Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

ok ban oi.nam moi mk nhe

2. xích_lô

xích_lô Dân đen

Mod kiem tra xem the nay co phai la hiem tuong bom bai ko ( denkinhhoang va phamlinh9 ) 1426191162893. 1426191149735. Screenshot_2015-03-13-03-31-24. choi ma tuc oi mau...ko lam j dc danh phai chay

nammt333 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, Sân Đình đã kiểm tra đây không phải là 2 nick chơi bơm bài bạn nhé

nammt333, lqdmy5HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. vuabip131

vuabip131 Chắn Hội Hà Nội

Tôi góp ý với BQT về vấn đề này, thực sự cảm thấy rất khó chịu và ức chế. Đang chơi trong bàn, chơi đến khi tài khoản còn ít bảo thì bị chủ bàn đá ra. Họ ù kiếm được 1 mớ bảo của mình, đến khi cảm thấy mình còn ít bảo thì đá.
    Mong ban BQT xem lại vấn đề này,.

nammt333 thích điều này.
  5. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bạn nói mà không có bằng chứng về lời nói của mình , có nghĩa rằng bạn vu khống 2 người trong bàn chơi có lối chơi bài chộp giật .

Khi thấy tên Nick của bạn thú thật là tôi cũng muốn đá bạn rồi chứ không nói là chơi cùng (chắc bạn biết Nick vuabip88 chứ)

Hãy tự hỏi rằng sao người ta đá bạn , bạn chơi thế nào mà để người ta đá. để đá được bạn cần có sự đồng thuận của 2 người chơi.

Với tôi nếu bạn vào bàn tôi , tôi sẽ đá bạn trước khi bạn muốn xin chơi .

nammt333lqdmy5 thích điều này.
  6. vuabip131

vuabip131 Chắn Hội Hà Nội

Nếu nói như bạn nhìn nick vuabip13 của tôi là bạn muốn đá thì tôi cũng thấy thất vọng về cách suy nghĩ của bạn. Cái nick này nó gắn liền với tôi từ ngày tôi còn chơi bên vinagame. Cái nick không tạo nên con người.
    Tôi cũng chẳng phải vu khống ai làm gì, vì tôi cũng đâu có nêu cụ thể tên ai đâu, mấy cái đồng bảo ảo cũng chẳng giải quyết cái gì cả, chỉ để chơi giải trí thôi, nhưng nếu là bạn rơi vào tình huống ấy thì bạn sẽ nghĩ sao? Chắc cũng không riêng gì mình tôi bị như vậy đâu.
    Tôi nói ra để các bạn xem lại tính năng này thôi. Khi đã ngồi vào bàn và đã chơi rồi thì không ai có quyền đá trừ khi số bảo của họ không đủ để đánh ở cược ấy nữa thì mới bị tự động đá ra thôi.
    Còn bạn bảo tôi cũng có nick vuabip88 nữa thì xin lỗi bạn tôi chỉ có 1 nick duy nhất là vuabip13. Đi không đổi tên, ngồi không đổi họ.

nammt333, pdhien, nick751 người khác thích điều này.
  7. xích_lô

xích_lô Dân đen

Mod noi la ko phai bom bai sao danh ma ko di bai, chang le bai lai trung den the co ah. Gia du cu cho la mod noi dung di, neu danh binh thuong it khi danh con nao an con do duoc , ma lai toan an tron bai. Mod co the cho toi biet the nao duoc goi la bom bai, de toi biet ma pos len khong mod lai noi vu khong ban choi....ok

8. qdoisontay

qdoisontay Học chơi

Hom nay choi gap ngay thang tri phu Ninhtruong71 nay. No rinh ga nhay ra nhay vao lien tuc. Do ko de y nen ko cai xin choi, no nhay vao an ga xong cai te luon the moi dau. Cac bac nhin thay no thi cach mat ra nhe,cai loai ban nay choichi lam buc minh thoi. ChanPro2015.3.16.11.37.50.

pdhiennammt333 thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, việc kiểm tra các nick bơm bài việc là phân tích cách đánh cụ thể trong từng ván bài, ngoài ra Sân Đình còn sử dụng các biện pháp kỹ thuật nghiệp vụ để kiểm tra. Sân Đình đã và đang cố gắng làm trong sạch sân chơi đồng thời tạo ra một môi trường giải trí thực sự lành mạnh để các chắn thủ có thể yên tâm tham gia trên Sân Đình. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

nammt333 thích điều này.
  10. ngoctb2pp

ngoctb2pp Dân đen

chào Mod
    tôi bị ai đó lấy mất maatk khẩu nick : minh khanh ngoc 1102.
    giờ tôi cũng quên mất khi đăng ký nick này thì đk bằng mail nào và mk của mail như thế nào.
    Nhờ Mod lấy lại giúp

11. nick751

nick751 Anh Đức - Mai Phương

Chơi có mấy ván mà gặp tới 2 thằng alex ae chú ý nhưng nhân vật này nhé
    Đúng thật là rẻ rách
    ChanPro2015.3.17.11.31.14. ChanPro2015.3.17.11.37.40.

nammt333heromediapro thích điều này.
  12. sừ a páo

sừ a páo Dân đen

Mod xem xét xử lý trường hợp này. Đanh như này úc chế lắm. Mình đã chụp được phần chát hai chắn thủ bảo nhau bơm bài lát ra chia tiền trong khi con gà mọi người vẫn phải đán tiếp

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      390.7 KB
      Lượt xem:
      0
  13. xososd

xososd Lý trưởng

Thân gửi Mod Sân đình.
    Tôi vào chơi Phỏm, lập bàn 5.000.000 và có 01 bạn vào chơi, lúc đầu vào bạn ấy có 108.308.547, nhưng khi ván bài kết thúc, tôi về nhất mà bạn này lại không có bảo trả cho tôi.
    Xin nhờ Mod kiểm tra, vì tôi thấy nich Logins chơi nhiều lần như vậy ở trên trang chanphom.com.
    Để đảm bảo sự minh bạch trong trang chanphom.com cho các người chơi và quyền lợi của người chơi, tôi đề nghị các Mod có biện pháp sử lý và thông báo cho các người chơi được biết.
    Trân trọng cám ơn Mod!

Các tệp đính kèm:

14. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Nic này đã nhắc nhở mà không hề sửa đổi .. Logins @@@

pdhien, 0966229186, nammt3333 others thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, nick Logins đã bị khóa nick cảnh cáo rồi anh nhé.

0966229186, nammt333, xososd1 người khác thích điều này.
  16. Anh không phục cách giải quyết của em ngày hôm nay qua lời nói của chính em vào ngày 06/03/2015.

ảnh 2.

thuongpro_gamethu, 0966229186nammt333 thích điều này.
  17. nick751

nick751 Anh Đức - Mai Phương

Lại them thằng rẻ rách nữa vào chơi dc ván làm con gà rồi chạy
    ChanPro2015.4.8.19.45.31.

0966229186Nguyenhoavinh thích điều này.
  18. máy bị lỗi mà không chịu thoát
    tên nick thì mất dạy nữa

Các tệp đính kèm:

nammt333, 0966229186Nguyenhoavinh thích điều này.
  19. anhcuaday

anhcuaday Lý trưởng

Nick Van_Bin Lừa bạn chơi thì có bị phạt không nhỉ?
    Trong khi chơi ván chơi dưới đây tôi và Van_Bin thống nhất chia gà để nghỉ; và Van_Bin đề nghị tôi thoát trước, tôi ra anh ta lập tức khóa bàn để gọi người chia gà. đây còn đểu hơn cả rình gà.
    172m ko là gì nhưng nghĩ bị lừa tức...

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 22/5/15
    nammt333, HàNộiMùaThuVàngbrucenguyen thích điều này.
  20. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bẩn nhỉ, THống nhất là camphuchia cuối cùng chú ra là nó khóa bàn lật lọng , lần sau trc khi thống nhất chia gà cứ cẩn thận chụp ảnh lại nhé, khóa bàn không chia để gọi đồng đội ăn không thằng này văn bẩn thật, nói tóm lại lần sau lên a phòng có đủ bằng chứng nhé, anh đề nghị khóa nic luôn, giờ ko có bằng chứng nói xuông thế này ai tin.. anh oánh với nó rồi, anh còn tưởng nó đội bơm cơ,.. chơi với nó phải giở võ.. VD như anh :D

nammt333, anhcuaday, lqdmy53 others thích điều này.