[Sự kiện] CHÚC MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8-3

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 8/3/14.

1. Mod01

Mod01 Administrator

8-3_005.

Nhân ngày Quốc tế Phụ Nữ 8-3, Chanpro xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thể các chị em phụ nữ. Chúc Chị Em mãi luôn xinh đẹp, hạnh phúc và được yêu thương, chia sẻ từ nửa kia của mình trong suốt cuộc đời.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào mừng ngày Quốc tế Phụ Nữ 8-3, Chanpro có một phần quả nhỏ tặng cho các Chị Em chắn thủ là 30M Bảo. Chúc Chị Em vui vẻ và may mắn trong ngày trọng đại này.
    Sau đây là danh sách các thành viên nữ mà Chanpro mới tổng kết được để tặng quà:

1. Cọp Cái
    2. cau_ut_mai_choi_1102
    3. nasruou
    4. Nhất Chi Mai_84
    5. DẾ MÈN 80
    6. Thủy Vũ 68
    7. Snow Heart
    8. thanh_huyen77
    9. bep_kenh 83
    10. muathuvang_vt
    11. quycotuoidan
    12. phuong linh_1987
    13. Mafia Italiana
    14. v00ngtenhhenh
    15. thaingocquynhanh
    16. _Thu Hương_ nữa nhé
    17. Ky_beo (Chị Kỳ)
    18. Nhug than bai (Chị Minh)
    Có thể là chưa đầy đủ nhưng việc xác định danh tính rất khó khăn nên Chanpro rất mong thành viên nào là phái nữ mà không có tên trong danh sách trên thực sự thông cảm.
    Một lần nữa Chanpro xin gửi lời chúc mừng và lời cảm ơn sâu sắc đến toàn thể các chị em Phụ Nữ. Chúc mọi người vui vẻ và may mắn.

3. 08/03/14 10:30mod01 tặng Bảo cho thaingocquynhanh với lời nhắn: Quà tặng 8-3. Chúc em vui vẻ, may mắn & hạnh phúc.30,000,00054,149,476

Vô cùng xúc động ,e xin chân thành cảm ơn Ban Quản trị Chanpro... Xin kính chúc trang game Chanpro ngày càng lớn mạnh,phát triển không ngừng,không phụ lòng của các anh em yêu thích chơi chắn trên mạng ạ
    Một lần nữa em xin cảm ơn về ngày 8-3 có nhiều niềm vui,kỉ niệm đẹp!

4. Theanh1010

Theanh1010 Học chơi

Dear admin.
    Mình ù chì bạch thủ tam vạn, trên bài có chắn nhị vạn.
    Bạn xem trao thưởng cho mình nhé. ĐT của mình: 0934 335 339
    Thnks!

Các tệp đính kèm:

5. Trong vô vàn cảm xúc dạt dào về tình yêu thương của mẹ,nhân ngày Quốc tế Phụ NỮ 8-3,em xin mạn phép thay mặt các đứa con yêu gửi đến những bà mẹ lời chúc an lành,hạnh phúc và mạnh khỏe....Mẹ ngàn lần kính yêu ơi,con yêu mẹ nhất trên đời này!!!

NHẬT KÍ CỦA MẸ.

Trái Tim Bé Bỏng, còi yêumod01 thích điều này.
  6. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

08/03/14 10:26mod01 tặng Bảo cho muathuvang_vt với lời nhắn: Quà tặng 8-3. Chúc em vui vẻ, may mắn & hạnh phúc.30,000,000
    \:D/\:D/^:)^ Gửi lời cảm ơn chân thành của muathuvang_em tới BQT Chanpro đã tạo điều bất ngờ giành cho ce chắn thủ nữ nhân ngày 8/3. E rất vui và hạnh phúc :x@};-, chúc cho Chanpro của chúng ta ngày càng phát triển, tạo sân chơi cho AE thư giãn, giao lưu học hỏi.\:D/\:D/

Trái Tim Bé Bỏngcòi yêu thích điều này.
  7. Gửi BQT ChanPro

Tôi có một người bạn nữ cũng đã tham gia chơi ở Sân Đình đã lâu, nếu ChanPro đã có nhã ý tặng quà cho chị em nhân ngày 8/3 thì có thể tặng thêm được không, nick của bạn tôi là eyelinh (ID: 2434914), hoặc nếu không tôi nhờ BQT ChanPro chuyển giúp 30M Bảo từ tài khoản của tôi sang tặng cho người bạn này. Tôi xin cảm ơn.
    Chúc Sân Đình ngày càng phát triển.
    Chúc chị em chắn thủ Sân Đình luôn vui vẻ, hạnh phúc & thành đạt trong cuộc sống.

hailam13, eyelinhTrái Tim Bé Bỏng thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Chanpro đã trao quà đến cho bạn Eyelinh rồi nhé. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

eyelinhNhất Cửu Thất Cửu thích điều này.
  9. Cảm ơn mod01. Chúc ChanPro luôn phát triển và đồng hành cùng những người chơi chúng tôi.

10. eyelinh

eyelinh Lý trưởng

Eyelinh xin trân trọng cảm ơn BQT ChanPro, chân thành cảm ơn Mod 01 và thực sự cảm ơn người bạn Nhất Cửu Thất Cửu.Dù bất kì vì lí do gì , eyelinh cũng như bao nhiêu người phụ nữ khác luôn cảm thấy vui,xúc động và tự hào khi trong ngày 8/3...được quan tâm,chia sẻ bởi nửa còn lại của thế giới. Cảm ơn ngày Quốc Tế Phụ nữ đã cho các chị em phụ nữ thật nhiều niềm vui,hạnh phúc bất ngờ...!
    Trân trọng!
    -Eyelinh-

mod01 thích điều này.
  11. Theanh1010

Theanh1010 Học chơi

Mod ơi, sao mình ù chì BT tam vạn, trên bài có chắn nhị vạn, mình đã gửi file lên rồi sao không có trong danh sách tặng thưởng. Kiểm tra lại giúp mình nhé. ChanPro2014.3.8.11.10.55.