Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. anhcuaday

anhcuaday Lý trưởng

Mod ơi ! NH EM OI! VÀO MA XEM BƠM ÀI chưa từng thấy Bơm bài thô thiển thế này đây mod ơi! xe phỏm dánh 5 rô cho nhà dưới ù, CON MINH MOM

Nick: Thuytrang3008; sodaohoa
    https://chanphom.com/replay?l=l2nx3356_ffn

Các tệp đính kèm:

nammt333 thích điều này.
  2. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

Bạn duyduong7975 vào nhận hàng nhé :)) Anh em xem thì biết. Ăn của mình hơn 30m, rồi bỏ gà. Đông người vào chơi bảo để gà thì kêu mình ít tiền mà đòi gà :)) lúc ấy mình còn hơn 20m nhé. Đánh bàn 200k. Bạn ấy key. Bạn ấy ù thì cài không chơi ù xuông. Người khác ù thì cài không ù dưới 4 điểm. Chộp giật quá bạn à

ChanPro2015.11.6.16.2.49. ChanPro2015.11.6.16.5.25. ChanPro2015.11.6.16.6.3.

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

=))

4. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

5. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Thật đáng buồn khi Hải Phòng lại có chắn thủ như vậy
    Thay mặt AE chắn thủ Hải Phòng xin lỗi anh Chính vượng

6. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

Cũng gưi thông báo AE chắn thủ biết mà tránh 2 đối tượng cò con là tao84 và kienvuong9x, 2 nguời này đề xuất chia gà sau khi đã nuôi gà lên 140 cược bàn 500k, tôi đồng ý và thoát ra, nhưng bọn họ k thoát và tiếp tục chia bài, khi tôi quay lại hỏi sao k chia gà, thì tao84 nói chia gì và còn bảo chơi solo, con gà tuy chẳng là bao, nhưng hành động bẩn thỉu này mang tính lừa lọc còn hơn cả ăn cướp, tôi đề nghị BQT có hình thuéc kỷ luật thích đáng, thu hồi toàn bộ số bảo hiện có sung công quỹ, phạt treo nick 1 tuần để răn đe lối chơi lừa đảo, góp phần xây dựng SĐ là sân chơi lành mạnh của môn thể thao trí tuệ tao nhã. 1447198240072. 1447198249420. 1447198249420.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 11/11/15
    nammt333, pdhien, _Tàn Chi Lệnh_4 others thích điều này.
  7. ntancuongtn

ntancuongtn Dân đen

Đề nghị MOD xem hộ ván này với ... PhomPro2015.11.11.12.28.46.

nammt333 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo hình ảnh bạn chụp thì mình rất khó để phân tích ý bạn muốn báo cáo gì. Bạn có thể mô tả rõ hơn được không?

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. ntancuongtn

ntancuongtn Dân đen

Bài ăn ù đền nhưng không ù MOD01 a PhomPro2015.11.11.12.28.19.

nammt333(người chơi đã bị xóa) thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đã xem lại ván chơi và có gửi hộp thư cho 2 bạn này rồi để giải trình về cách chơi này rồi nhé.

11. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

1 trong 2 bạn chơi này mình có quen...với mình thì đã quen càng đì cho chít nhưng cái này thì chưa thấy...em nghĩ chắc do lag hay sao chứ mạng bình thường thế này thì sao k ù đền mà up ảnh nhỉ 8-X8-X8-X...
    "Quen cho roi cho vọt
    Thân mời nhậu mời trà"

nammt333 thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Em đã gửi hộp thư cảnh cáo tới 2 nick này rồi ạ.

nammt333 thích điều này.
  13. Thục Vương

Thục Vương Chánh tổng

Tư cách của tỷ phú Cá Lội Sông Thao: Khi cả bàn đang chơi xuông, bạn này tự ý đổi thành chơi 4 điểm mà ko thông báo, và kết quả là như thế này đây:

IMG_0264.JPG IMG_0265.JPG

Bạn ấy có giải thích là có thông báo nhưng chắc bạn ấy tự thông báo cho mình bạn ấy nên cả bàn không ai biết. Quá thất vọng cho 1 chắn thủ Vương gia.

nammt333, HoangBien103HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Thay đổi cài đặt máy sẽ thông báo trên màn hình mà. Chắc anh không để ý...
    Nếu lịch sự Cá lội nên hỏi bạn chơi trước khi thay đổi cài đặt. Nói thẳng ra đẳng cấp vương gia cái éo gì loại này anh ơi. Chơi chắn mà lại tự cài đặt ù 4 điểm thì chơi làm éo gì, đánh mẹ ba cây cho nhanh chày.

nammt333, pdhien, HoangBien1031 người khác thích điều này.
  15. Thục Vương

Thục Vương Chánh tổng

Chú Tào Tháo ko hiểu vấn đề rồi. Chú phải hiểu là các người chơi trong bàn đều công bằng, muốn thay đổi gì thì các anh em phải đồng ý mới được chứ ko phải 3 người phục vụ ý thích của chủ bàn. Ai chẳng biết khi cài lại thì bàn nó tự động thông báo nhưng ko phải ai cũng nhìn thấy. Các anh khi chơi chỉ thay đổi khi được anh em trong bàn đồng ý, anh cũng thế nên ko để ý mấy trò chơi bẩn kiểu này. Giờ lấy làm bài học để mỗi ván chơi trước khi xếp bài lại phải kiểm tra xem được ù kiểu gì, chứ cứ đền kiểu này thì tiền đâu mà trả.

nammt333, pdhien, HàNộiMùaThuVàng3 others thích điều này.
  16. Thục Vương

Thục Vương Chánh tổng

Chán kiểu chơi này quá, đang chơi bay ra vào lại bị đá. Nhân cách con người không bằng mấy xu tiền ảo

1. 2.

17. LeTuan_hn

LeTuan_hn Lý trưởng

Các tệp đính kèm:

• bi da.
      bi da.jpg
      Kích thước File:
      1.6 MB
      Lượt xem:
      0
  18. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Nhìn 1 cách khách quan thì cũng biết ai là người đá..anh @mod08 kiểm tra và em tin là có hồi đáp hay đây...Ôi chắn thủ chơi trò 6677

nammt333 thích điều này.
  19. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

@mod08 ơi bạn @ohmoithitga87 không phải là lần đầu tiên chơi kiểu này , vậy mong mod08 Quân Pháp Vô Tình mà xử theo quy định .

nammt333 thích điều này.
  20. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào các Bạn,
    Thành viên @ohmoithitga87 mình đã gửi hộp thư cảnh cáo nhắc nhở về hành vi không fair play này.
    Nếu tiếp tục có người báo cáo nữa chúng tôi sẽ có hình thức kỷ luật thích đáng.
    Chúc các bạn vui .

Last edited by a moderator: 13/11/15
    nammt333 thích điều này.