Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Kẻ Buôn Gió

Kẻ Buôn Gió Dân đen

1514509624679. hôm qua em có nhắn 3 dòng trên vào nick dùi song phắn. Sau đó xóa nick đó khỏi ds bạn bè, sáng ra thì thấy bác pcaibang1 đăng đàn nói. Không hiểu đây có phải là lỗi không mod kiểm tra chứ nhầm ntn thì gây hiểu nhầm chết. Xác nhận thêm là chị Trà đá gặp lỗi tương tự ạ

2. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, có trường hợp nào anh bấm nhầm vào nick khác mà không để ý không ạ?

3. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi anh vì bây giờ mới trả lời được bài viết của anh. Thời điểm đó Sân Đình gặp một chút lỗi nên những người chơi thắng hay thua cũng sẽ không mất tiền. Trong trường hợp này em sẽ đền bù cho anh theo ván chơi này nhé.

4. xe đạp 123

xe đạp 123 Dân đen

Mod xem chấn chỉnh lại ông @Tổ Gia này. Nhắc nhở rồi vẫn không lịch sự hơn được

Các tệp đính kèm:

5. quangminh6886

quangminh6886 Dân đen

57CF851C-159B-408E-BDCF-09E94345E588. hien tượng này trên dt bị từ hôm qua rồi các mod, không đóng được banner kia để vào phòng chơi

6. quanguoc1970

quanguoc1970 Tiêu Dao Hội

Screenshot_2017-12-30-12-46-25. tôi là người lớn tuổi nên khi thấy những lời nói thiếu văn hóa thế này trên sân đình thì cảm thấy rất khó chịu.mong Mod xem xét dùm.
    Xin cám ơn!

Vuong gia Bin thích điều này.
  7. seal

seal Dân đen

Em cũng bị thế bác ạ

8. seal

seal Dân đen

Mod khắc phục hộ lỗi hiện lên bảng thông báo k vào chơi game đc. Cũng như lỗi up hình lên diễn đàn bằng ipad k được ạ.

9. lamviecolao_1

lamviecolao_1 Chánh tổng

TRƯỚC GIỜ THI ĐẤU ANH EM HỘI HYMU CHƠI THƯ GIÃN KHU CHÁNH CƯỢC CÓ 6K MÀ MỘT NGƯỜI CÓ HÌNH KÈM THEO NÓI QUÁ BẬY.

Các tệp đính kèm:

10. lamviecolao_1

lamviecolao_1 Chánh tổng

PHÁT NGÔN K CÓ VĂN HÓA

Các tệp đính kèm:

11. amwaypt

amwaypt Chắn hội MU

Năm mới laotuong8 vào bàn thả câu xong đi.......bó tay ChanPro2018.1.1.17.40.47.

Mod09 thích điều này.
  12. fb_271794919849035

fb_271794919849035 Dân đen

E xin hội nhà mình bỏ cái cước. Thoát trước khi ù ạ. Cước này vô lý quá a. Ù sai là phải đền làng chứ. Ở đâu ra cái ù như vậy ạ.

Mod09 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Nếu bạn chơi trên điện thoại thì bạn vui lòng cập nhật phiên bản mới sẽ không bị lỗi này nữa bạn nhé.

14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Tài khoản Tổ Gia đã được đi nghỉ mát 07 ngày vì tiếp tục phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi.
    Tài khoản @CHUYÊN_CƯỚP_BẠC được đi nghỉ mát 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi.
    Cảm ơn 2 cụ đã báo cáo.

quanguoc1970 thích điều này.
  15. Mod09

Chào bạn.
    Ở Sân Đình có tính năng chụp hình bạn nhé>
    Có nút chụp hình là hình cái máy ảnh ở góc trái phía trên màn hình. Bạn vui long chụp hình bằng tính năng này của Sân Đình.
    Bạn chụp hình như thế này, Sân Đình không biết được ngày giờ nên không thế xử lý được.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo>
    Nút chụp hình được khoanh đỏ:
    chuphinh.

16. Mod09

Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Tài khoản @laotuong8 đã được nghỉ mát 02 ngày vì thả bom trong bàn chơi rồi mất hút.

17. quangminh6886

quangminh6886 Dân đen

update trên ios báo mục này không tồn tại, This items is no longer availaable

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng nhập từ khoá “Choi Chan Pro San Dinh” như hình dưới để cập nhật nhé

1BAEF803-E481-43BF-84B5-B920A4541073.

19. quangminh6886

quangminh6886 Dân đen

C797C590-F46A-417F-9E29-6CC3D18C4BC1. C797C590-F46A-417F-9E29-6CC3D18C4BC1.
    Vẫn thế

20. Mod09

Chào bạn.
    Mình rất đồng ý với bạn là chơi chắn thì phải biết xướng :-bd
    Ngày xưa khi mới làm Game Sân Đình không làm tính năng để giúp người chơi bị mất kết nối khi xướng ==> Hệ thống sẽ tự động xướng Suông.. ==> Nhiều ACE bị phạt sấp mặt vì sướng sai hoặc không đủ điều kiện cài đặt bàn chơi(chơi trên 3 hoặc 4 điểm).
    Mà Chơi chắn Online thì tình trạng mất kết nối là cơn bệnh luôn đi kèm với người chơi....
    Sân Đình làm tính năng này để giúp cho Người chơi đỡ bị thiệt thòi, tao ra sự công bằng hơn 1 chút để góp phần với ACE khắc phục tình trạng mất kết nối đúng khi Xướng.

Cảm ơn bạn.
    Chúc bạn chơi vui và có nhiều góp ý hơn nữa để cùng Sân Đình xây dựng Game chắn ngày càng pro >:D<>:D<