Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Khả năng dùng võ chuyển bảo trước khi người ù kịp xướng thì phải! \:D/ \:D/ @vuanoppro thử thì biết ngay \:D/

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Hôm qua mình có thực hiện thao tác chuyển bảo từ nick @___GIA2011___49 sang nick @Điệp Già . Sau khi chuyển, số bảo thực còn là 30k. Nhưng hiển thị vẫn là 900m và mình vẫn ra vào bàn 5m, 8m bình thường. Sau 2-3p ra vào liên tục mà bảo chưa trừ thì mình có vào thử 1 bàn 50k đánh solo (được mời) thử. đầu ván vào gà 2 dịch gà (100k) như đúng rồi, trong ván nick kia ù trì bạch thủ thì số bảo mới bị trừ về 0. Ván này mình test game và có tý hiếu kỳ, ko phải chơi xấu nhé @Mod07 @Mod22 . 1540947776560. 1540913920264.
    p/s: Mình đã chuyển 2m bảo cho khổ chủ bị mình test game rồi nhé =)) 1540948137590.

vuanopprolongzenđa thích điều này.
  3. vinhnguyen19672

vinhnguyen19672 Chánh tổng

trong thời gian chờ nhà ù chọn cước và xướng ù thì đặt lệnh chuyển bảo đi. có mấy vụ thế này rồi. ngạc nhiên là nick : maytrendinhnui mà cũng làm thế !!!:-O:-O:-O

vuanopprolongzenđa thích điều này.
  4. duyhuan1

duyhuan1 Hội Chắn Hải Dương

mình nghĩ những trường hợp này các mod có thể hỗ trợ đc, ví dụ như xem ip hum đó chơi là ip nào và ip đó thường chơi nick nào, như vậy họ xẽ biết ngừoi chơi nick của họ để đề phòng, cái xem địa chỉ ip này cũng đâu có khó gì với các mod. kính mong mod giúp đỡ.

5. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Tôi có 50m của nguyên quang vinh chuyên cho.lâu nay tôi chi choi níc maytrendinhnui12 nên tôi chuyên sau níc do 2lân vân thay còn bảo.nên tôi vào choi.Tôi.Có biết đâu thê nào.đề nghị.các mod xem xét

6. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Sony bạn tôi ko biết vì tôi chuyên 2lần bảo sang níc kia mà tôi vân thấy có bảo nên bạn mời tôi vào chơi.Bạn chuyển id mình gửi lại 8m ván đó.Sony vì mình ko biết

vinhnguyen1967 thích điều này.
  7. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Mođ7'mod22.việc tôi nói như bên trên ko.biết các mod nghĩ sao.tôi thực sự ko biết là đã chuyển dc bảo rồi nên tôi thấy bạn mời thi tôi.vào choi.
    Dù sao thì tôi vẫn là sai tôi sẽ rút kinh nghiêm.lần sau .còn níc maytrendinhnui các mod khóa thế nào vậy khóa cảnh cáo hay vĩnh viễn để tôi còn biết ạ

8. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Em lâu ko choi nic maytrendinhnui mà choi may12345' rồ mà làm thế chú vinh chuyên 50bao nic do em vào chuyên sau níc kia chuyên 2lan van thay còn nên ban moi em.Moi vào chơi biet dau là mình ko có bao.
    Mất cả ông tiền còn ko so làm trò dó làm gì bác

9. vinhnguyen19672

vinhnguyen19672 Chánh tổng

Nhiều lúc dùng điện thoại chuyển bảo đi thành công rồi, quay lại nick vẫn thấy báo còn nguyên số bảo. khả năng do mạng nên cập nhật chậm.

10. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì thấy các thông tin anh cung cấp là chính xác. Em sẽ mở khóa nick cho anh lần này và mong anh lưu ý tránh lặp lại sự việc này. Nếu còn vi phạm, Sân Đình sẽ xử lý nghiêm.
    Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

11. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Cảm on.các mod

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

E nghĩ k phải do mạng!E trước đây cũng thử nhiều rồi,e k nói là chơi nhé.E vào bàn cài đặt(lên hẳn Vương phủ cài 15m)sau đó e chuyển hết bảo đi nick còn 50k,e thoát ra cài lại cược 15m vài lần vẫn ok!Vài phút sau tk mới hiển thị còn 50k.
    Như vậy k hẳn là do mạng chậm,vì nếu mạng chậm thoát ra vào lại sẽ bị đơ 1 chút rồi mới vào lại đc.Còn vấn đề này e nghĩ là do lỗi ở đâu đó trong vấn đề chuyển bảo!!
    Nick @maytrendinhnui chuyển bảo đi rồi còn 50k được mời vào bàn chơi vẫn chơi bình thường(trên ảnh hiển thị số bảo vẫn báo 50m50k)đến lúc nhà khác ù mới báo về 0.Thì e nghĩ đây k phải vấn đề lỗi mạng.
    Hôm qua e với @Điệp Già cũng đã thử và cũng giống tương tự như nick @maytrendinhnui .
    Cu @Điệp Già đâu,hiện hồn lên cái đi!

Điệp Già thích điều này.
  13. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

B2332F8B-CB7C-4C73-BD7B-59A7C35DC66F.
    Đây a,đôi lúc bị lỗi vấn đề chuyển bảo,bảo đã chuyển nhưng chưa bị báo trừ,nên nếu nick @_ Lãng Khách _ được mời vào bàn 10m vẫn vô tư chơi.
    Để biết chính xác nhất số bảo nick đó thì phang thẳng vào avt người chơi sẽ hiện số bảo rõ ràng nhất!Nhưng có mấy ai để ý đâu a @vinhnguyen1967

14. 47map

47map Hội Chắn Quảng Ninh

Còn ai test chuyển hết bảo nữa không nhỉ, chuyển hết sang đây nhé!

Mạnh Đứclongzenđa thích điều này.
  15. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

ờ! biết thế hôm qua vác 30k chiến bàn 5m kiếm tý =))

16. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Lại khoá mịa nick id:187 b-( b-(

pham van tinh thích điều này.
  17. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Ha ha hóa ra các cụ biết mà ko bảo anh.để a bikkhóa níc

18. vuanoppro

vuanoppro Chánh tổng

Mình cứ chơi nghịch dại làm gì @longzenđa

19. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

Mấy vụ này găp cũng nhiều, chuyển bảo xong thì hệ thống báo "chuyển bảo thành công, bạn còn. .. m". Biết thừa là lỗi chậm trễ của hệ thống, lỗi hiển thị nhưng vẫn có ý vào chơi, không là chơi xấu thì là gì. Mod không xử lý triệt để thì còn nhiều vụ "không biết" để lách luật đấy, vác 500m(thực tế chỉ có 50k) vào bàn 15m thì điều khủng khiếp sẽ xảy ra...

pham van tinh, Mạnh Đức, Điệp Già3 others thích điều này.
  20. vinhtham2010

vinhtham2010 Dân đen

mode kiem tra giup ngay 1/11 thuong gia- tro phien ban 27 luc 1h 15phut dang choi tay 4 an gan het bao cua minh roi da minh ra choi xau qua choi ban 1tr bao ma van co nguoi choi xau the ko cho minh go