại, phiên bản cài game trên iOS đã sửa xong.
    Anh đã có thể tải lại game và chơi được bình thường rồi nhé.
    Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối: 23/5/21
  16. Không hiện bảng thực hiện nhiệm vụ...

17. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Tính năng quà đăng nhập, nhiệm vụ hàng ngày đã được Sân Đình đóng bảo trì. Bạn tham khảo thêm chi tiết ở bài viết:
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

18. tinhchinh78

tinhchinh78 Dân đen

sao lại bỏ tính năng tăng bảo nhỉ hay là bỏ chắn sd roi

19. mod12

Chào anh.
    Sân Đình vẫn tặng Bảo tới các toàn bộ các nick khi hết Bảo nhé, tối đa mình có thể nhận 10 lần/ ngày. Sân Đình vẫn đang cải tiến và phát triển để phục vụ các Chắn thủ.
    Thông tin tới anh.
    Ảnh chụp dưới đây là lịch sử nhận Bảo của nick anh:
    upload_2021-5-24_11-41-21.

20. TamSach_1977

TamSach_1977 Dân đen

0DE533EE-9A5C-4D85-B46B-6CD09FA46A6C. Đề nghị mod nhắc nhở trường hợp này!

Mod01 thích điều này.