Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Mod nói thế e chịu rồi, giờ ng ta bơm bài rất khéo, vì 2 nhà này ù nhiều ván to, bản thân e ko để ý nhưng bạn chơi cùng bàn cũng nghi ngờ và inbox cho e, nói e kiểm tra. Các ván khác thì ko có gì, họ đánh không đì thôi, còn ván này quá rõ. Chơi bàn 2m chứ có phải bàn 50000, 100000 đâu mà mod nói không tập trung

KSKV Vương Phủ, gerald123, KuBin_Love2 others thích điều này.
  2. HàNộiMùaThuVàngggg

HàNộiMùaThuVàngggg Chánh tổng

Như anh đã nói với em , Mod07 làm việc chuẩn lắm , em nên dừng lại ở đây, em nên nghe anh .

gerald123 thích điều này.
  3. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Vâng

gerald123KuBin_Love thích điều này.
  4. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Vâng
    . Dạo này sđ nhiều chuyện quá. Chắc e nghỉ một thời gian.

gerald123KuBin_Love thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã nói chuyện không tập trung hay gì đó chỉ là suy đoán cá nhân, còn nguyên nhân tại sao lại đánh như vậy là do người chơi em cũng không thể hiểu được. Em chỉ khẳng định là khi em đã kiểm tra rất kỹ và không có hiện tượng bơm bài giữa hai người chơi này.

6. KSKV Vương Phủ

KSKV Vương Phủ Chánh tổng

Chia sẻ với Cô 3 một số điều anh biết nhé .

Anh chơi chắn ở Sân Đình này từ tháng 02 năm 2012 . anh là người thích giao lưu nên mọi tầng lớp chơi hay thành phần chơi trên Sân Đình này anh đều biết . (A biết để biết. biết để chơi và biết để tránh)

Đánh cặp bơm bài là hành vi đáng lên án , bị cả cộng đồng mạng chắn Sân Đình phẩn đối nên việc bao che là không bao giờ có . Ở Sân Đình kể cả Vip giời cũng trảm em à.

Các Mod Sân Đình từ trước tới nay trảm khoảng hơn 300 Nick bơm bài có những vụ thu quỹ bảo cho Sân Đình khoảng 12 tỉ bảo . có vụ thì thu 16 tỉ , có những vụ khóa liền 1 lúc gần 25 Nick nhưng chưa 1 nick nào dám kêu ca ,kiện tụng .

Nếu anh lập Nick Ảo abcd gì đó vào đánh cặp với hanoimuathuvang , các mod biết ngay là đánh cặp , Nếu em xem kênh ANTV mục hành trình phá án, tại sao công anh việt nam vẫn tìm ra thủ phạm các vụ giết người chỉ thông qua cái điện thoại bị mất, đã tắt nguồn . Sân Đình có nghiệp vụ kĩ thuật đấy .

Nhiều bạn bơm bài có tâm sự với anh rằng không hiểu sao lại bị các Mod Sân Đình tóm . chơi các trang khác thì vùng vẫy vô tư .

Anh nói vậy em đừng nghĩ rằng anh nịnh các mod nhé , từ khi chơi chắn trên Sân Đình đến nay anh chưa xin 1 đồng bảo nào của các mod (xin cũng chẳng được mét nào em à :)):)):)))và cũng chưa bao giờ để Nợ quá hạn 1 ngày. Anh thẳng tính có gì thì nói đấy .
    Anh nói , anh bị bùng 38 tỉ bảo chắc em không tin đúng không ? (trong đó có bạn thân, cắt máu ăn thề của Mod09 )

Đừng vì 1 ván bài đánh ẩu của bạn chơi và vài chuyện vớ vẩn mà bỏ chắn em à, thỉnh thoảnh em dảnh vào chơi 1 vài ván cho zui hoặc vào chém gió diễn đàn. nhưng có lúc anh thấy em đánh thông ngày , xuyên đêm anh cũng hãi em lắm .
    P/s : Em có nhà tài trợ nên nếu hết bảo cứ nhắn cho anh là ok.

Chào em , đến giờ anh phải trả bài cho cô giáo rồi
    =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/15
  7. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

lại biết cả em chơi thông ngày thông đêm nữa =))=))=))=)), bảo sao có ngày em ko ngủ đc 5h tỉnh giấc, chơi đến 6h thấy mấy anh vào hỏi: em không ngủ à? :">:">:">. em nói thế thôi chứ một ngày ko vào sân đình em nhớ lắm, ko có thời gian chơi em cũng phải vào chém gió vài câu với các anh chị trên sđ. thông ngày đêm là năm ngoái thôi anh, năm nay e tiến bộ lắm rồi.;;);;);;);;)

8. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

em nhờ các bác xem hộ em ván này cái, nick zunpro1111 đánh ảo vãi, 2 sách nên giữa cửa không hạ 2 vạn xuống ăn để chạm chờ, mà để nhà dưới ăn chính chữ, và đây là log ván đánh ạ? em nghi nghi thôi vì 1 ván không nói nên điều gì cả, nhưng em nghi có mùi, https://chanphom.com/replay?l=l1npf5bh_ffu

gerald123HàNộiMùaThuVàngggg thích điều này.
  9. HàNộiMùaThuVàngggg

HàNộiMùaThuVàngggg Chánh tổng

hơi dị tí là quên ăn con 2s thôi em , mạng mấy hôm này hay lag nên có thể bạn zunpro1111 không ăn được (vì ăn 2 đánh 7 bài kia vẫn trạm mà em) anh nghĩ là không bơm bài đâu nhưng quyết định cuối cùng vẫn là ở các mod em à.

Nay anh oánh 1 canh bài trên Vương có 2 tiếng mà thua 1,7 tỉ ,mấy ván bài lag nhưng có 1 ván bài lag không kích ù được để người ta ù mất.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/6/15
  10. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

e cung nghi la zo mang lang nen ban y ko an dc thoi,e cung bi mat u cbt nhieu van to ma cung ko dc gi?thua nhieu nen cung nan?nhung zo mang nen ke thoi?=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))co tien thi ta lai choi,ko co ta vao dien dan xem tinh hinh chien su sd the nao cung dc :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

11. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

theo a thi van bai nay bi lang mang thoi,ko kip chen nen bi nhu vay,neu chua het oan uc hay theo zoi 1 thoi gian e ak,1 van bai chua the khang dinh dc dau e ak,vui ve len e nhe???\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

12. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

Đề nghị mod xem 2 nick này NHAMTHIN12 ,sharp9999 ai vào cũng sút đinh quây mình nhưng ko dc lên chạy ko bắt dc, và đã có người nói đã bị 2 nick này đánh cặp rồi

13. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Tệ thật ... mọi người cứ nghĩ 1 nick thì chỉ có 1 người chơi thôi sao ? Tư đưa ra nhưng đánh giá, những nhận xét hết sức mơ hồ, phiến diện về người khác, các bạn căn cứ vào đâu để đưa ra những đánh giá và nhận xét như vậy ? Hay chỉ thấy nick online là bảo rằng họ chơi ? Quá ngây thơ và hết sức vớ vẩn ...

Nguyễn Tiểu ThươngNguyenhoavinh thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, em đã kiểm tra 2 nick này, chưa thấy có dấu hiệu bơm bài anh ạ.

15. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

1433757636423. 1433757841878. Gui cac Mod: nho cac Mod kiem tra ho nick vanxoan va nick sup17236. minh dam bao 2 nick nay danh cap voi nhau. gop y thi lai chui bay.
    Thank Mod 1433757636423.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  16. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

1433758264736. zw

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  17. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

1433758179119. Gui cac Mod: nho cac Mod kiem tra ho nick vanxoan va nick sup17236. minh dam bao 2 nick nay danh cap voi nhau. gop y thi lai chui bay.
    Thank Mod Xem đính kèm 61320

18. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Em phân tích với anh 1 tí nhé !!!

Chỉ qua 1 ván đánh mà anh đã khẳng định là 2 Nick này bơm bài em thấy anh có vẻ hơi chủ quan và nhận xét thiếu logic . Nếu em nói hơi quá là A thiếu tôn trọng bạn chơi .(E xin lỗi anh trước)

Bơm bài , đánh cặp phải là kết hợp 1 chuỗi lock bài , và đặc biệt không thể vịn vào 1 ván đánh lỗi mà quy tội cho bạn chơi là bơm bài, đánh cặp rồi đăng lên diễn đàn thế này . (bọn em hay gửi qua hộp thư cho các mod , khi biết chính xác 100 % bọn em mới báo trên diễn đàn)

Qua ván đánh anh gửi lên em thấy bạn Nick vanxoan chỉ đánh mỗi 1 cây 6s , còn các cây khác là nọc lên. đây là ván bài khó cưỡng (Cô thương cô ở Hải Dương cô cũng về)
    Bên cạnh đó ván bài này cũng có 1 phần do lỗi của anh , anh đánh con bát cá . (A bắt buộc đánh bát cá vì phải xé thì mới đủ 5c)

Ván bài trên em hay gọi là Ván bài Thiên Địa Nhân Ù.

p/s : Nếu anh post bài này sang mục phát ngôn thiếu Văn Hóa thì em đồng ý . Anh có thể mở lại lock toàn bộ ván chơi rồi xem lại nhé .

Chào anh.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/15
    Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  19. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

:DĐấy là a cũng chỉ cảnh báo, vì chơi 3 mà ai cũnng sút là có mùi, phỏm thì choi 4 chứ mấy ai lai c3, a cũng cố ngồi nhưng được vài ván họ chạy

KuBin_Love, HàNộiMùaThuVàngNguyenhoavinh thích điều này.
  20. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

nick vanxoan thi biết ông ấy rồi.. bơm hay không thì còn phải kiểm tra, nhưng ù đc vài ván rồi mất hút thì em đã dính.. :D

nammt333doi_la_the_thoi thích điều này.