Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Mod cho hỏi có được lên án tư cách chơi ở đây không vậy ?
    Mình vào bàn 1 Chánh tổng. Có 2 ng solo. 1 bạn nói phải đi làm và thoát ra. Mình xin chơi. Gà có 2m bọ mà tên @nnguyennducan đá mình ra 1540344424577. 1540344464427. 1540344585774. 1540344595098.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Về trường hợp này thì bàn chơi đang có gà, và người chơi đang sử dụng tính năng "Đá người chơi" do Sân Đình cung cấp nên họ chưa vi phạm nội quy nào cả. Mình có thể tìm bàn chơi khác để chơi anh nhé. Thông tin đến anh.

3. Mod22

Trường hợp này em đã phản hồi lại anh qua kênh cá nhân của anh rồi anh nhé.

hailam2009 thích điều này.
  4. _Trần Phong_

_Trần Phong_ Chánh tổng

:)):)) Ông QTTG7879 hỏi trên diễn đàn mà Mod22. Sao phải trả lời kín qua kênh cá nhân vậy..? Mod trả lời thế sẽ hiểu lầm rất nhiều đấy..Vì anh em chơi hay bị đá rất nhiều.^:)^ Mạnh dạn trả lời xem trong 3 ông kia ông nào đá...=))=)). Tôi chơi cũng vậy.. bị đá nhiều nhưng ko biết thằng nào. mặc dù trong bàn chơi có thể có những người mình quen biết..Có thể là anh. Có thể là em.. Cũng có thể là bạn bè.. Tôi đố Mod dám trả lời ông nào đá đấy..trả lời được chắc chắn Mod sẽ ko nói nhỏ với ông QTTG7879 nhể..:D:)):)). Hãy đặt trường hợp mình là người chơi đi. Ức chế bỏ mịa. Nếu đó chỉ là nói nhỏ..thì thôi xin phép không làm phiền Mod. \m/

Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/18
    Mạnh Đứchailam2009 thích điều này.
  5. Mod22

Cảm ơn anh đã góp ý. Nhưng Mod không xem được ai là người đá người chơi khác. Việc họ dùng tính năng do Sân Đình cung cấp là đá người chơi thì cũng không vi phạm quy định. Có chăng là hành vi chơi ấy chưa đẹp, mình cần nhắc nhở họ, thậm chí sẽ xử lý theo tình hình sự việc nếu thấy cần thiết chứ không nhất thiết phải dựa vào quy định. Nhưng mà không biết ai đá thì thực sự không xử lý được anh ạ. Thông tin đến anh!

6. chachavn1

chachavn1 Chánh tổng

Báo cáo hành vi chơi xấu

Các tệp đính kèm:

7. Mod22

Cảm ơn bạn đã báo cáo. Nick kute_8xx sẽ bị khóa vĩnh viễn. Số Bảo mà người chơi xuanyem2018 đáng ra được hưởng sẽ được truy thu từ nick kute_88x và gửi lại về nick xuanyem2018 nhé.

8. chachavn1

chachavn1 Chánh tổng

cắt phế cho e:))

9. chachavn1

chachavn1 Chánh tổng

e đảm bảo là VVnghe sut a vì e choi mấy lần tên này ko choi đẹp

10. quyettimvo

quyettimvo Chánh tổng

^#(^^#(^^#(^ không phải em :)):)):))

11. MINHDUY86

MINHDUY86 Dân đen

E là chủ nik MINHDUY86 ,id 5008888 .rạng sáng ngày hôm nay có người đột nhập vào nik e để chơi và đã đốt mất 200m bảo .mod có thể hỗ trợ cho e xin địa chỉ ip của người chơi vài khoảng thời gian trên k ạ.

12. Mạnh DHK

Mạnh DHK Chánh tổng

13. Mod22

Chào anh! Thông tin này rất tiếc Sân Đình không cung cấp được anh ạ. Anh hãy chú ý hơn về vấn đề bảo mật tài khoản của mình anh nhé.

14. Mod22

Cảm ơn anh đã gửi bài báo cáo hành vi chơi xấu. Em xin trả lời anh như sau:

1. Khóa vĩnh viễn tài khoản kẹo kéo 09 vì có hành vi chơi xấu. Vi phạm nội quy đặc biệt nghiêm trọng.

2. Đền bù lại anh số Bảo 75 Triệu Bảo: ù Trì Bạch Thủ 15 điểm x 5 Triệu Bảo/ cược. Số Bảo này thu từ nick kẹo kéo 09.

Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 29/10/18
    Minh.HiếuHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. kotinh_kotien1977

kotinh_kotien1977 Dân đen

16. kotinh_kotien1977

kotinh_kotien1977 Dân đen

Đề nghị Mod xem hộ nick maytrendinhnui chơi xấu vào có 50m mà tôi ù lại dc có 50k

17. Mod07

Mod07 Moderator

cuongmah0911Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  18. vuanoppro

vuanoppro Chánh tổng

Sao lại có trường hợp này hả Mod bàn 2M mà bị trừ có 50k?

19. Mod22

Chào anh! Đây là người chơi maytrendinhnui dùng hành vi chơi xấu, gian lận để thực hiện việc này anh ạ. Và nick này đã bị Mod07 xử lý rồi anh nhé.

Điệp GiàHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. vuanoppro

vuanoppro Chánh tổng

mình biết nhưng không hiểu sao lại hack được trên bàn chơi như vậy?