Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Dương Toàn Thắng

Dương Toàn Thắng Chánh tổng

2. Trọng Đạt

Trọng Đạt Lý trưởng

Chơi bơm bài xong chuyển bảo đi à ? chuyển đi đâu cũng chỉ loanh quanh trong các nick ở trang chanphom.com này , chứ ko thể chuyển sang trang game khác đc . Chuyển sang nick nào các chú mod ktra là biết , thu lại hết và phạt thêm người giữ ( tiêu thụ tài sản do người khác phạm tội mà có ) . Thu lại hết chuyển trả cho người thua là hợp lý .
    Theo tôi các chú mod phải ktra thu lại mới hợp lý hợp tình .
    >:P>:P>:P Vương phủ mà bơm bài . Thua

heromediapro thích điều này.
  3. 0988459286

0988459286 Dân đen

Minh dua nham van. HOa Than Xem lai di

4. Mod07

Mod07 Moderator

ChanPro2014.9.2.22.44.43.
    Thông báo:
    Hai nick phong7799 và buiminhthai bị khóa tài khoản vĩnh viễn vì có hành vi bơm bài.
    Nick BAC NINH CITY06 được thưởng 100 triệu Bảo vì đã báo cáo góp phần trong sạch Sân Đình nhé :D

Các tệp đính kèm:

Q_CKOI, NamChinh2236hamsay68 thích điều này.
  5. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Theo tôi thì nick chính hay nick phụ cũng khóa tất không thì các bạn ấy cứ dùng nick phụ chơi kiểu chộp giật rồi chuyển tiền cho nick chính. Nếu chẳng may bị lộ thì chỉ bị khóa nick phụ không còn tiền thì cũng không giải quyết được vấn đề gì đâu.

Trường hợp của tôi, tôi chính thức đề nghị Mod có câu trả lời rõ ràng là có thu hồi được số bảo tôi bị chiếm đoạt hay không ? Tôi không chấp nhận cái kiểu khóa nick phụ còn nick chính thì vẫn ung dung tồn tại cùng với số tiền chiếm đoạt của người khác.

6. Đánh cặp Bơm bài là hành vi đáng lên án . đặc biệt là ở trên vương phủ . Hà Nội có vài chính kiến của mình về trường hợp đánh cặp bơm bài , mà người bị hại là Nick Hòa Thân và Nick Ới Giời Ơi . ( Hà Nội theo rất sát vụ này nên biết rất dõ )
    Cách đây 1 tuần Hòa Thân có tâm sự với Hà Nội rằng : Anh biết đấy , đối với em thua 5 , 7 tỷ trên vương 1 ngày không là gì cả nhưng qua cách giải quyết của các mod về vấn đề này em thấy có vấn đề ở đằng sau. Có khi em nghỉ chơi anh à . Vừa đỡ mất tiền vừa đỡ bực vào người .

1. Khi Nick Hòa Thân báo cáo có việc bơm bài và MOD 07 trả lời là đã khóa Nick vĩnh viễn . tại thời điểm đó Nick NGUOIBACNINH 99 vẫn còn 6,4 tỷ bảo .

2. Luật các bạn đã nói dõ là khi báo cáo đúng sẽ được bồi hoàn toàn bộ số bảo đã mất và có phần thưởng xứng đáng cho người báo cáo và như các bạn đã biết Nick Hòa Thân đã rất nhiều lần hỏi về số bảo này nhưng các MOD vẫn trả lời thiếu tính thuyết phục cho Nick Hòa Thân.

3. Kể từ lúc bơm bài xong , 2 Nick trên không chơi nữa vậy số bảo tại sao không thu hồi được . trước đây MOD 07 đã ban 1 chuỗi Nick bơm bài và theo như 1 bạn trong nhóm trên tâm sự lại với Hà Nội rằng tổng số bảo của những Nick trên bị sân đình thu hồi lên đến gần 10 tỷ

Ví Dụ :
    Bản thân Hà Nội đã bị MOD07 lột 300m bảo từ Nick bơm bài đánh cặp chuyển sang.

4. Để 1 trang game chơi lâu dài và lôi kéo được nhiều chắn thủ tham gia các bạn phải công bằng , (Thưởng phạt phân minh, ) liêm chính . không vì thân quen, hay có mối quan hệ ngoài mà nương nhẹ trong khi sử phạt . dẫn đến tâm lý nản cho các chắn thủ khác dẫn đến tâm lý dây truyền cho cộng đồng mạng

1 dấu hỏi rất lớn là tại sao Nick trên lại không bị lột hết bảo

Đôi lời tâm sự nói lên chính kiến của mình có điều gì đụng trạm rất mong các bạn bỏ qua hoặc Hà Nội chưa hiểu dõ về luật cũng như cách làm việc của các bạn MOD chanpham.com rất mong các bạn giải thích cho Hà Nội cũng như các chắn thủ khác được dõ hơn.

Anh đang viết dở mà đã thấy SÒ ĐOAN TRANG LIKE điên đảo là anh khoái rồi .

Trân trọng .

Chỉnh sửa lần cuối: 3/9/14
    Hòa Thânchumso thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi vì đến giờ em mới đọc bài viết của anh Ngọc, em xin trả lời anh như sau:

Thứ nhất: Luật phạt bơm bài như thế nào trang 1 ghi rất rõ em không nói lại nữa, vì vậy những luật như anh Ngọc nói anh tự so sánh đối chiếu lại.

Thứ hai: Thời điểm em khóa nick a Ngọc đâu biết nick đó còn bảo nhiêu Bảo, việc số Bảo chuyển sang nick khác có thể thu hồi nhưng nếu chơi với các nick khác mà thua thì không thể thu hồi, anh đưa ra một ví dụ anh bị lột 300M từ nick bơm bài, tuy nhiên đó là 300M duy nhất thu hồi được và theo em nhớ là sau khi tặng thưởng 1 tỷ bên em đã phải bù 700m cho người báo cáo.

Về vấn đề xử lý tất cả những nick bơm bài đều bị khóa coi như đã bị loại bỏ nên việc trừ Bảo đi là không cần thiết, chính vì thế việc tài khoản đó còn Bảo là điều hoàn toàn bình thường. Em không phủ nhận chuyện nick Người Bắc Ninh 99 có chuyển tiền đi nhưng cộng tất cả số Bảo thu được và mod01 làm theo đúng luật là tặng 1 tỷ bảo cho nick Hòa Thân. Những điều anh Ngọc nói hoàn toàn hợp tình hợp lý tuy nhiên bản thân em là mod chỉ áp dụng đúng luật đặt ra, ở một giới hạn nhất định thì sẽ không thiên vị ai và cũng không bao che cho ai nên rất mong các anh hiểu cho.

Về việc tặng thưởng cho nick Hòa Thân mod01 đã xử lí nên em không được quyền can thiệp, tuy nhiên em sẽ bàn bạc lại với mod01 trong cuộc họp các mod xem xét lại trường hợp này nhé :D

Q_CKOI, Hòa ThânHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. Dương Toàn Thắng

Qua ý kiến của nick Hòa thân và của HNMTV cùng sự trả lời của Mod 7 tôi thấy rằng :
    1. Xử theo luật SĐ, các Mod đã làm đúng luật chưa, nếu các Mod đã làm đúng chúng ta ko còn gì để thắc mắc !!!
    2.Tuy nhiên nếu Pháp luật SĐ còn kẽ hở, cần thiết ta phải sửa đổi bổ sung luật.
    Vậy nên chăng SĐ nên trưng cầu dân ý 1 lần giống như Quốc hội đã trưng cầu dân ý về việc sửa đổi bổ sung hiến pháp ???
    Để có 1 sân chơi lành mạnh, trong sạch, hấp dẫn rất cần sự chung tay góp sức của mọi chắn thủ !!!

HàNộiMùaThuVàng, Q_CKOI, Mod012 others thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Em chào các bác!
    @Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng : sự việc sảy này em nghĩ chỉ có anh Hòa Thân và Ới Giời Ơi là hiểu cụ thể nhất về tình tiết mọi vấn đề. Sân Đình xin cảm ơn anh vì những ý kiến đóng góp của anh. Tuy nhiên, ai làm thì người đó chịu, nick NGƯỜI BẮC NINH 99 làm thì người đó chịu chứ chẳng lẽ lại xử phạt cả người liên quan? Anh đã từng bị khóa nick Hà Nội Mùa Thu Vàng do vi phạm hành vi bị cấm của Sân Đình nhưng các nick khác của anh không vi phạm hành vi nào trong quá trình chơi thì sao Sân Đình có thể khóa hết lại được?
    @Hòa Thân : Trước khi xử lý anh đã gọi điện trực tiếp cho em, em cũng trả lời bác là em sẽ kiểm tra, nếu đúng thì em sẽ thu hồi Bảo (phần bác bị thiệt hại) cho anh. Nhưng trước khi em kiểm tra thì bác đã viết bài lên diễn đàn và đối tượng đã tẩu tán gần như hết số Bảo hiện có (việc cảnh báo với hành vi bơm bài thì các Mod đã thường xuyên nhắc nhở với tất cả các ACE là nên gửi vào hộp thư cho các Mod trước khi đăng bài lên diễn đàn tránh hung thủ tẩu tán tang vật).
    Trong quá trình chơi, Sân Đình đã kiểm tra anh thua không đến 700M Bảo nhưng anh viết bài lên diễn đàn anh thua 2 tỷ Bảo (vấn đề này anh cũng sai vì a biết là Sân Đình sẽ kiểm tra được). Ngay khi xử lý, em thu hồi được của NGƯỜI BẮC NINH 99 là 1,4 tỷ Bảo và nick Longgagogo là 800M Bảo, chia cho những người bị hại là anh và Ới Giời Ơi mỗi người 1 tỷ Bảo. (Cái này em đã thông báo cho anh ngay khi xử lý)
    @Dương Toàn Thắng : cá nhân anh đã gọi điện trực tiếp cho em và các Mod của Sân Đình, qua điện thoại cũng như hộp thư và diễn đàn của ChanPhom.com em đã trả lời rất rõ ràng là các Mod xử lý theo luật đã đề ra, ko thiên vị và cũng không ưu ái. Trong luật vẫn phải có tình, nhưng cái tình đâu phải ai cũng hiểu nhưng em nghĩ anh hiểu.
    Rất cảm ơn các bác đã nêu ra những thắc mắc và những ý kiến đóng góp để giúp Sân Đình hoàn thiện hơn. Cá nhân em và Sân Đình sẽ tiếp thu những ý kiến hữu ích để bổ xung sao cho Sân Đình ngày một lành mạnh hơn.
    Xin chân thành cảm ơn!

Q_CKOI, Vòng Quay May Mắn_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  10. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Nhất trí với ý kiến của anh Ngọc.

Như đã có ý kiến ở trên, việc các Mod tặng tôi 1 tỷ vì đã báo cáo tình trạng bơm bài, tôi rất cảm ơn. Tuy nhiên, tôi đề nghị với các Mod phải thu hồi số bảo tôi bị chiếm đoạt để trả lại cho tôi mới là hợp lý.

Việc Mod 7 trả lời anh Ngọc, theo tôi là không thỏa đáng vì sau khi khóa nick Người Bắc Ninh 99 thì nick ấy vẫn còn tiền (nếu tôi nhớ không nhầm thì lúc bị khóa nick ấy còn 1,6 tỷ) trong khi tôi lại không nhận lại được số tiền bị chiếm đoạt. Việc nick ấy chơi bị thua cũng là không chính xác (vì thời điểm lúc chốt số tiền của "Cự phú" thì nick ấy có gần 7 tỷ và ngay trước thời điểm bị khóa nick ấy vẫn còn số tiền ấy) vậy số tiền ấy đã đi đâu ?

Với góc độ người chơi, tôi đề nghị:
    - Tịch thu toàn bộ số tiền bất chính (cho dù nằm ở nick chính hay đã chuyển cho 1 nick nào đấy) để trả lại cho những người bị hại, số còn dư thì sung vào Quỹ của Sân Đình.
    - Khóa vĩnh viễn nick phạm tội, khóa cảnh cáo những nick khác của người phạm tội và thông báo rộng rãi cho tất cả người chơi được biết (cái này thì bằng nghiệp vụ các Mod đều biết).
    - Số tiền thưởng không dựa trên số tiền thu được mà phải trích từ Quỹ của Sân Đình để thưởng (mức độ tiền thưởng dựa trên khu vực chơi ở Làng - Lý - Vương).

PHAT HNVòng Quay May Mắn thích điều này.
  11. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

26/08/14 02:10Vương phủ/Bàn 3, cược 10000000. longgagogo vào gà 20000000, Hòa Thân vào gà 20000000, Ới Giời Ơi vào gà 20000000, NGƯỜI BẮC NINH 99 ăn gà nuôi 860000000 vào gà 20000000. NGƯỜI BẮC NINH 99 ù [Chì Bạch thủ Chi] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); text-align: right; vertical-align: middle; color: red;">-240.000.000 422.340.000

26/08/14 01:22 Tạm ứng Bảo 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); text-align: right; vertical-align: middle; color: green;">+1.000.000.000 1.075.340.000

25/08/14 23:37Vương phủ/Bàn 3, cược 10000000. longgagogo, Hòa Thân vào gà 20000000, Ới Giời Ơi vào gà 20000000, NGƯỜI BẮC NINH 99 vào gà 20000000. NGƯỜI BẮC NINH 99 ù [Xuông] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); text-align: right; vertical-align: middle; color: red;">-40.000.000 1.102.340.000

Mod 1 đã kiểm tra kỹ và nói tôi thua không đến 700M là không chính xác và thể hiện Mod 1 không chú tâm vào công việc của mình. Nâng cao quan điểm thì là bôi nhọ tôi, tôi yêu cầu Mod 1 xin lỗi tôi về điều ấy.

Lúc bắt đầu chơi tôi có 1.140 M, đến 1h22h do thua hết nên tôi tạm ứng 1 tỷ bảo, lúc kết thúc tôi còn 422 M. Do không thể đưa quá 1000 ký tự nên tôi đưa 3 mốc thời gian chứng minh số tiền của tôi, nếu cần thiết tôi đưa ảnh chụp toàn bộ quá trình giao dịch bảo trong khi chơi lên diễn đàn.

Mod 1 nói do tôi post lên diễn đàn nên Người Bắc Ninh 99 đã tẩu tán tiền, cứ cho là như vậy đi nhưng sự thật thì việc này ai cũng biết từ sáng (cần thiết thì tôi sẽ nói cụ thể). Kể cả trong trường hợp bị tẩu tán thì các Mod cũng phải thu hồi vì đấy là tiền bất chính (đã có tiền lệ, 1 bác bị thu tiền mà không ý kiến được vì nick phạm tội chuyển tiền vào).

12. Thư Gửi MOD 01 !!!

Anh không đồng ý với cách trả lời của em về vấn đề trên .

1. Anh không nói là khóa các Nick khác của các NICK bơm bài chuyển bảo sang mà anh nói là tại sao em không thu hồi hết số bảo của NICK bơm bài tẩu tán bảo sang các nick khác như cách làm của MOD07 đối với các trường hợp bơm bài . bản thân anh khi bị MOD 07 lột lại 300m từ Nick bơm bài chuyển sang , bản thân anh rất hoan nghênh cách làm của MOD07 .
    Qua đây anh cũng thấy cách làm việc thiếu chuyên nghiệp khi sử lý việc trên có 2 cách làm khác nhau của 2 MOD . và tất nhiên anh không đồng ý với cách giải quyết của em về 2 Nick bơm bài trên .

2. Khi anh hay anh Thắng và 1 số các anh khác góp ý và nói lên quan điểm hay chính kiến của mình . bọn anh cũng chỉ muốn trang chắn được hoàn thiện hơn nữa . luật do các em đề ra nhưng nếu không phù hợp hoặc chưa thỏa đáng chúng ta có thể hoàn thiện hơn nữa để sân chơi này mang lại nềm vui sau một ngày làm việc vất vả . (Hoa hậu còn có nốt ruồi nữa là luật của chính các em đề ra)

Rất mong em hãy đọc kỹ bài viết của anh 1 lần nữa để trả lời đúng trọng tâm của bài viết .

heromediaproHòa Thân thích điều này.
  13. Thư Gửi Hòa Thân !!!!

Vợ anh , anh còn éo tin nữa là chú . nhỡ chú sửa lock bài thì sao.

Theo như em nói là em thua 1.7 tỷ , còn MOD01 nói là em thua chưa đến 700m . em có thể nhắn cho anh passs của Nick em để anh vào làm chứng xem em là người nói đúng hay MOD01 là người làm việc thiếu chuyên nghiệp làm ảnh hưởng đến danh dự cũng như uy tín của chắn thủ, bôi nhọ tư cách của người chơi khóc lóc, ăn vạ để được bồi hoàn bảo.

Hòa Thân thích điều này.
  14. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Nhất trí thôi, em nhắn cho anh pass của em vào điện thoại anh rồi đấy.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Thực chất em thấy vấn đề này rất đơn giản nhưng mọi người lại để nó đi quá xa:

Đối với anh Hòa Thân: anh 01 đúng là sai ở chỗ chỉ nhìn thời điểm đầu và cuối mà không nhìn vào số Bảo đã ứng, tuy nhiên nếu như vậy anh chỉ cần bảo anh có ứng 1 tỷ Bảo để chơi như thế là được. Em nghĩ mod01 và em đều hỗ trợ anh hết sức mình trong những việc như thế này nên vấn đề nhầm cũng có thể giải quyết rất nhanh. Mod là những người hỗ trợ cho người chơi và giải đáp giúp đỡ người chơi để có thể chơi được tốt nhất nên chuyện bôi nhọ hay gì gì anh nói là không bao giờ có. Về vấn đề nick Người Bắc Ninh 99 vẫn còn tiền là do tất cả các nick bị khóa bên em không bao giờ trừ tiền mà chỉ khóa tài khoản vĩnh viễn, tuy nhiên số tiền đó không liên quan gì đến phần thưởng hay bồi thường cho những gì anh gặp phải. Chuyện anh có ứng 1 tỷ đã được xác nhận và em nghĩ mod01 sẽ hoàn lại cho anh chậm nhất là ngày mai thôi.

Về phần anh Ngọc: Tất cả mọi chuyện anh làm em đều cảm thấy rất đúng đắn, em hết sức tôn trọng. Tuy nhiên em không hoan nghênh anh ở khía cạnh đổ thêm dầu vào lửa như thế. Tất cả mọi chuyện đều có lý nhưng các mod phân xử đôi khi cũng phải có tình. Giả dụ như nick bơm bài chuyển vào cho anh 300M theo luật là sẽ thu hồi toàn bộ số Bảo của nick anh kèm theo khóa tài khoản. Hoặc giả như nick anh bị báo cáo buôn bán Bảo theo luật sẽ khóa toàn bộ các nick liên quan, thu hết số Bảo liên quan. Vậy những lúc như thế thử hỏi sao lại không mang cái tình ra mà xử lí, đâu thể cứng nhắc trong vấn đề này được. Mong là anh sẽ có những đóng góp xây dựng cho sân chơi hoàn thiện hơn chứ không gây chia rẽ vì một vấn đề hết sức đơn giản.

Em nghĩ mọi chuyện nên khép lại tại đây và mod01 sẽ có trao đổi riêng với a Hòa Thân về vụ đền bù do sai sót không đáng có này. Sau khi giải quyết xong sẽ đưa công khai lên đây cho mọi người biết không biết anh Hòa Thân có đồng ý cách xử lý này không?

Q_CKOI, thuyvipbn, _Tàn Chi Lệnh_5 others thích điều này.
  16. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Anh đồng ý với M7 là chúng ta ko nên đẩy vấn đề đi quá xa trong khi mọi chuyện đều có thể giải quyết rất đơn giản.
    Là 1 khách hàng, anh cảm ơn các Mod (đặc biệt là M1 và M7) rất nhiệt tình trong việc hỗ trợ và bảo vệ khách hàng.
    Trong sự việc lần này, anh có 1 đôi lời để anh em hiểu nhau hơn và cùng rút kinh nghiệm nhé.

Anh em mình tuy biết nhau chưa lâu nhưng cũng có sự tin tưởng và quý mến nhau, vì thế các em đã hỗ trợ anh rất nhiều, anh cảm ơn vì điều đó. Trong quá trình chơi ở SĐ, có những lúc anh gặp khó khăn, các em đều thông cảm và hỗ trợ anh; ngược lại thì anh cũng không làm điều gì để các em phải thất vọng phải không các em. Ngay bây giờ đây, anh cũng đang cầm của các em rất nhiều bảo mà chưa trả vì anh chưa có, nhưng anh cũng đã chủ động gọi điện cho các em để các em thông cảm phải không nào.

Trong sự việc lần này, anh đã báo với M1 và em đã giải quyết rất nhanh. Tuy nhiên khi em chuyển bảo cho anh thì em gọi điện thoại không nói rõ mà chỉ thông báo em chuyển cho anh 1 tỷ với lời nhắn "phần thưởng vì báo cáo bơm bài". Rõ ràng là anh không thể đồng ý với việc ấy vì anh thua gần 2 tỷ nên anh liên tục viết bài thắc mắc về việc thu hồi bảo nhưng các em không trả lời. Đến hôm may M1 không liên lạc với anh để hỏi vì sao mà lại viết bài nói: anh chỉ thua chưa đến 700M nhưng lại nói thua 2 tỷ; như vậy rõ ràng có ý trách anh nói quá mọi chuyện lên phải không nào. Nếu em kiểm tra kỹ hoặc chủ động liên lạc để anh em nói chuyện cho rõ thì có phải là không có chuyện đáng tiếc xẩy ra.

Còn 1 chuyện nữa là các em nên sửa luật là khi báo cáo bơm bài, việc đầu tiên người báo cáo được hoàn lại số tiền bị chiếm đoạt, sau đó hãy nói chuyện thưởng vì đã phát hiện bơm bài.

Trong việc cụ thể này thì anh không phải là người phát hiện nên anh ko nhận phần thưởng, anh chỉ mong nhận lại số tiền bị chiếm đoạt, như thế mới thoả đáng phải không các em.

Anh hơi dài dòng, cũng chỉ mong anh em hiểu nhau và cùng chung tay xây dựng cho sân chơi của chúng ta ngày một tốt hơn. Thân

Q_CKOI, heromediapro, thuyvipbn3 others thích điều này.
  17. Mod07

Mod07 Moderator

Vâng, ý của anh em hiểu rồi ạ. Trong ngày mai em sẽ soạn lại luật cho các trường hợp cụ thể công khai để mọi người có thể đối chiếu theo luật một cách minh bạch nhất.

18. Dương Toàn Thắng

Mod 7 : Nếu sửa luật, chú phải quy định thời gian luật sửa đổi có hiệu lức, công khai trên diễn đàn, thông báo tới từng Chắn hội, từng người chơi !

Q_CKOI thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Tất cả những luật bên em sửa đều có ghi chú sửa ngày bao nhiêu ở bên dưới anh à, anh có thế nhìn thấy 1 topic tương tự đã được sửa đổi luật là "báo cáo hành vi trao đổi mua bán Bảo".

Q_CKOI thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Em chào anh, trước tiên cho em gửi lời xin lỗi đến cá nhân anh @Hòa Thân và toàn thể các ace. Trong quá trình kiểm tra các log bài của anh cho sự việc đó em đã sơ suất không để ý log giao dịch Bảo của từng ván bài mà chỉ để ý đến số Bảo ban đầu và số Bảo cuối, do đó đã có sự nhầm lẫn khi trong quá trình chơi anh có vay 1 tỷ Bảo. Em xin nhận trách nhiệm về sự sai sót đáng tiếc này, em sẽ rút kinh nghiệm để không lặp lại sự việc này 1 lần nữa. Rất mong bác và các ace thông cảm.
    Em đã cộng lại 1 tỷ Bảo của anh bị mất trong quá trình chơi bị bơm bài rồi ạ.

Q_CKOI, thuyvipbn, Hòa Thân1 người khác thích điều này.