Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp của Jakofe02 do mod21 làm sai nhưng đã khóa lại ngay khi nhận được phản hồi. Cái này phần lớn do mình hướng dẫn cho mod21 tư vấn cho người chơi viết bài lên diễn đàn để mọi người xem xét sự việc, tuy nhiên sau khi bài viết được đưa lên thì phía Sân Đình vẫn giữ nguyên quyết định là khóa tài khoản vĩnh viễn bạn nhé.

2. Vjet koj

Vjet koj Lý trưởng

đang chơi 50k 4 người dragonmail tăng cược lên 100k 2 ng kia hết tiền ra còn lại tôi và dragonmail họ ù đc mấy ván to rồi lại chuyển cược về 6k thế k phải xấu sao có 3 bức ảnh đó mod coi lại thời gian 3 bức ảnh

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

@vjetkoj Chào anh! Em đã kiểm tra qua hệ thống rồi và đã trả lời anh như trên. Qua 10 ván chơi thì và chỉ chơi với nhau 10 ván thì chưa gọi là hành vi chơi xấu được anh ạ. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ!

4. ken_ars

ken_ars Thổ địa

Các tệp đính kèm:

Mechilaphu77 thích điều này.
  5. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Do game chơi là chơi online nên cũng khó tránh những trường hợp như này xày ra ạ. Cũng có thể người chơi có việc bận nên cần thoát ra, hoặc cũng có nhiều trường hợp người chơi ăn được gà rồi thoát vội ra để bảo toàn con gà như anh nói. Trong trường hợp này anh cứ chặn avata người chơi lại, để sau mình tránh anh nhé.
    Chúc anh luôn được vui và thoải mái khi giải trí trên Sân Đình.

Mechilaphu77, HàNộiMùaThuVàngnamdinh0022 thích điều này.
  6. UHAAMD2021-24

UHAAMD2021-24 Chắn hội MU

Nhờ mod nhắc nhở giúp nik hoagaomuahe chơi xấu.Tôi chơi cùng và nuôi gà cùng ae .khi tôi bị lag mạng vào lại thì nik này k cho tôi vào.Bàn cược 1m tuy gà không to nhưng tôi thấy hành vi trên là chơi xấu . 1532587131842. 1532587068873.

7. Mod22

Cảm ơn anh đã báo cáo. Sân Đình sẽ đưa nick này vào danh sách theo dõi. Nếu nick này còn bị báo cáo với hành vi chơi xấu tương tự thì sẽ bị xử lý theo Quy định của Sân Đình. Chúc anh chơi game vui vẻ!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. thanhluan

thanhluan Lý trưởng

Nhờ mod nhắc nhở nink huyken111 vì hành vi chơi sấu ăn gà song chạy. Ko chỉ riêng tôi mà rất nhiều người bức súc vì hành vi của nick này

Các tệp đính kèm:

9. Mod22

@thanhluan Chào anh! Anh có thể miêu tả rõ hơn được không ạ? Họ vào chơi giữa chừng hay họ chơi từ đầu anh?

ken_ars thích điều này.
  10. ken_ars

ken_ars Thổ địa

Nhìn lịch sử thì tay này vào chỉ chơi 1 ván ù rồi chạy, sáng nay huyken111 vào bàn mình cũng vậy, vào 1 ván bắt dc gà chạy luôn, đây là hành vi chộp giật , chơi xấu, đề nghị các mod nhắc nhở, nếu tái phạm yêu cầu khóa nik.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, Sân Đình đã có tính năng xin chơi để tránh những người chơi vào rình gà. Hơn nữa nếu người chơi vào bàn mà anh không muốn cho chơi có thể đá ra. Đây là một sân chơi online và mọi người có thể tự quyết định được những hành động của mình. Nếu anh đã xác định cho chơi thì phải chấp nhận những rủi ro như người đó hết bảo, bận nghỉ chơi... Thực tế thì Sân Đình như một xã hội thu nhỏ với hàng chục nghìn người chơi vì vậy anh cũng nên tự bảo vệ mình bằng cách gà to thì đừng cho người lạ vào anh nhé.
    Chúc anh chơi vui vẻ.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, Mạnh ĐứcANH HYE thích điều này.
  12. thanhluan

thanhluan Lý trưởng

Chơi một ván chạy luôn ạ

13. Mod22

Vâng cảm ơn anh đã báo cáo! Sân Đình sẽ theo dõi nick mà anh báo cáo. Nếu còn hành vi chơi xấu và bị báo cáo thì sẽ bị xử lý theo quy định của Sân Đình. Chúc anh chơi game vui vẻ!

ANH HYE thích điều này.
  14. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Chiều này vào chơi từ đầu cùng một ong có nick dungdt01 mọi người cùng nuôi gà khi hết bảo mình bảo đợi thay nick, khi mình vào lại chủ bàn vẫn chia bài , bàn có cài xc khi ván bài kết thúc mình chưa kịp xc chủ bàn là ông dung dt01 sút luôn mình ra ko hiểu đây là hành động gì nữa nó đi ngược với tinh thần chơi vui sống đẹp của sd ,mong các mod xem xét 1532770844914. 1532770844914. received_1888047711218796.

Mechilaphu77 thích điều này.
  15. Mod07

Mod07 Moderator

Những trường hợp thế này anh đã nói đổi nick gì chưa ạ. Việc để mình hết Bảo em nghĩ phần lớn là do mình nên trường hợp này không thể xử lí được anh nhé.

16. thuc0989

A đã nói chờ mình đổi nick rồi e nhé có người chơi ccùng là nick (hoasuabuon83 )biết ,trước đó ai vào cũng đá mặc dù bàn đã cài xc rồia và bạn hoa sữa nói là bàn dã cài xc còn lo mất gà mà di đá người chơi vào xem ,mang tiếng hai người chúng tôi ông ta ko nói ji

Chỉnh sửa lần cuối: 28/7/18
  17. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

18. KIẾP ĐỎ ĐEN 007

KIẾP ĐỎ ĐEN 007 Lý trưởng

Nói mấy Bác QT Sân đình rồi, toàn viết lập trình ăn bảo thôi. Đề nghị các Bác viết thêm phần đánh dấu những đối tượng chơi xấu, khi đến gần thì nó báo cho người chơi biết.

19. KIẾP ĐỎ ĐEN 007

KIẾP ĐỎ ĐEN 007 Lý trưởng

Nếu mà chơi kiểu đấy không gọi là chơi xấu thì nick đó chắc bị thần kinh

20. thuc0989

A lieu hon ay HYE