Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Linh Quang 8822

Linh Quang 8822 Dân đen

Tôi yêu cầu mod xử phạt thật nghiêm minh nick: yphu1. Vào lúc 20h 20 thứ 6 ngày 7 tháng 5 năm 2021.Tiến lên - Sân vận động bàn 10 nick này nhảy vào chơi nhưng chửi tất cả những thành viên trong bàn.Đây không phải lần đầu, rất nhiều lần rồi.Hôm nay Tôi rất ức chế, yêu cầu mod xử nghiêm.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh thể hiện nội dung chát trong bàn chơi được chụp bằng tính năng chụp ảnh của Sân Đình để các Mod lấy làm căn cứ để xử lý bạn nhé. Thông tin đến bạn!

3. Buồn quá vẫn chưa chơi đk.vẫn bị đẩy ra chứ

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Rất mong bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này. Bạn dùng chắn 4.0 để giải trí nhé. Thông tin đến bạn!

5. Alo Mod, bản IOS vào cứ bị đẩy ra là sao âm

6. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Bản cài trên iOS lại gặp sự cố lỗi. Bộ phận kỹ thuật đang kiểm tra và xử lý anh nhé. Rất mong anh thông cảm cho sự cố không mong muốn này, anh vẫn có thể trải nghiệm chắn 4.0 để giải trí. Khi sự cố khắc phục xong Sân Đình sẽ có thông cáo trên các kênh thông tin.
    Trân trọng!

7. Lưng còng

Lưng còng Dân đen

Còn cả vụ đăng nhập đến ngày 27 thì ngày sau không thấy tặng vật phẩm nữa. Tối qua mất ván trì bạch thủ do bị đẩy thì có dc bù k vậy mod?..

8. mod12

Chào anh.
    Hiện tại thì trên hệ điều hành Android bị lỗi mất tính năng Quà Đăng Nhập, Sân Đình đang sửa lỗi này nhanh nhất có thể ạ.
    Trường hợp bị đẩy thì là do kết nối mạng cá nhân hoặc do thiết bị quá tải dẫn đến việc tự động văng, đóng ứng dụng anh nhé. Sân Đình sẽ không đền bù trường hợp như vậy ạ.
    Thông tin tới anh!

Lưng còng thích điều này.
  9. Đến bây giờ vẫn chưa chơi đk.buồn và sốt ruột quá

10. mod12

Chào anh.
    Trong thời gian này anh trải nghiệm Chắn 4.0 nhé, Sân Đình đang khắc phục lỗi và đưa lên ạ.
    Rất mong anh thông cảm!

11. mod12

Bản cài mới đã được Sân Đình đưa lên. Anh xoá bản cài cũ và tải bản mới là trải nghiệm được nhé.

12. Duyên_Nợ_Tình

Duyên_Nợ_Tình Dân đen

Ko hiểu sao nick của mình bị ẩn hết các nút. Nhờ các Mod fix giúp ạ

Các tệp đính kèm:

13. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Vấn đề tài khoản anh gặp phải em đã khắc phục rồi anh nhé, anh vui lòng đăng xuất rồi đăng nhập lại các nút đã mất sẽ hiển thị trở lại như bình thường, nếu anh còn gặp trường hợp tương tự vui lòng gọi đến số 0988.15.3993 để được hỗ trợ tốt nhất.
    Trân trọng!

Duyên_Nợ_Tình thích điều này.
  14. Duyên_Nợ_Tình

Duyên_Nợ_Tình Dân đen

Cảm ơn Mod nhiều. Các lỗi đã được fix rồi

Các tệp đính kèm:

Mod01Mod22 thích điều này.
  15. anh trai chí linh

anh trai chí linh Dân đen

Mong mod xử lý giùm Screenshot_2021-05-08-22-13-05-520_com.vietsao.chandangian. Screenshot_2021-05-08-22-12-52-883_com.vietsao.chandangian.

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @buibachung123 phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn!

17. ĐìnhThao102

ĐìnhThao102 Dân đen

bị đẩy ra ngoài k tìm đc bàn k đc bảo

18. xinchuconchot

xinchuconchot Dân đen

Mod xử lý giúp trường hợp yphu1 về 2 vấn đề:
    - Thứ nhất: lời lẽ thiếu văn hóa
    - Thứ 2: Vào bàn chơi đang chia lại chạy
    Đặc biệt là vấn đề thứ nhất. Cảm ơn Mod
    Tôi xin góp ý các bạn vấn đề: Hiện nay có cái khập khiễng của phần mềm phỏm đó là: Người chơi trên điện thoại bài chia cái nhìn thấy luôn (tạo người chơi xấu thấy bài không đẹp là chạy ra trong khi bài đang chia). Người chơi trên điện thoại 3-5 giây sau chia mới thấy mặt bài của mình. Điều này tạo lên sự không thống nhất. Mong các bạn sớm khắc phục vấn đề đó. Cảm ơn
    Nhận bài các bạn báo mình đã nhận nhé

Các tệp đính kèm:

19. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào Anh!
    Tài khoản @yphu1 phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày anh nhé.
    Sân Đình cũng xin cảm ơn những ý kiến đóng góp của anh về phần mềm game Phỏm SĐ. Những ý kiến này sẽ được gửi tới bộ phận kỹ thuật để xem xét sửa chữa trong bản cập nhật sắp tới.
    Thông tin đến anh!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. phú nhuận_28285

phú nhuận_28285 Học chơi

Nhờ Mod xử lý nick @Vặt lông 3 vịt súc phạm người chơi trong bàn. Để thanh lọc những thành phần làm xấu tiêu chí chơi vui sống đẹp của sân đình và gây ức chế cho người chơi cùng bàn.

Các tệp đính kèm: