Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Anh mod09 xem hộ em đồng chí đồng hương này với em ko chơi đợi tặng bảo cho bạn chơi mà vào nói như bố em ý. 0932C481-8EA6-4F18-B97A-FBCCB3006ECD.

2. hoangdiepsd11

hoangdiepsd11 Dân đen

chửi bậy khi chơi, đề nghị mod xử lý

Các tệp đính kèm:

3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

2 tài khoản trong báo cáo đều được đi nghỉ mát 03 ngày cho thanh thản đầu óc.
    Cảm ơn 2 bạn đã báo cáo.

4. Vuong_yk

Vuong_yk Lý trưởng

Báo cáo Mod: đi thi chửi chán xong vứt bài đấy.:(
    Ko biết phiên bản 3.0 có tính năng khi đi thi mà ngồi ko có thao tác gì quá 3 ván sẽ bị bay khỏi bàn không Mod nhỉ?

ChanPro2017.12.13.22.4.41.

ChanPro2017.12.13.22.20.7.

ChanPro2017.12.13.22.24.20.

Mod09 thích điều này.
  5. hoangdiepsd11

hoangdiepsd11 Dân đen

đề nghị mod xử lý

Các tệp đính kèm:

Mod09 thích điều này.
  6. Mod09

Cảm ơn bạn.
    Tài khoản trên đã được nghỉ mát 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi.
    Trong phiên bản chắn 3.0 thì chỉ cần trong vòng 3 phút người chơi không thao tác gì thì hệ thống sẽ tự động đá người chơi khỏi bàn.
    Chúc bạn chơi vui.

dangbotot 81 thích điều này.
  7. Mod09

Chào bạn.
    Hình như bạn trích dẫn thiếu dữ kiện: Đọc đoạn thoại này không biết cái ông chanthu_trungvan ông ấy chửi ai? Chửi CHHP, Thúy hải dương hay là quê em 35...
    Vì dữ kiện ngữ cảnh thiếu mà mình đoán chắc là ở phía trên sẽ có nhiều đoạn hay hơn nhưng bạn không chụp :-<:-<
    Nên tài khoản chanthu_trungvan bị khóa nick cảnh cáo 01 ngày.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Chúc bạn chơi vui.

8. timesaver

timesaver Ma Xó

Chức năng Tìm kiếm dường như lại đang lỗi đúng không ạ? Tôi đăng 20 bài trong kỳ vịnh Cửu Sách nhưng kết quả tìm kiếm chỉ có 16. Chả biết có ảnh hưởng gì đến việc soát xét chấm các bài dự thi vịnh quân bài không nữa. Nhờ các Mod kiểm tra giúp.

Mod09 thích điều này.
  9. Mod09

Vâng Chào bạn.
    Đúng là tính năng tìm kiếm liên quan đến bài viết hiện nay thi thoảng bị lỗi ==> tìm không hết được các bài viết gần đây mình tham gia.
    Không tìm kiếm được không có nghĩa là bài viết đó không tồn tại ==> Không ảnh hưởng gì đến việc soát xét chấm thi của BGK đâu.
    Chúc bạn chơi vui.

timesaver thích điều này.
  10. Mod09

Vâng Chào bạn.
    Đúng là tính năng tìm kiếm liên quan đến bài viết hiện nay thi thoảng bị lỗi ==> tìm không hết được các bài viết gần đây mình tham gia.
    Không tìm kiếm được không có nghĩa là bài viết đó không tồn tại ==> Không ảnh hưởng gì đến việc soát xét chấm thi

11. timehunter

timehunter Thổ địa

Nghe không được hay cho lắm...

Các tệp đính kèm:

12. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo. Nick chơi này đã bị xử lí theo qui định của Sân Đình rồi anh nhé. Chúc anh chơi vui vẻ.

timehunter thích điều này.
  13. Xin chào Mod !
    Mới vào bàn thi và chào hỏi mọi người mà đã bị ăn chửi thế này thì đến khi chơi thua còn chửi người chơi cùng như thế nào nữa đây???
    Lịch sự chào hỏi cũng bị ăn chửi tục tĩu, mất dạy thế này thì còn đâu là sân chơi vui vẻ lành mạnh nữa Mod???

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 17/12/17
    Mod09 thích điều này.
  14. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

mod giải thoát hộ cái. 4 người bị giam lỏng trong thi hội roài:((:((:((:((:((:((:((:((

15. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

16. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

ai đền cho tôi ông tiến sỹ đây mod?:((:((:((:((:((:((=))=))=))=))=))=))

17. timesaver

timesaver Ma Xó

9CF67A6B-B6A8-4B3F-A931-DFA9E991B88B. Lời tạm biệt lúc lên đường. Nhờ các Mod dịch hộ cái...

Vuong gia BinMod09 thích điều này.
  18. Mod09

Cảm ơn 2 bạn đã báo cáo.
    2 tài khoản trên đều được đi nghỉ mát 02 ngày các 2 bạn nhé.

19. daigialoren

daigialoren Dân đen

Modo cho em hoi? Em vừa chơi vài ván ko biết lỗi hay ko. Em ăn chắn bát sách hạ ở dưới em ù 3 đầu bát nọc lên bát sách em hô ù tám đỏ ko hô ù bòn tám đỏ bị phạt đúng hay sai. Mấy ván sau người khác ù chíu ù Bạch thủ chi nhưng ko hô chíu ù mà hô ù Bạch thủ chi ko sao ko bị phạt là sao? Em thấy bỏ cước chính như em cũng bị phạt mà sao ko bi phạt ạ

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo luật của Sân Đình có một số cước là cước "trói" tức là bắt buộc phải hô như: ù bòn, chíu ù, bạch thủ, bạch thủ chi, thiên ù.
    Ở trường hợp của bạn, bạn không xướng "ù bòn" thì bị phạt là đúng. Còn trường hợp bạn thấy ai đó chíu ù mà không xướng lại không bị phạt thì chắc chắn không có, chỉ có là bạn có chíu (hoặc có bòn) thì không xướng cũng không sao.
    Lưu ý: có chíu, có bòn khác với chíu ùù bòn nhé