Thư mời đấu giao hữu Ủng hộ Quỹ giải CHLT - Tứ hải giai huynh đệ 2018 !!!

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 2/10/18.

1. Thư mời đấu giao hữu Ủng hộ Quỹ giải CHLT - Tứ hải giai huynh đệ 2018 !!!

Hanoimuathuvang được sự Ủy quyền có công chứng của @Củ khoai lang (Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình) và cặp đôi trực thuộc Chắn Hội MU là @hailam2009 @QUÂN HÀ 77 đấu giao hữu Ủng hộ Quỹ giải CHLT - Tứ hải giai huynh đệ 2018 !!!

Nội dung :

Địa điểm : Tại Khu Chánh Tổng , Tri Phủ Đại Lầu, bàn 1 , cược 100k , Ù suông ,xin chơi,tính điểm không gà, cài 15 giây , đấu 32 ván , sau 16 ván đấu 1 cặp đôi chéo cánh sẽ đổi chỗ cho nhau .

Thời gian đấu : vào lúc 20g30 vào ngày thứ 6 (05/10/2018) sẽ diễn ra trận giao hữu ủng hộ này .

Trọng tài và phóng viên sẽ do Trưởng Ban TCSK @XXXCRAZYXXX Chắn Hội LÈO TÔM đảm nhiệm và sắp xếp .:-bd:-bd:-bd

Sau 32 ván đấu , Cặp đôi nào nếu thua cuộc sẽ tự nguyện Ủng hộ 500 triệu bảo cho Quỹ Chắn Hội LÈO TÔM .

Chúc giải đấu thành công tốt đẹp . rất mong ACE chắn thủ tham gia cổ vũ cho cả 2 cặp đôi trên. ^:)^^:)^^:)^
    Qua đây mình cũng xin chia sẻ 1 cuộc hội thoại như sau :

BÚN MIẾN : Anh Hà Nội ơi sắp tới bên em có giải thường niên của chắn hội, em muốn mời 2 anh giao hữu ủng hộ cho Chắn Hội .
    Hà Nội Mùa Thu Vàng : OK em, Cặp Khoai Hà có bỏ trận nào đâu, ủng hộ hết mình luôn nhưng xin phép là cặp của anh sẽ giao lưu với 1 cặp khác, chơi với BÚN MIẾN anh em trên Sân Đình nói ngại lắm.

BÚN MIẾN : Nói sao anh.
    Hà Nội Mùa Thu Vàng : Cặp chú lệch quá, trình vẫn non và xanh, mịa toàn "TỰ TAY BÓP DÁI" nên 02 chú thông cảm cho anh nhé. =))=))=))

Trân trọng.

P/s : ACE nào yêu quý Chắn Hội Lèo Tôm muốn ủng hộ giải CHLT - Tứ hải giai huynh đệ 2018 bằng cách đấu giải cứ đề xuất trong bài này cũng được :-bd

Chỉnh sửa lần cuối: 2/10/18
  2. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Đa tạ tấm chân tình của các huynh đệ đã dành cho Chắn hội Lèo Tôm chúng tôi nhận dịp tổ chức giải đấu thường niên: Chắn hội Lèo Tôm - Tứ hải giai huynh đệ 2018.

Nhân đây, Chậu Mật Ong xin được thay mặt bạn chơi @vas83 (anh Ngọc - HNMTV quen gọi là cặp Bún - Miến) có lời mời đến tất cả các bạn chơi trên trang mạng Chanphom.com chúng ta hãy giao lưu ủng hộ quĩ bảo của Chắn hội Lèo Tôm theo thể thức như sau:

I. Thành phần:
    Cặp đôi chủ nhà: Chậu Mật Ong - Vas83
    Cặp đôi khách mời: Không giới hạn
    II. Thể thức:
    1. Khu vực giao hữu: Khu Chánh tổng
    2. Thời gian: Từ 20h30 tất cả các ngày
    3. Số ván đấu/trận giao hữu: 36 ván
    4. Luật chơi: Ù suông, cài xin chơi tính điểm, cược 100k, thời gian đánh 15s
    5. Phân định: Kết thúc ván 36, cặp đôi nào có tổng số điểm nhiều hơn sẽ giành chiến thắng
    III. Kết quả:
    Sau khi kết thúc 36 ván, cặp đôi có tổng số điểm ít hơn sẽ ủng hộ quĩ bảo chung của Chắn hội Lèo Tôm 500m bảo

Bắt đầu từ bây giờ, Cặp đôi chủ nhà Ong - Vas sẽ chính thức tiếp nhận các cuộc hẹn của quí khách thông qua tổng đài: Ong - 0906260688 Vas -0966184183. Chúng tôi xin đa tạ tấm lòng nhiệt tình của các bạn.

Trân trọng!

3. Cặp này toàn "TỰ TAY BÓP DÁI "ai nhận kèo này chắc thắng đến 75% =))=))=))

4. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Cảm ơn anh Ngọc và anh Khoai, được giao lưu với 2 anh là niềm vinh dự và tự hào cho CHMU, 2 anh kiêng khem một số thứ để có sức khỏe đến hôm đó giao lưu với @Trà Đá 1977 và em các anh nhé, Trân trọng ./.

5. Thông báo trận giao hữu Ủng hộ Quỹ giải CHLT - Tứ hải giai huynh đệ 2018 !!!

Hanoimuathuvang được sự Ủy quyền có công chứng của @Củ khoai lang và 2 bạn @haoh7640@Nện điêu luyện (Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình sẽ đấu với cặp Hảo béo, Nện lùn) đấu giao hữu Ủng hộ Quỹ giải CHLT - Tứ hải giai huynh đệ 2018 !!!

Nội dung :

Địa điểm : Tại Khu Chánh Tổng , Tri Phủ Đại Lầu, bàn 1 , cược 100k , Ù suông ,xin chơi,tính điểm không gà, cài 15 giây , đấu 32 ván , sau 16 ván đấu 1 cặp đôi chéo cánh sẽ đổi chỗ cho nhau .

Thời gian đấu : vào lúc 20g30 vào ngày thứ hai (08/10/2018) sẽ diễn ra trận giao hữu ủng hộ này .

Trọng tài và phóng viên sẽ do Trưởng Ban TCSK @XXXCRAZYXXX Chắn Hội LÈO TÔM đảm nhiệm và sắp xếp .:-bd:-bd:-bd

Sau 32 ván đấu , Cặp đôi nào nếu thua cuộc sẽ tự nguyện Ủng hộ 500 triệu bảo cho Quỹ Chắn Hội LÈO TÔM .
    Qua đây mình cũng xin chia sẻ 1 cuộc hội thoại như sau :

Hà Nội Mùa Thu Vàng : Anh Khoai ơi nay anh em mình đấu với 02 em Bò Thái chỉ và Trà Đá mình nhẹ tay tí anh nhé, các em nó mới tham gia chắn Sân Đình. @hailam2009@QUÂN HÀ 77
    Củ Khoai Lang : OK Hà Nội.
    Hà Nội Mùa Thu Vàng : Cặp này mềm nên mình đánh lỏng 1 tí thôi là thắng mà.
    Củ Khoai Lang : OK Hà Nội

Chúc giải đấu thành công tốt đẹp . rất mong ACE chắn thủ tham gia cổ vũ cho cả 2 cặp đôi trên. ^:)^^:)^^:)^

Trân trọng.

P/s : ACE nào yêu quý Chắn Hội Lèo Tôm muốn ủng hộ giải CHLT - Tứ hải giai huynh đệ 2018 bằng cách đấu giải cứ đề xuất trong bài này cũng được :-bd

Chỉnh sửa lần cuối: 6/10/18
  6. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

Hướng tới giải đấu Tứ Hải Giai Huynh Đệ 2018 của Chắn Hội Lèo Tôm ta, cặp đôi em và bác cả @GadaubacTueminh của Chắn hội Hà Nội xin được tham gia giao lưu một trận ủng hộ.
    Thể thức thi đấu: như anh Chậu đã nêu ở trên ạ!
    Thời gian thi đấu: 20h30 ngày thứ 4_10/10/2018.
    Kính xin BTC giải đấu sắp xếp, nếu hợp lý về thời gian thì anh phản hồi cho em và bác Cả nhé!
    Em cám ơn anh nhiều! >:D<

Chỉnh sửa lần cuối: 6/10/18
  7. Chậu Mật Ong

Cặp đôi chủ nhà đã nhận kèo này. Chốt xong

bashkai, hailam2009, Cau Le Chi5 others thích điều này.
  8. Em đang ốm, để cặp Vô Đối Sân Đình thịt cặp Hảo béo và Nện lùn xong rồi tiếp cặp này cho .

bô.

hailam2009, Nguyễn Tiểu Thương, DuyHV2 others thích điều này.
  9. Chậu Mật Ong

Đừng thấy nhà vua giản dị mà coi thường. Em chỉ giả vờ ốm vậy thôi, khi nào cần khỏe là lại khỏe ngay anh ạ. Yên tâm, để em tiếp khách quí của Chắn hội nhé!

10. Lại thắng, Khoai Hà Vô Đối Sân Đình lại thắng, tôi không thích các bạn nhường tôi, cặp Khoai Hà muốn ủng hộ bảo cho quỹ Chắn Hội mà khó quá.

Vậy nhờ các bạn trong BTC giải đấu Tứ hải giai huynh đệ 2018 , sếp lịch cho mình 1 cặp thật cân tay để Khoai Hà thể hiện đẳng cấp của mình. Chúc giải đấu thành công tốt đẹp .

P/s : chém gió tí cho vui thôi chứ bài lá đỏ đen các bạn à, chơi là để giao lưu, là để kết giao bạn bè ^:)^^:)^^:)^

z.

11. Chậu Mật Ong

Thay mặt Ban tổ chức giải đấu, Chậu Mật Ong rất cảm ơn lòng nhiệt tình của hai anh dành cho Chắn hội Lèo Tôm. Để đáp lại sự mong mỏi này của hai anh, Ban tổ chức xin được tiến cử cặp đôi vô đối của Chắn hội đó là: @hoo_tal1@Quy Hoi tiếp đón hai anh vào 20h30 tối thứ 4 (10/10/2018). Vậy rất mong hai anh chuẩn bị sức khỏe cũng như đường truyền internet thật tốt để trận đấu được diễn ra theo đúng kế hoạch.
    Trân trọng!

12. dang_tap_yeu_a1

dang_tap_yeu_a1 Chắn hội MU

Chào Mừng Giải Đấu Tứ Hải Giai Huynh Đệ 2018. Cá Nhân em Chúc Giải Đấu Thành Công Rực Rỡ và em có Chút Quà Nhỏ Ủng hộ Giải Đấu 100m. Do Thời Gian Tới em Có Việc Bận lên em Không tham Dự Giải Được (Thật Là Tiếc) ahuhu!!!!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.