Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Adidas And Nike

Adidas And Nike Dân đen

CAB3CCBA-C640-404E-9C4D-EDF8E1A10D64. Vào bàn chửi bậy thế này đây!

Phi Thiên Vũ, HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  2. chanvuong6677

chanvuong6677 Dân đen

không có tiếng

3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Tài khoản @dam kha100 đã được đi nghỉ mát 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

4. Thảo Hương Cute

Thảo Hương Cute Chánh tổng

Khi chơi trên chánh nếu không phải người có cái khi xếp bài xong không ấn được nút xong

Các tệp đính kèm:

5. vtv111111

vtv111111 Học chơi

Vào menu không thoát ra được

Các tệp đính kèm:

6. ngocdiep2k3

ngocdiep2k3 Học chơi

khi tôi vào menu để cài đặt. lúc cài đặt xong không làm thế nào thoát đc menu. nó vướng màn hình. không chơi đc.

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Trong quá trình chơi và phát hiện lỗi, rất mong bạn chụp ảnh kèm mô tả để bộ phận kỹ thuật có thể xác định lỗi chính xác hơn bạn nhé. Rất cảm ơn bạn.

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng cho mình biết bạn đang chơi trên thiết bị gì vậy? Hiện tại, đối với Chắn 3.0 thì các thiết bị như điện thoại, máy tính bảng mà có cấu hình thấp đang không có tiếng. Cảm ơn bạn.

9. ID 4595566

ID 4595566 Dân đen

Cậu này vào bàn đc 1 ván đã chửi ae là chơi bơm bài, ăn nói mất nết. Tôi đề nghị xử phạt phù hợp 1515657498943.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, đối với trường hợp này bên em đã xử lí: khóa tài khoản 3 ngày cảnh cáo.
    Cảm ơn anh đã báo cáo.

11. bài bốc khó nhìn

12. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã góp ý, hiện tại em đã chuyển lỗi này sang cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra rồi nhé. Khi nào có kết quả em sẽ phản hồi lại với anh ạ.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, hiện tại em đã gửi lỗi này sang cho bộ phận kĩ thuật kiểm tra. Khi nào có kết quả em sẽ báo lại cho anh tại topic này nhé :D

14. Gia_Bảo2013

Gia_Bảo2013 Dân đen

phiên 3.0 này lỗi đăng nhập khi vào mục chắn 3.0 thì có hiện tượng trắng xoá màn hình Và còn có hiện tượng rất nóng máy Mọi khi toi vẫn đánh trên phiên bản cũ ko có hiện tượng nong máy ,tôi chơi trên IOS

Các tệp đính kèm:

tuanda thích điều này.
  15. Gia_Bảo2013

Gia_Bảo2013 Dân đen

hình ảnh lúc đầu đăng nhập chắn 3.0

Các tệp đính kèm:

16. khuongvan7986

khuongvan7986 Dân đen

khi nạp bảo phần số che hết hang sởi và mã lap

17. chipxinhh

chipxinhh Dân đen

quản trị khắc phục lỗi chắn 3 với nhé, rung giật lắm, chậm lắm ạ

18. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại chắn 3 đang phát triển nên ban đầu chưa thể mượt được như chắn 2, điều này mong bạn hết sức thông cảm. Trong thời gian tới chắn 3 sẽ được cải thiện hàng ngày. Nếu thiết bị bạn chơi chắn 3 bị giật bạn có thể chơi tạm chắn 2 trong thời gian này nhé.
    Trân trọng.

19. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại lỗi này đã được bộ phận kĩ thuật sửa và update trong phiên bản tiếp theo rồi anh nhé. Rất cảm ơn anh đã góp ý để chắn 3 ngày một hoàn thiện hơn.

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đã chuyển vấn đề bạn báo lỗi này cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.